Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ Cat's eye เก่าๆเสียงดีๆ สภาพไม่เกี่ยง เอามาแก้คันหน่อยครับ  (อ่าน 8954 ครั้ง)

kob

• member

Sert

• member
http://www.facebook.com/media/albums/?id=177459668991675

เห็นมีเป็นตัวซันเบิร์ส อยู่ตัวนึงหกพันบาทครับ  ผมชอบตาแมว แต่ไม่ค่อยชอบสีซันเบิร์สครับ น้าลองไปดูสิครับ เผื่อชอบ

อ้อ อ้อ  ผมไม่ได้รู้จักกับผู้ขายนะครับ ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ ต่อกัน  เพียงแต่ผมอยากได้ตาแมวมาเล่น ก็เลยไปหาๆ ดูครับ ก็เจอตัวนี้ที่บอกนี่หละครับ

เล็ก vintage

• member
  • กระบี่อยู่ที่ใจ
ผมมี ce600cfครับ ขอขาย12000บาท ติดต่อ เล็ก 089-6685590ครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ มีไว้ติดลับให้คม

Sert

• member
ผมมี ce600cfครับ ขอขาย12000บาท ติดต่อ เล็ก 089-6685590ครับ

น้าครับ ขอชมรูปได้ไม๊ครับน้าครับ  ตู้ผมยังว่างซ่อนกีตาร์ได้อีกซักตัว จะเอาแมวของน้ามาซ่อนครับ จะได้เอามาเป็นน้อง CE800 ของผม กลัวเค้าเหงาจะได้หาเพื่อนให้เค้า

kenroba

• member
ผมมี ce-200 สภาพยังดีครับเฟริตไม่สึก มีแค่จุดเดียวหนักๆ หลังตัวลูกบิดไม้มันร้าวออกมา ขาย 3000 ครับเอาไปซ่อมเอง มีฮาร์ดเคสแถมให้ของwashburnและสายสะพายของwashburnด้วย

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
Re: หาซื้อ Cat's eye เก่าๆเสียงดีๆ สภาพไม่เกี่ยง เอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 17:53:19 »
ตัว ce600 ของพี่เล็ก whiteline เสียงดีครับ ผมเล่นแล้ว ........ใครอยากได้จัดเลยครับ

แต่ถ้าเรื่องเคส cat's eyes แท้ๆ ผมมีเหลืออยู่ 1 ตัวนะครับ กำมะหยี่ด้านในสีฟ้า สวยครับ ขายตามราคาที่ได้มา 4,000 บาทครับ (ไม่รวมค่าส่งนะครับ)

• member

น้าครับ ขอชมรูปได้ไม๊ครับน้าครับ  ตู้ผมยังว่างซ่อนกีตาร์ได้อีกซักตัว จะเอาแมวของน้ามาซ่อนครับ จะได้เอามาเป็นน้อง CE800 ของผม กลัวเค้าเหงาจะได้หาเพื่อนให้เค้า

ตัว ce600 ของพี่เล็ก whiteline เสียงดีครับ ผมเล่นแล้ว ........ใครอยากได้จัดเลยครับ

แต่ถ้าเรื่องเคส cat's eyes แท้ๆ ผมมีเหลืออยู่ 1 ตัวนะครับ กำมะหยี่ด้านในสีฟ้า สวยครับ ขายตามราคาที่ได้มา 4,000 บาทครับ (ไม่รวมค่าส่งนะครับ)
ขอบคุณครับ  เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูครับ สภาพทุกอย่างสวยมาก แอ๊คชั่นดี เสียงดี แต่ไม้หน้าตรงรอยต่อของ2แผ่นมันรัน แต่ด้านในไม่เป็นครับ ดูรูปก่อนละกันครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ มีไว้ติดลับให้คม

a.beam

• member
  • เล่นไม่เก่งเเต่ชอบสะสม
ผมมี ce-200 สภาพยังดีครับเฟริตไม่สึก มีแค่จุดเดียวหนักๆ หลังตัวลูกบิดไม้มันร้าวออกมา ขาย 3000 ครับเอาไปซ่อมเอง มีฮาร์ดเคสแถมให้ของwashburnและสายสะพายของwashburnด้วย
  สนใจครับขอดูรูปหน่อยครับ [email protected]

• member
ตัวนี้ทำแบบmartin d35ครับหลัง3ชิ้น เหมือนทุกอย่างเพราะมาตินมาสอนเองกับมือเสียงดีใช้ได้เลยแต่ไม้ข้างกับไม้หลังไม่solidครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• member
600cf

• member
600cf

joe neck solid

• member
ผมมี ce-400 ปี78   เสียงน่าเหมือนกัน

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
ตัวนี้ทำแบบmartin d35ครับหลัง3ชิ้น เหมือนทุกอย่างเพราะมาตินมาสอนเองกับมือเสียงดีใช้ได้เลยแต่ไม้ข้างกับไม้หลังไม่solidครับ
งามครับ ^ ^

nookAMT12

• member
ผมขอรูปด้วยคนครับ [email protected]
น้าอยู่ไหนครับ

kob

• member
  สนใจครับขอดูรูปหน่อยครับ [email protected]

ขอรูป และเบอร์ติดต่อด้วยนะครับผม

UncleNeil

• member
ce600 แมวตัวนึ้ สวยมากๆครับ ชี่นชม

yuth_pu_rx

• member

มีตัวนี้อะพี่เส้นแดง แต่ข้าวยังใหม่ ปลายังมันส์ ขอเล่นก่อน อีกซักเดือนค่อยว่ากัน อิ อิ

kenroba

• member

ขอรูป และเบอร์ติดต่อด้วยนะครับผม

ผมอยู่แถวบางกรวยครับ ตลิ่งชัน ตรงข้าม ตั้งฮั่วเซ็งธนบุรี 083-850-9955 เดี๋ยวพรุ่งนี้จะส่งรูปไปให้ทางเมลครับ

nookAMT12

• member

มีตัวนี้อะพี่เส้นแดง แต่ข้าวยังใหม่ ปลายังมันส์ ขอเล่นก่อน อีกซักเดือนค่อยว่ากัน อิ อิ
ตัวนี้รุ่นไหนครับ อ.ยุทธ

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
แมวเหมียว โปรโตไทม์ ของจารย์ยุทธงามนัก เสียงสุดยอด แน่นๆ  ;D
★Acoustic Ministry★