Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึง น้า ๆ ใจดี ช่วยร่วมคิด ร่วมหาแนวทาง ร่วมแรง ร่วมใจ... ได้ / ไม่ได้.. ไม่เป็นไร !  (อ่าน 4370 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
เอาใจช่วยครับ

PU  ของน้าเบียร์  ก็ขึ้นเวทีมาแล้ว  คราวนี้ คงถึงคิวทอง ของ เจ้าของ PU  อัจฉริยะ  จะได้มาขึ้นเวที  ร่วมด้วยช่วยกัน ซะที  บ้างแล้วล่ะ...

น้า ๆ ท่านใด  อยากให้ น้า FOTOBEER  ออกจากถ้ำ  มาแสดงลวดลาย บรรเลง ขับกล่อมบทเพลง ด้วยฝีมือระดับเทพ  ให้ฟังกัน  ก็ช่วยกัน โพส Request ตามตัว ให้ด้วย ครับ

สำหรับ น้า FOTOBEER  น่าจะจัดโต๊ะ แลคเชอร์ ตอบปัญหาค้างคาใจ กับทฤษฎีดนตรี ที่น้า ๆ หลายท่านยังไม่เข้าใจ 

จะได้มีโอกาส สาธิตการเล่นระดับเทพ  และซักถาม - ตอบ กับ น้าเบียร์  ในรายการ  น้าเบียร์  พบ  ชาวบ้านไม้  ตัวเป็น ๆ ท่าจะดี แฮะ..  (ถ้าไม่ไปร่วม  มีเคือง หลายคนแน่)

Finger Picking Style

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

PU  ของน้าเบียร์  ก็ขึ้นเวทีมาแล้ว  คราวนี้ คงถึงคิวทอง ของ เจ้าของ PU  อัจฉริยะ  จะได้มาขึ้นเวที  ร่วมด้วยช่วยกัน ซะที  บ้างแล้วล่ะ...

น้า ๆ ท่านใด  อยากให้ น้า FOTOBEER  ออกจากถ้ำ  มาแสดงลวดลาย บรรเลง ขับกล่อมบทเพลง ด้วยฝีมือระดับเทพ  ให้ฟังกัน  ก็ช่วยกัน โพส Request ตามตัว ให้ด้วย ครับ

สำหรับ น้า FOTOBEER  น่าจะจัดโต๊ะ แลคเชอร์ ตอบปัญหาค้างคาใจ กับทฤษฎีดนตรี ที่น้า ๆ หลายท่านยังไม่เข้าใจ 

จะได้มีโอกาส สาธิตการเล่นระดับเทพ  และซักถาม - ตอบ กับ น้าเบียร์  ในรายการ  น้าเบียร์  พบ  ชาวบ้านไม้  ตัวเป็น ๆ ท่าจะดี แฮะ..  (ถ้าไม่ไปร่วม  มีเคือง หลายคนแน่)

+1 ร่วมเชียร์น้าเบียร์มาโชร์ตัวด้วยครับ ไอดอลของผมเลยคร้าบ......... ;D ;D ;D ;D ;D ;D
noomxman

UncleNeil

• member

Thanon

• member
  • หูฟังในตำนาน ช่างจัน หูฟังระดับHi-End
เข้ามาชมน้ำใจ ชาวAcoustic "อีกไม่นานน้ำจะแห้งหาย แต่น้ำใจคงอยู่ตลอดไป"
หูฟังในตำนาน ช่างจัน

มาม่า กีต้าร์เมา

• member

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

ขณะนี้  วันที่  5  ตุลาคม  2554  เวลา  01.00  น.  เขื่อนสิริกิติ์  จังหวัดอุตรดิตถ์  มีระดับการรับน้ำในเขื่อนฯ  เต็มความจุ  100 % แล้ว

ทางจังหวัดอุตรดิตถ์  ได้แจ้งเตือนให้ประชาชน  ริมตลิ่ง  เตรียมอพยพ ขนย้ายสิ่งของ กันแล้ว  เพราะเขื่อนฯ จำเป็นต้องปล่อยน้ำ เพื่อป้องกันความเสียหายของตัวเขื่อนสิริกิติ์

ดังนั้น  จังหวัดที่อยู่ใต้เขื่อนสิริกิติ์  ตั้งแต่จังหวัดพิษณุโลก  พิจิตร  นครสวรรค์  ชัยนาท  อุทัยธานี  สิงห์บุรี  อ่างทอง  อยุูธยา  ลพบุรี  สุพรรณบุรี  ปทุมธานี  นนทบุรี  และกรุงเทพมหานคร

โปรดระวัง และเตรียมตัว  รับมวลน้ำก้อนมหึมา  ที่ระบายออกจากเขื่อนสิริกิติ์ (ที่กำลังจะ เปิดสปิลเวย์ เพิ่ม)  + เขื่อนภูมิพล  (ที่เปิดสปิลเวย์ ไปแล้ว)  ด้วยนะครับ....  งวดนี้ท่าจะหนัก...  กทม. น่าจะถึงคราวจมกันบ้างแล้วล่ะ..

Finger Picking Style

Laser

• member
ขอร่วมด้วยอีกแรงครับ

ตอนนี้ขอไปร่วมแรง ขน และ กรอกกระสอบทราย แถวปทุมฯ รังสิต ก่อนครับ
กำลังจะแย่ แล้ว เน้อ
ชาวบางกอก เตรียมตัวรับมือไว้ด้วยนะครับ

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
เสียดายครับ ไปร่วมไม่ได้ ทางนี้ก็จะเปิดหมวกรับบริจาคอยู่ครับ ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ อนุโมทนาด้วยครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
ว้าววว .. พี่เดียร์สุดยอดดดดส์
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

ขอบคุณครับน้ากวาง

ตอนนี้อย่าให้ผมออกไปไหนเลยครับ ต้องขอโทษจริงๆครับ  ผมเอง ก็ลุ้นน้ำที่แม่น้ำน่าน แถวบ้านผมอยู่เหมือนกัน   ดูแล้วอัตราเสี่ยงเริ่มจะสูงขึ้นเรื่อยๆ ครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member

ขอบคุณครับน้ากวาง

ตอนนี้อย่าให้ผมออกไปไหนเลยครับ ต้องขอโทษจริงๆครับ  ผมเอง ก็ลุ้นน้ำที่แม่น้ำน่าน แถวบ้านผมอยู่เหมือนกัน   ดูแล้วอัตราเสี่ยงเริ่มจะสูงขึ้นเรื่อยๆ ครับ
ส่ง กีต้าร์ มาเก็บไว้ที่สกลฯ โดยด่วน
รักเธอนะ....กีต้าร์

ohm_pea

• member
อ้า....คราวนี้ไม่พลาดดด ว่าแต่น้ำลด เราไปช่วยกันทำความสะอาดวัด โรงเรียนกันดีไหมครับ แบบว่านัดเจอกันที่ กทม. หรือที่ไหนก็ได้ ไปพบกันที่ อยุธยา อ่างทอง หรือที่ที่ไม่มีปัญหาเรื่องการเดินทาง ไปช่วยกันทำความสะอาดดด
จันทาร ดีกว่า จันไร