Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงอคูสติกดังๆ ที่ถูกนำมาใส่เนื้อร้องไทย (มาเช็กอายุอีกละ)  (อ่าน 11358 ครั้ง)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
20,000  แผ่น !!!!! เยอะมาก ๆ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Guitar_Joe

• member
20,000  แผ่น !!!!! เยอะมาก ๆ

สุดๆ อ่ะครับ ถือว่าโชคดีมากครับ บางท่านที่คลั่ง หากันแทบตาย เช่นอาจารย์ผม มีพร้อมทั้งเงินทั้งเวลา แต่หาไม่ได้ อิอิ
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

Traveler

• member
ชอบ เพลงนี้น่ะครับ
www.youtube.com/watch?v=jZZaKZ9Q4_0

ต้นฉบับ
www.youtube.com/watch?v=-xHK4dlz52Q

เดี๋ยวจะหาว่าไม่ Acoustic
www.youtube.com/watch?v=KfSAHcG1aDo