Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: “ขายเรียบร้อยคับ” ขอส่งต่อ Taylor GSmini KOA Plus ES-2 สวยๆซักตัวคับ  (อ่าน 1659 ครั้ง)

Muzij

• member
เพื่งซื้อมาเดือน 8 ที่ผ่านมา เซตอัพเรียบร้อยจากช่างมดฮิปโป ทัชชิ่งดีมากคับ เหมาะมือมากๆ ใส่สาย Elixer NANO WEB เรียบร้อย หมุด Ebony ดอทมุข ไม้หน้าสวยงามมากๆ สีไล่เฟดซันเบิร์น สภาพเรียกได้ว่าวางมากกว่าเล่นคับ ไม่มีรอยขูดขีดหรือกระเทาะ ที่สำคัญ ตัวนี้เป็น Limited หาไม่ได้แล้วคับ รุ่นนี้แตกต่างจากรุ่นธรรมดาหลายจุดครับ ปิคอัพ ES-2 , ลูดบิดนิคเกิลปั้มโลโก้ , เนื้อไม้ที่คัดมาโดยเฉพาะ , กระเป๋าแบบแอโร่เคส , รางถ่าน 12V แบบ Universal โดยรวมถือว่าคุ้มค่ามากคับ ลองพิจารณาได้จากรูปได้ตามอัธยาศัยได้เลยคับ เอกสารคู่ตัวใบประกันทุกอย่างครบคับผม

Chava

• member
Re: ขอส่งต่อ Taylor GSmini KOA Plus ES-2 สวยๆซักตัวคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 17:03:25 »
ลายไม้สวยมากครับ

Muzij

• member
ขอบคุณคุณเต้และพื้นพี่ดีๆแห่งนี้ด้วยคับ ^^