Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ Cat's eye เก่าๆเสียงดีๆ สภาพไม่เกี่ยง เอามาแก้คันหน่อยครับ  (อ่าน 8953 ครั้ง)

kob

• member
อยู่กับ อ.ยุทธ นี่เองหรือครับท่าน  รอซักเดือน  ไหวครับ อย่าลืมกันเน้อ

Sert

• member

มีตัวนี้อะพี่เส้นแดง แต่ข้าวยังใหม่ ปลายังมันส์ ขอเล่นก่อน อีกซักเดือนค่อยว่ากัน อิ อิ

มันแมวตัวไหนครับนี่ ทำไมมันงามและใหม่อย่างนี้ครับ อ.ยุทธครับ ขายให้ผมเถอะครับ  จริงใจ ไม่จริงโจ้ครับ  งามจนอยากทิ้เมียมากอดแมวครับ
แล้วจริงๆ มันเป็นแมวตัวไหนครับ หรือไม่ใช่แมว หรือ....???

วาน อ.ยทธบอกด้วยเน้อครับ อย่าให้ผมต้องฝันหวานถึงเลยครับ

joe neck solid

• member
โอ้วว  งามจิงๆ

yuth_pu_rx

• member
มัน คือ เจ้า นี่ ครับ ตอนนี้ยังรักกันหวานชื่น แต่ประวัติผมไม่ดีหรอกครับอยู่กับนางใดไม่เคยเกิน 3 เดือน รอดูกันไป อิ อิ

ของผมเป็นแค่ prototype, Made in Japan อิ อิ

จริงๆมันก็เหมือนหลอกตัวเองนิดๆ คือ ผมอยากได้ martin HD28V มากๆ แต่ตังมีแค่นี้ เลยได้แค่น้องแมวญี่ปุ่น สาวอเมริกันเอาไว้ก่อนเถอะ ฮึ่มๆ

yuth_pu_rx

• member
พี่ sert รอของน้าเอกสิครับ ผมยังอยากได้เลย รอขาย baby ได้เหอะ จัดแน่ๆ

น้าเอกเอามาไวๆ ผมตบะแหก แน่ๆ

Joki

• member
ของ อ.ยุทธ์ สวยบาดลึกจริงๆครับ เพ้อเลยยยยอ่า

Sert

• member
พี่ sert รอของน้าเอกสิครับ ผมยังอยากได้เลย รอขาย baby ได้เหอะ จัดแน่ๆ

น้าเอกเอามาไวๆ ผมตบะแหก แน่ๆ

ผมได้แมวจากน้าเอกมาตัวนึงแล้วครับ ส่วนตัวที่เพิ่งเข้ามาผมไม่ค่อยชอบไม้หน้ามะฮ็อกหงะครับ ไม่งั้นผมคงจองตั้งแต่แรกแล้วหงะครับ

แต่ตัวของอาจารย์ยุทธ ทำไมดูรูปแล้วใจมันละลายยับเยินเลยครับ  ถ้าจะขาย หรือเบื่อหลังจากได้บีบได้ดูดนมแมวแล้ว ผมขอเอามากอดต่อนะครับ

ใจจริงๆ ของผมกะว่าได้ล็อตนี้จากน้าเอกอีกสองตัว ก็จะหยุดซื้อปิดโกดัง  แต่ใจมันละลายกะแมวของอาจารย์ยุทธครับ จะยอมตะบะแตก ให้แมวตัวนี้อีกตัวครับ

yuth_pu_rx

• member
บอกตรงๆว่าตอนนี้ยังไม่มีความคิดจะขายเลย มีแต่จะซื้อจากพี่เอกเพิ่มอีกตัว เพราะชอบ mahog อะ แต่ถ้าขายยังไง พี่ sert จะเป็นคนแรกๆที่ผมนึกถึงแน่นอนครับ

๑๑๑Juriscivil๑๑๑

• member
CE 400  ปี 78 ขอชมรูปหน่อยครับ [email protected]

Sert

• member
ขอบคุณครับ อาจารย์ยุทธครับ อาจารย์ยุทธได้แต่สาวงามๆ มาลูบไล้ตลอดเลยครับ ผมหน้าตาไม่หล่อพ่อไม่รวย เลยไม่ค่อยได้สาวงามมากอด
สาวๆ เค้าเลือกผู้ชายด้วยหละน้ายุทธ  อิ อิ

Dog Never Lie

• member
เจ๋งมากน้ายุทุธ
It's my...

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
บอกตรงๆว่าตอนนี้ยังไม่มีความคิดจะขายเลย มีแต่จะซื้อจากพี่เอกเพิ่มอีกตัว เพราะชอบ mahog อะ แต่ถ้าขายยังไง พี่ sert จะเป็นคนแรกๆที่ผมนึกถึงแน่นอนครับ

แล้วเค้าหล่ะ ตะเองงง ลืมเค้าแล้วเหรอออออ อิ อิ  ;D
★Acoustic Ministry★

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
  เห็นแล้วนึกถึงมาร์ตินจริงๆเลยครับ
noomxman

yuth_pu_rx

• member
เออใช่พี่ hemp อิ อิ ไม่ลืมๆเดี๋ยวผมไปสักชื่อพี่ติดไว้ก่ะก้นกิ๊กผมเลย จะได้เห็นตลอด

Sert

• member
เออใช่พี่ hemp อิ อิ ไม่ลืมๆเดี๋ยวผมไปสักชื่อพี่ติดไว้ก่ะก้นกิ๊กผมเลย จะได้เห็นตลอด

อย่าลืมสักชื่อผมต่อจากน้า hemp นะครับ คิวสองครับ ชอบทั้งตัวกีตาร์ทั้งกล่องเลยครับ อาจารย์อย่าให้ผมเห็นตัวเจ้าสาวเชียวนะครับ ไม่งั้นผมจะฉุดเอามานอนกอดครับ

fender

• member
งามจริงๆ ค่าตัวเป็น แสง อ๊วไม่ไหว แต่หลงไหลรูปร่าง ;D

kingrum

• member
น้าครับไม่ทราบว่าฮาดเคสแคทอายที่จะขาย4พันยังอยู่ไหมครับ
Cat's Eyes CE-500