Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมทำ ปิ๊กการ์ด ด้วยวัสดุแบบนี้มาขาย จะมีใครซื้อมั้ยครับ  (อ่าน 9721 ครั้ง)

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
เป็นกำลังใจให้ครับ ไอเดียดีๆ รูปแบบไม่ซ้ำใครอย่าเช่นมีที่เก็บปิคอะไรทำนองนี้ น่าจะขายได้ครับถ้าคิดจะทำเป็นธุรกิจ ทุกอย่างก็ต้องมีเสี่ยงและต้องมีการถูกวิภาควิจารณ์ ก็เก็บไปแก้ไข ผมว่าเป็นการดีมากเลยครับที่มีการคิด มีไอเดียที่จะปรับปรุงแต่งเติมให้เครื่องดนตรีที่เรารักเราชอบ (กีต้าร์) มีความโดดเด่นมีการใช้งานได้คล่อง มีรูปแบบใหม่ๆเสริมเติมขึ้นมา หากมีอะไรแปลกใหม่ ผมก็เป็นอีกคนที่จะสนับสนุนครับ สู้ๆครับ
MUGEN_guitar_SHOP

pannpower

• member
+1 ครับ  ชอบๆๆ (บางคนคิด บางคนทำ)