Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: =======ช่วยดูหน่อยครับ น้าๆ==============  (อ่าน 1190 ครั้ง)

ooffymua

• member
=======ช่วยดูหน่อยครับ น้าๆ==============
« เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 22:24:23 »
กระเทย เต้นหมอลำหน้าฮ้าน โคตรฮา

nai chic

• member
    • www.facebook.com
Re: =======ช่วยดูหน่อยครับ น้าๆ==============
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 22:26:34 »
สบายดีนะครับพี่อ๊อฟ ....น่าสนุกมากครับ^-^

ooffymua

• member
Re: =======ช่วยดูหน่อยครับ น้าๆ==============
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 22:29:16 »
สบายดีนะครับพี่อ๊อฟ ....น่าสนุกมากครับ^-^

=================================

สบายดีครับน้องไน

เป็นไงบ้างครับ มอริสแต่งขึ้นป่าวครับ ไปเซทอัพใหม่ยััง

joe neck solid

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 22:30:23 »
โอ้ โห เต้นสุดเหวี่ยง ;D ;D ;D

Bas_Acoustic

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 22:38:08 »
อายเค้าไหมละนั่น....
คนบ้า กีต้าร์โปร่ง

nai chic

• member
    • www.facebook.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 22:40:42 »

=================================

สบายดีครับน้องไน

เป็นไงบ้างครับ มอริสแต่งขึ้นป่าวครับ ไปเซทอัพใหม่ยััง
ยังไม่มีเวลาเลยครับพี่อ๊อฟ
...เรียนถามพี่อ๊อฟหน่อยครับ พี่อ๊อฟเปลี่ยนสายครั้งสุดท้ายเมื่อใหร่ครับ..เสียงมันทึบๆไม่รู้ว่าเป็นที่สายหรืออย่างอื่นครับ

ooffymua

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 22:49:59 »
ยังไม่มีเวลาเลยครับพี่อ๊อฟ
...เรียนถามพี่อ๊อฟหน่อยครับ พี่อ๊อฟเปลี่ยนสายครั้งสุดท้ายเมื่อใหร่ครับ..เสียงมันทึบๆไม่รู้ว่าเป็นที่สายหรืออย่างอื่นครับ

====================================================================

ได้มาสภาพไหนเล่นสภาพนั้นครับ  ไม่กล้าไปแต่ง

แต่วีล่าชอบมากเลยครับ