Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่น้าสนป่ะครับ  (อ่าน 1573 ครั้ง)

clapton_slow

• member
ใช่น้าสนป่ะครับ
« เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 16:05:02 »
เพียงชายคนนี้ (ไม่ใช่ผู้วิเศษ) by Sontaya

พอดีว่าเข้าไปฟังเพลง ของ  bb.king มา
เเล้วเจออยู่ข้างๆ เลยลองเปิดดู ใช่หรือ น่าสนหรือป่าวครับ เนี่ย
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
Re: ใช่น้าสนป่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 16:39:23 »
ผมขอตอบแทนน้าสนละกันครับ  ในฐานะ ที่น้าสนเคยมีบุญคุณกับผมมาก่อน............อิอิ   ใช่ครับ

Near Dawn

• member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 16:45:45 »
ผมขอตอบแทนน้าสนละกันครับ  ในฐานะ ที่น้าสนเคยมีบุญคุณกับผมมาก่อน............อิอิ   ใช่ครับ

ตอบคำถามแทน ไม่ใช่ตอบแทน ตึกโป๊ะ

น้าเบียร์ครับ กีต้าร์น้าเบียร์ ผมเช็คในเว็บมันบอกว่าอยู่ บางขุนเทียน เตรียมการนำจ่าย

แต่ผมโทรไปมันบอกว่ายังไม่ถึง งงกับระบบไปรษณีไทย ส่าไม่ไปทำงาน นั่งรอทั้งวันเลย อิอิ

สงสัยได้พรงนี้แหง ๆ T_T
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 16:46:48 »
ผมขอตอบแทนน้าสนละกันครับ  ในฐานะ ที่น้าสนเคยมีบุญคุณกับผมมาก่อน............อิอิ   ใช่ครับ

ถ้าเป็นน้าเบียร์นี่ไม่ต้องถามเลยครับ จิบโชว์ทุกคลิป อิอิ ^^

แซวเล่น นะคร๊าบบบ ^O^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Near Dawn

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 16:48:35 »

ถ้าเป็นน้าเบียร์นี่ไม่ต้องถามเลยครับ จิบโชว์ทุกคลิป อิอิ ^^

แต่ถ้าเป็นน้าส้มจีนผมว่า จีบโชว์ นะไม่ใช่ จิบโชว์ 555+ แซวเล่นนะคัรบน้าๆ แอบแซวลับหลัง อิอิ
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 17:36:30 »
ดีนะที่เป็นบุญคุณ ไม่ใช่บุญผม ถ้าเป็นบุญผม ผมไม่ยอมให้น้าเบียร์มาตอบแทนแน่นอน 555............ ใช่แล้วคร้าบบ ผมเอง ฟังเสียงตัวเองในคลิปแล้วมันแปลก ๆ ไงไม่รู้ ^^

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 17:43:11 »
หน้าตา หล่อๆ แบบนี้ จะเป็นใครได้ล่ะครับ
Line id: 081-8718003

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 17:54:16 »
ผมขอตอบแทนน้าสนละกันครับ  ในฐานะ ที่น้าสนเคยมีบุญคุณกับผมมาก่อน............อิอิ   ใช่ครับ

ตอบคำถามแทน ไม่ใช่ตอบแทน ตึกโป๊ะ

น้าเบียร์ครับ กีต้าร์น้าเบียร์ ผมเช็คในเว็บมันบอกว่าอยู่ บางขุนเทียน เตรียมการนำจ่าย

แต่ผมโทรไปมันบอกว่ายังไม่ถึง งงกับระบบไปรษณีไทย ส่าไม่ไปทำงาน นั่งรอทั้งวันเลย อิอิ

สงสัยได้พรงนี้แหง ๆ T_T

เค้าบอกว่า อย่างเร็วก็วันจัทร์   อย่างช้าก็วันอังคารครับ  วันอาทิตย์เค้าไม่นับ   พรุ่งนี้ได้ชัวร์ครับ ขอโทษด้วยนะครับ น้าหนึ่ง

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 17:54:39 »

อิอิ............

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 17:55:16 »
ดีนะที่เป็นบุญคุณ ไม่ใช่บุญผม ถ้าเป็นบุญผม ผมไม่ยอมให้น้าเบียร์มาตอบแทนแน่นอน 555............ ใช่แล้วคร้าบบ ผมเอง ฟังเสียงตัวเองในคลิปแล้วมันแปลก ๆ ไงไม่รู้ ^^

มาแล้วชาวคณะ...............อิอิ

pannpower

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 19:24:11 »
  ตึกๆๆ โป๊ะ...แฉร่.....