Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึง น้า ๆ ใจดี ช่วยร่วมคิด ร่วมหาแนวทาง ร่วมแรง ร่วมใจ... ได้ / ไม่ได้.. ไม่เป็นไร !  (อ่าน 4369 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

พอดีเห็น  บิล บอร์ด  ของน้า  [D][E]@[R]2006  โชว์ขึ้นมา  รู้สึกน้ำตาซึม  ก็เลย Copy  มาให้ รับชมกันครับ  (ไม่รู้ จะไปต่อยังไง  อ่ะ.. ครับ)

Finger Picking Style

pannpower

• member
^_^ ดันกระทู้นิดหน่อย เดี๊ยวตก อิอิ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
MUGEN_guitar_SHOP

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
น้าตั้ม รับเป็นประทานเลยครับ อิอิ

apinan14

• member
โลโก้อันนี้สวย มีความหมายมากๆ ออกแบบโดย ทางเวปหรือเปล่าว หรือ น้า[d[e@[r]2006 และใช้ได้จริงหรือเปล่าว  เป็นทางการรึเปล่าว หรือแค่ทำขึ้น สวยๆ เท่านั้น  ครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ad. ตัวนี้ผมทำขึ้นเอง เป็นดราฟแรกครับ น้าๆท่านใดต้องการให้แก้ไขอะไร ตรงไหนสามารถมีส่วนร่วมออกความคิดเห็นได้เลยครับ ผมจะปรับแก้ให้จนกว่าจะชอบกันครับ ส่วนสามารถใช้ได้จริงไม๊ ก็ขอตอบว่าใช้ได้จริงครับ ตอนนี้ ติดแค่เรื่องลิขสิทธิ์รูปที่เอามาใช้ บน ad. แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรเพราะเจ้าของรูปเป็นน้องในเว็บถ่ายภาพของผมเอง แค่บอกเค้าคำเดียวเค้าก็ให้แล้วครับ

vintageeeee

• member

nai chic

• member
    • www.facebook.com
ad. ตัวนี้ผมทำขึ้นเอง เป็นดราฟแรกครับ น้าๆท่านใดต้องการให้แก้ไขอะไร ตรงไหนสามารถมีส่วนร่วมออกความคิดเห็นได้เลยครับ ผมจะปรับแก้ให้จนกว่าจะชอบกันครับ ส่วนสามารถใช้ได้จริงไม๊ ก็ขอตอบว่าใช้ได้จริงครับ ตอนนี้ ติดแค่เรื่องลิขสิทธิ์รูปที่เอามาใช้ บน ad. แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรเพราะเจ้าของรูปเป็นน้องในเว็บถ่ายภาพของผมเอง แค่บอกเค้าคำเดียวเค้าก็ให้แล้วครับ
งานนี้ต้องมีสปอนเซอร์นะครับ ลองหาสปอนเซอร์แล้วใส่รูปกีตาร์เป็นแบนร์ของเขาดีใหมครับ จะได้มีทุนเริ่มต้นกันครับ...
....เช่น ติดต่ออาจารย์พารวย แล้วก็เอา veelah มาใส่ให้แก จะได้ไม่เปลืองพื้นที่สื่อเปล่าๆไงครับ ..ลองคิดเล่นๆอย่าว่ากันนะครับ^^

joe neck solid

• member
ว้าว โครงการดีๆน่าหนับหนุน  ;D ;D ;D

monomo_71

• member

clapton_slow

• member
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

ดีใจจัง  ที่มีน้า ๆ ช่วยกันคิดต่อยอดออกไป  จนไปถึงต้องมีสปอนเซอร์

ยังไง ก็ยังไม่สายเกินไป ที่จะคิด จะทำกันต่อ  เพราะยังมีคนที่จะต้องประสบกับปัญหา เพิ่มขึ้นอีกแน่นอน

ลำพังที่อุตรดิตถ์ บ้านผม  เขื่อนสิริกิติ์  เหลือความจุน้ำ ที่จะเก็บในอ่างเก็บน้ำ  อีกแค่  131.36    ล้านลูกบาศก์เมตร ( 1.38%) เท่านั้น  ขณะเวลานี้ฝนก็กำลังตกหนัก ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง  ฮ่วยย...

Finger Picking Style

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
ผมชอบมากเลยครับ กิจกรรมแบบนี้ แต่ตอนนี้สถาณภาพทางการงานมันไม่เอื่ออำนวยเหมือน S.O.S. อีกแล้วครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

☆ nAkAv@r ☆

• member
สนับสนุนครับ ต้องการกำลังคนโทรตามผมได้เลยย 55555

MUI

• member
เรียน ท่านเจ้าของกระทู้ (น้ากวาง) และท่านสมาชิก AcousticThai ทุกท่าน ครับ

ผมได้ติดต่อประสานกับท่าน วมต. (น้าจิม) เรียบร้อยแล้วครับ

คงต้องรอฝนซาสักพักนิดนึงก่อน น้าจิมกำลังเร่งติดต่อสถานที่ และกำหนดเวลาอยู่ครับ ท่านที่ประสงค์มีส่วนร่วมโปรดเตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมแรง เตรียมฝีมือ ไว้เลยครับ (รอน้ากวางกลับไทยก่อน)

จะแจ้งให้ทราบเร็ววันนี้ครับ ขอบคุณครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ขอบคุณน้ามุ่ยมากๆ ครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
งานนี้ต้องมีสปอนเซอร์นะครับ ลองหาสปอนเซอร์แล้วใส่รูปกีตาร์เป็นแบนร์ของเขาดีใหมครับ จะได้มีทุนเริ่มต้นกันครับ...
....เช่น ติดต่ออาจารย์พารวย แล้วก็เอา veelah มาใส่ให้แก จะได้ไม่เปลืองพื้นที่สื่อเปล่าๆไงครับ ..ลองคิดเล่นๆอย่าว่ากันนะครับ^^

ไม่มีปัญหาครับ เดี๋ยวรอสรุปในเรื่องผู้สนับสนุนก่อน ว่ามีใครบ้าง แล้วผมจะแก้ไขเพิ่มเติมให้ครับ (ถ้าจะใช้ ad. ตัวนี้จริงๆ อ่ะนะครับ ^^)

doggybebop

• member
ยินดีเข้าร่วมโครงการคร้าบ

GolfKungz

• member
ขอด้วยคนครับ ไม่เก่งนะ แต่อยากช่วยด้วยใจจริงๆ ถ้าเปนโซนกทม.ก็ดีเนอะ ^^

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
อย่า เห็น แก่ ตัว !!