Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้ใช้ Martin ทุกรุ่น ตอนซื้อมาใหม่ๆ เขามีใบเซอร์ มาให้ปล่าวครับ  (อ่าน 694 ครั้ง)

Myong

• member
ผมอยากสอบถามน้าๆ ทุกท่านที่เคยซื้อมาร์ตินรุ่นใด ก็ได้  เขาแนบใบเซอร์ติดมาป่าวครับ  ทำไมผมซื้อมามีแต่คู่มือของฟิชแมน กับเล่มที่เป็นมาร์ติน ใบเสร็จ เท่านั้นเองครับ  หรือว่ามันมีเฉพาะรุ่นที่เป็นซีรี่สูงๆ ครับ 

กฤษณ์

• บุคคลทั่วไป
Martin รุ่นไหนก็ไม่มี COA ครับ ที่มาในกล่องก็ครบแล้วครับ