Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้างบประมาณ ไม่ใช่ปัญหา กีต้าร์ที่อยากได้กันคือตัวไหนครับ  (อ่าน 14823 ครั้ง)

wawar

• บุคคลทั่วไป
ขอสั่งทำพิเศษ เลยดีกว่าครับแบบนี้

เลือกทรงที่ชอบ ของรุ่นที่ชอบ แล้วเลือกไม้ อุปกรณ์ทุกอย่างเองแล้วทำพิเศษไปเลยครับ ขอตัวเดียวในโลกไปเลย

เอาแบบมีซื่อเราบนรุ่นไปโลดดดด

nhoy

• member
Martin D-100 ครับ
น้า Tingnal ชอบ Martin D-100 ก็ขอให้ได้ดังใจนะครับ  :)  แล้ว D-50 DELUXE ได้ลองแล้วใช่ไหมครับ ชอบหรือเปล่า

ผมเองได้มีโอกาสลองมาหลายยี่ห้อ แต่ที่ถูกใจที่สุดเป็น Santa Cruz ครับ

niece

• member
Guild D55 กีต้าร์ตัวเดียวที่ผมหลงรักและรอวันได้ครอบครองครับ ^^

FatBoy

• member
ทุกตัวในโลก อิอิ ซื้อมาถมที่สร้างบ้าน ล้อมรั้ว ทำจานข้าว ทุกอย่างทำมาจากกีต้าร์ 555

uhhu

• member
อยากได้กีต้าร์ตัวเก่าผมคืนครับ (มันเป้นตัวแรกที่ผมเล่น และไม่รู้มันอยุ่ไหนแล้วครับ)

Yatsunori

• member
เป็นไปได้ก็สั่ง สเป๊กเดียวกันกับantoine dufourชอบมากเลย ยิ่งเพลง these moments นี่ยากจับใจมาก
ไม่เริ่ม ก็ไม่รู้

facebook.com/zhimyth

Ohnono

• member
Maton EBG808 TE Tommy Emmanuel Signature  เนื่องจากกรี้ดลุงมาก จากเพลง Angelina

แต่ประเด็นคือ ตอนนี้หนูยังเล่นกีต้าไม่เป็นเลยคะ กำลังจะเริ่ม >.<