Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตแสนเศร้า เล่นกีตาร์ไม่ได้ ดื่มเบียร์ก็ไม่ได้ อ้ากกกกก  (อ่าน 3968 ครั้ง)

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
เป็นกำลังใจให้หายไวๆนะครับ ดื่มเบียร์ไม่ได้ก็ดูดนมไปพลางๆก่อนนะครับ ;)มีประโยชน์ต่อร่างกายด้วย
รักเธอ...ประเทศไทย

Misery

• member
ขอให้หายไว ๆ นะครับ
" พอเป็นก็เย็นใจ "

ohm_pea

• member
อ้า...กินยาคลายกล้ามเนื้อเลยเหรอครับ แรงไปไหม เศร้าแทน เล่นไม่ได้ไม่เท่าไหร่ แต่กินไม่ได้นี่สิ เศร้ายิ่งกว่า
จันทาร ดีกว่า จันไร

Converse

• member
เป็นกำลังใจให้ครับน้า

Nightbarons

• member
ไปทำอะไร มาครับ  มันถึงอักเสบ แต่ก็ขอให้หายไวๆระครับ

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
หาคนไปเล่นกีต้าร์ให้ฟังครับ...ส่วนเบียร์ผมไปดื่มให้ดูก็ได้ครับ....
ไปกินด้วยได้ไม้ครับน้า กุลา อิอิ

nhoy

• member
ขอให้แข็งแรงและกลับเป็นปกติโดยเร็ว  เป็นกำลังใจให้ครับ  :)

SURACHART2554

• member
ขอให้หายไวๆครับ  ตอนนี้ดื่มเบียร์ไม่ได้ถือโอกาศเลิกดื่มไปเลยครับ จะทำให้สุขภาพดีขึ้น เอาใจช่วยครับ

nantfa

• member
เเก้ขัด โดยการนัดสาว ไปฟังเพลงในร้านที่เล่นดนตรีสดเเทน
ดื่มเหล้าไม่ได้ เราก็ดื่มน้ำเปล่า  
ว่าเเต่ นอกจากนิ้วก้อยเเล้ว  อย่างอื่นยังใช้การได้ดีไหม!

ผมหมาย ถึง ขานะครับ เดี่ยวไม่มีเเรงพาสาวเดิน  อิอิอิ !
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

teeexii

• member
ขอให้หายไวๆเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ ๆ