Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369557 ครั้ง)

Joe Charon

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #960 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 13:30:42 »
ขอขอบพระคุณน้าหน่อยที่อวยพรวันเกิดที่ผ่านมาครับ ขออภัยด้วยครับผมไม่ได้เข้ามาดูหน้ากระทู้นี้เลย ขอบพระคุณมากๆ ครับ

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #961 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 20:59:55 »
วันนี้ วันที่ 1 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าจิม  
ผมขอถือโอกาสอันดีนี้อวยพรให้ น้าจิม จงมีสุขภาพที่แข็งแรง และประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าจิม :) :) :) มีความสุขมากๆ นะครับ

เพิ่งได้เข้ามาอ่านครับ ขอบพระคุณน้าหน่อยมากๆๆๆๆครับ ขอให้พรดีๆกลับไปหาน้าหน่อยเช่นกันนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #962 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 16:31:59 »
วันนี้ วันที่ 1 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าจิม  
ผมขอถือโอกาสอันดีนี้อวยพรให้ น้าจิม จงมีสุขภาพที่แข็งแรง และประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าจิม :) :) :) มีความสุขมากๆ นะครับ

เพิ่งได้เข้ามาอ่านครับ ขอบพระคุณน้าหน่อยมากๆๆๆๆครับ ขอให้พรดีๆกลับไปหาน้าหน่อยเช่นกันนะครับ
ขอบคุณครับ "น้าจิม"
ระลึกถึงนะครับ :D :D :D

Webmaster

• member
  • Acousticthai_Ism
« ตอบกลับ #963 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 12:50:01 »

1้7 พย. happy birthday ขอให้น้าหน่อย สุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมากๆ ครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #964 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 13:14:33 »
^^ ขอบคุณมากๆ ครับ "น้าจิม" ระลึกถึงเสมอนะครับ
ขอพระอันดีทั้งปวงจงมีแด่ "น้าจิม" ด้วยเช่นกันครับ..

และขอให้เว็บอะคูสติกไทยจงประสบกับความเจริญก้าวหน้า เป็นแหล่งความรู้..การพึ่งพาซึ่งกันและกัน..
ตลอดจนเสริมสร้างความรักความผูกพันของคนอะคูสติกเสมือนเป็นครอบครัวเดียวกันด้วยครับ
หากมีอะไรที่ผมพอจะช่วยทางเว็บได้ก็ยินดีนะครับ "น้าจิม" ขอบคุณครับ :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #965 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 13:52:51 »
สุขกายสุขใจ

gclub
สวัสดีครับน้า casoteaser

nhoy

• member
« ตอบกลับ #966 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 17:42:38 »
อยากให้น้าๆ ได้อวยพร "วันเกิด" ซึ่งกันและกันครับ อาจทำให้สมาชิก "อะคูสติกไทย" ของเราได้สนิทสนมผูกพันรู้จักมักคุ้นกันยิ่งขึ้นก็เป็นได้ครับ
น้าๆ ท่านใดยังไม่ได้ลง "วันเกิด" ไว้ เชิญเลยนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #967 เมื่อ: กันยายน 02, 2017, 10:31:22 »
1 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ "น้าจิม" ผมขออนุญาตอวยพรย้อนหลังให้ "น้าจิม" จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวังในสิ่งทีปรารถนา
มีสุขภาพที่แข็งแรง และมีความเจริญรุ่งเรืองในชีวิตและหน้าที่การงานนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ "น้าจิม" :) :) :)

JIM ACOUSTICTHAI

• member
« ตอบกลับ #968 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 07:39:36 »
1 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ "น้าจิม" ผมขออนุญาตอวยพรย้อนหลังให้ "น้าจิม" จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวังในสิ่งทีปรารถนา
มีสุขภาพที่แข็งแรง และมีความเจริญรุ่งเรืองในชีวิตและหน้าที่การงานนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ "น้าจิม" :) :) :)

ขอบพระคุณน้าหน่อย มากๆๆๆครับ ขอให้น้าหน่อย สุขภาพแข็งแรง และมีความสุขเช่นเดียวกันครับ

ขอบพระคุณมากๆๆครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #969 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 11:46:25 »

ขอบพระคุณน้าหน่อย มากๆๆๆครับ ขอให้น้าหน่อย สุขภาพแข็งแรง และมีความสุขเช่นเดียวกันครับ

ขอบพระคุณมากๆๆครับ
ขอบคุณมากๆ ครับ "น้าจิม"
ระลึกถึงนะครับ :)

nongmoonoi

• member
« ตอบกลับ #970 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 15:31:36 »
HBD ทุกท่านด้วยนะ

nongmoonoi

• member
« ตอบกลับ #971 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 00:17:17 »
HBD ค่ะน้าๆ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #972 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 20:45:52 »
HBD ทุกท่านด้วยนะ
HBD ค่ะน้าๆ
ยินดีต้อนรับนะครับคุณ nongmoonoi

goorich99

• member
    • หวยแม่นๆ
« ตอบกลับ #973 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2018, 09:17:15 »
HBD ทุกท่านด้วยนะค่ะ :-* :)

TumChusak

• member
« ตอบกลับ #974 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2019, 17:40:38 »

คุณSontaya
ครบรอบวันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ท่านอื่น ที่ครบรอบวันเกิด วันนี้
   ก็ขอให้สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ