Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันอวยพร ให้บ้านไม้ ครบ 5 ปี  (อ่าน 7005 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
มาร่วมกันอวยพร ให้บ้านไม้ ครบ 5 ปี
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:18:25 »
ขอให้บ้านไม้อยู่คู่กับคนไทยไปตลอดกาลเลยครับ

ขอให้น้าจิม รวยๆ และทำเวปดีดี อย่างนี้ต่อไปครับ

wonderman

• member
Re: มาร่วมกันอวยพร ให้บ้านไม้ ครบ 5 ปี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:36:18 »
ขอเดชคุณพระศรีรัตนตรัย
จงคุ้มภัยสารพัดขจัดผลาญ
อายุมั่นขวัญยืนชั่วกาลนาน
มงคลวารวันครบรอบ…ประเสริฐเอย

Nu'Acoustic

• member
  • [^_^"]
    • www.acousticthai.net
Re: มาร่วมกันอวยพร ให้บ้านไม้ ครบ 5 ปี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:39:46 »
ขอให้บ้านไม้น่าอยู่ อย่างนี้ตลอดไปครับ ขอบคุณน้าจิมและทีมงาน และน้าๆทุกท่านที่ช่วยสร้างสรรค์สิ่งดีๆให้กับคนที่รักกีต้าร์ Acoustic ครับ ^^"
*~ หลงรัก Acoustic Guitar ~*

apinan14

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:53:02 »
ถ้าอยู่บ้าน  หรือที่เปิด คอมได้  ไม่เคยที่จะไม่เปิด เวป บ้านไม้แห่งนี้ เลย แม้แต่วันเดียว ด้วยความสัตย์ จริง ขอให้น้าจิม ร่ำรวยๆ มีเงิน ทองไหลมาเทมา ขอบคุณครับ

janeloso

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:58:59 »
ผมเป็น โรคเดียว กันกับน้า apinan14 ครับ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 10:09:58 »
ขอให้เพื่อน ๆ ชาวบ้านไม้ รักบ้านหลังน้อยหลังนี้ของเราน้อย ๆ แต่รักนานนนนนนนนนน ๆ  ตลอดไป  ;D

และที่สำคัญที่สุด ต้องขอบคุณพี่จิมที่อดทนต่อสู้อุปสรรคทั้งหลายทั้งปวงจนมาถึงวันนี้ได้ ไม่เช่นนั้น เราคงไม่มีวันนี้

ขอแสดงความนับถือในหัวใจอันแข็งแกร่งของพี่จิมครับ
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Arkara

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 10:13:49 »
ไม่ได้รักบ้านไม้ครับ แต่รักคนข้างใน ... ฮิ้วววววววววววว~~~~

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 10:36:01 »
       ขอบคุณบ้านไม้มากครับที่ทำให้ผมพบกับมิตรภาพ ความห่วงใย ความใส่ใจ ที่ไม่ใด้พบในชีวิตการทำงานประจำมาหลายปีแล้วครับ

ให้ใด้พบเพื่อนที่คุยเหมือนกัน คิดเหมือนกัน ฟังเพลงคล้ายๆกัน พูดจาให้กำลังใจและห่วงใยกัน ทั้งๆที่บางท่านเรายังไม่มีโอกาสพบกันมาก่อน

มีมิตรภาพเกิดขึ้นโดยไม่มีเรื่อง อายุ ฐานะ การศึกษา  ตำแหน่งการงาน มาเป็นอุปศักย์ขวางกัน   ขอบคุณครับ

ผมขอให้ บ้านไม้และพี่จิมตลอดทั้งทีมงานและผู้เกียวข้องประสบพบกับความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปด้วยเทอญ
noomxman

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 10:36:57 »
ขอให้บ้านไม้หลังนี้ อยู่เป็นที่พักพิง และให้ความอบอุ่น อย่างที่เป็นต่อไปนานๆ ขอขอบคุณ ท่านเวปมาสเตอร์ที่อดทนฝ่าฟันกับอุปสรรคต่างๆเพื่อลูกบ้านและรับฟังและแก้ไขปัญหาต่างๆ และขอขอบคุณน้าๆทุกท่าน ไม่ว่าจะกี่ดาวก็ตาม พมพูดได้เต็มปากว่า บ้านหลังนี้ เป็นบ้านหลังเล็กๆแต่อบอุ่น ได้ทั้งสาระและความบันเทิงอย่างครบถ้วน(จนถึงฮา อย่างที่สุด ^_^) มีน้ำใจและรักใคร่กันดี อย่างที่ผมไม่เคยเห็นจากเวปไหนๆมาก่อน เป็นเวปที่สุภาพมากๆ แม้บางทีจะมีทะลึ่งทะเล้นบ้าง ก็เพราะความสนิท ^_^ หากผมไม่ได้เป็นสมาชิกก็คงไม่ได้รับรู้ข้อมูลต่างๆจากน้าๆผู้ใจดี โลกแห่งอคูสติกของผมคงจะไม่เปิดกว้างเท่านี้ และคงไม่รู้จักมิตรภาพดีๆอีกแห่งบนโลกออนไลน์ (แม้จะเสียตังบ่อยขึ้นก็ตาม 555555) ทั้งนี้ทั้งนั้น แม้บางทีอาจมีพวกมิจฉาชีพโผล่มาบ้างก็จะเห็นน้ำใจและช่วยเหลือกัน ไม่ใช่ปล่อยทิ้งขว้าง ผมรู้สึกดีมากๆในเรื่องนี้ครับ
มันทำให้หัวใจที่บอบช้ำได้รู้สึกว่ายังมีใครคอยเอาใจช่วยอยู่ข้างๆ แม้ไม่เห็นหน้าก็ตาม ช่างเป็นเวปที่ผมรักซะจริงๆ ^_^
และเวลาได้ยินน้าๆบอกว่าแค่ได้เปิดมาดู แค่ได้คุยกับเพื่อนๆ แค่ได้รับรู้และแบ่งปัน ก็มีความสุขแล้ว ผมว่ามีน้อยมากที่เวปอื่นจะทำให้ความรู้สึกอย่างนี้เกิดขึ้นกับสมาชิกหลายๆคนอย่างบ้านไม้หลังนี้

ขอขอบคุณจริงๆที่ประเทศไทยมีเวปที่ทำให้ผมรู้สึกดีๆได้แบบนี้ ขอบคุณทุกๆมิตรภาพและกำลังใจ จากสมาชิกทุกท่าน และหากผมได้กระทำการใดหรือใช้ถ้อยคำไม่เหมาะสมหรือเสียมารยาทกับน้าๆคนไหน ขอให้ทราบว่าผมไม่มีเจตนาไม่ดีแต่อย่างใด เป็นเพราะความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของผม ตักเตือนและแนะนำผมได้เสมอครับ ยินดีรับฟังทุกๆคำตักเตือนครับ กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ^_^ ขอบคุณครับ AcousticThai ^_^

Happy Birth Day......AcousticThai
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

มือกระโปก

• member
    • www.cue-byord.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 10:50:32 »
 ;D ขอบคุณ ทุกๆท่านเบื้องหลังที่ทำเวบดีๆแบบนี้ขอให้ชีวิตเกิดแต่สิ่งดีๆน่ะครับ ;D
ขอให้ เวบ บ้านไม้หลัง นี้ อายุยืนยาวเป็น all solid ที่ดีที่สุดในโลกเหมือนสิ่งที่ทุกๆท่านต้องการน่ะครับ  ;D ;D

dho

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 10:59:11 »
ขอให้พระคุ้มครอง..และให้ผมได้มีที่ผ่อนคลาย.

kenetic

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:15:35 »
Happy Birth Day......AcousticThai

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:25:05 »
ที่แห่งนี้เป็นแรงบัลดาลใจให้ผม ได้มีกำลังใจจับกีตาร์ตลอดมา ถึงแม้อาจมีแวะมาบ้าง ไม่ได้มาบ้าง แต่ผมพูดจากใจเลยคือ ผมไม่มีวันลืมที่แห่งนี้เพราะ มันคือความสุขทางดนตรี ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตผม ขอบคุณสำหรับทุกอย่างครับผม
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

K@rn11

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:31:46 »
ขอให้เป็นสังคมดีๆ อยู่คู่ชาวบ้านไม้ตลอดไปครับ

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:31:56 »
v
v
v
Copy ทุกข้อความที่ดีๆ ในโพสก่อนหน้า และ จะโพสในรีพลายต่อไปๆ ทั้งหมดมอบแด่บ้านไม้ครับ
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

yamakita

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:33:10 »
ผมตอนนี้ชอบเวปนี้ที่สุดครับ ขอให้เวปนี้อยู่เป็นอมตะนิรันดร์กาลครับ

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:37:14 »
มองไม่เห็นกำลังตั้งกระทู้อยู่อีกกระทู้นึง ร่วมฉลองบ้านไม้อีกครั้งครับ

the13th

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:37:46 »
ขอให้อยู่ด้วยกันไปนานๆ ให้เป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน และ มีความจริงใจต่อกัน แบบนี้ต่อไปครับ
~ ถ้าชีวิต คือ ทำนอง ... เธอก็เป็น ดัง คำร้อง ที่เพราะลึกซึ้งจับใจ ~

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:43:23 »
สุขสรรค์วันเกิดครบรอบ 5 ปีครับบ้านไม้ แหม่ๆๆ โลโก้บ้านไม้ใหม่เท่จับใจเลย ^^

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:55:34 »
HBD.to....Acousticthai ครับ...ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่เกิดขึ้นในบ้านหลังนี้ มากมาย :) :) :)
รักเธอ...ประเทศไทย