Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงพระราชนิพนธ์ สำหรับ 5 ธันวาคม 2554  (อ่าน 6872 ครั้ง)

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
Re: เพลงพระราชนิพนธ์ สำหรับ 5 ธันวาคม 2554
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 19:22:12 »
น้าสนครับ รบกวนถามน้าสน ว่า พอจะมี แท๊ป น้ำตาแสงใต้ มั้ยครับ

น้ำตาแสงใต้ Arrange for Acoustic Guitar and Play by Sontaya

เพลงนี้ผมเคยทำ TAB ไว้นานแล้ว แต่ผมหายังไงก็ไม่เจอ ไม่รู้ไปเซฟไว้ที่ไหนอ่ะครับ ไว้ผมทำให้ใหม่นะครับ

ขอบคุณน้าสนมากครับ จะปูเสื่อนอนรอนะครับ ขอบคุณครับ.... :D

cross

• member
ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม

cross

• member
Re: เพลงพระราชนิพนธ์ สำหรับ 5 ธันวาคม 2554
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 07:20:43 »
แถมครับ   คลิปนี้ผมทำไว้นานหลายปีแล้ว

ตอนนี้ผมลองทำในแบบฉบับของตัวเอง  ไม่ได้มีความรู้เรื่องทฤษฎีอะไรมากมายมาตอนนี้ลืมไปหมดแล้ว
เล่นแบบ  งู ๆ ปลา ๆ ครับ   
มาตอนนี้ลืมไปหมดแล้ว  :D

ยามเย็น (Love At Sundown) HM Blues เพลงพระราชนิพนธ์
ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม