Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แว๊กซ์..ซซซ ร้าน นครหลวงการดนตรี สาขา ฟอร์จูนปิดแล้ว ครับ T T  (อ่าน 3729 ครั้ง)

AcouStiCMaN

• member
  • PLUM RANG = วงดนตรีปล้ำแรง ^^
 :P แหะๆ ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่จะเข้ามาบอกว่า ตอนนี้ ร้านปิดปรับปรุง 2 เดือน ครับ แต่เปิดชั่วคราว อยู่ที่ ชั้น3 ฝั่ง IT หลัง ธ.กรุงเทพ ครับ อิอิ วันนี้เพิ่งแวะไปมา ร้านเล็กๆ อบอุ่นเหมือนเดิม ;D
Taylor 814CE
YAMAHA

joe neck solid

• member
โอ้โหน้า ตกใจหมดเลย  ;D ;D ;D ;D ;D

natchanan

• member
จะปรับปรุงเปลี่ยนแปลงยังไงก็ได้ แต่ขอพนักงานแสนใจดีคนเดิมเอาไว้ก็พอ:)

djpop

• member
    • Sound Master Sound System and Band Gear for Rental
เจ๊ วนิดา พนักงานดีเด่นตลอดกาลของนครหลวงครับ

ได้คะแนนโหวตจากแฟนๆท่วมท้น

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
ยังไม่ได้ไปเลยปิดซะแล้ว ^^

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ปิด ปรับ ยุง.............อิอิ

สวัสดีครับน้อง1 สบายมั๊ยครับ

Rut_pro

• member
เพิ่งไปมาอาทิตย์ที่แล้ว พี่ดาแกบอกว่าจะขยายไปรวมกับห้องข้่างๆ เพื่อร้านจะได้ใหญ่ขึ้น
แล้วร้าน yamaha ข้างล่างก็จะขึ้นด้วย เห็นบอกว่า เขาจะจัดโซน แถวนั้นจะเป็นโซน ดนตรี ทั้งหมด

joe neck solid

• member
เสดมะไหร่ต้องแวะไปเยี่ยมหน่อยแล้ว กีต้าร์น่าจะเยอะขึ้น อิอิ

น้าธี

• member
เง้อ อดไปลองกีต้าร์ฟรีเลย

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
ไปร้านนี้ลองกีตาร์แล้วสบายใจที่สุด
พี่พนักงานไม่คอยมาเซ้าซี้มาก

เคยไปลองที่ซีคอนแล้วเหมือนถูกกดดันครับ
ไม่กล้าลอง เดินออกเลยดีกว่า
ไหนๆ ก็ยังกะจะไม่ซื้อ แค่อยากลองเฉยๆ
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

najack

• member
ร้านนี้สุดยอด ไปสิบกว่าปีที่แล้ว ตอนนี้พนักงานยังเป็นคนเดิม

ถ้าอยากได้บรรยากาศที่ตรงข้ามกับร้านนี้แบบสุดขั้วให้ไปลอง intrend เซ็นทรัลแจ้งดูครับ

แล้วจะรัก คุณดา ขึ้นมาอีกเยอะมากๆเลย

nai chic

• member
    • www.facebook.com
ไปร้านนี้ลองกีตาร์แล้วสบายใจที่สุด
พี่พนักงานไม่คอยมาเซ้าซี้มาก

เคยไปลองที่ซีคอนแล้วเหมือนถูกกดดันครับ
ไม่กล้าลอง เดินออกเลยดีกว่า
ไหนๆ ก็ยังกะจะไม่ซื้อ แค่อยากลองเฉยๆ
เจ๊ปากแดงหน้าขาวหัวหยิ๊ก สายตาแกเชือดเฉือนมากครับ^^

AcouStiCMaN

• member
  • PLUM RANG = วงดนตรีปล้ำแรง ^^
ปิด ปรับ ยุง.............อิอิ

สวัสดีครับน้อง1 สบายมั๊ยครับ
สบายดีครับพี่เบียร์ ช่วงนี้ยุ่งๆ เตรียมตัวรับน้ำท่วมครับ
Taylor 814CE
YAMAHA