Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369453 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #940 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 14:32:51 »
วันที่ 17 ธันวาคม ที่กำลังจะถึงนี้ เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า SURACHART2554
ผมขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า SURACHART2554 จงประสบกับความเจริญรุ่งเรือง มีความสุขสมหวังในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า SURACHART2554 :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #941 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 13:58:05 »
ขออนุญาตเรียนน้าๆ ที่เคารพครับ...
เนื่องจากในระยะนี้เป็นเดือนแห่ง "คริสตสมภพ" (Christmas) ซึ่งผมเองค่อนข้างมีงานและอาจไม่ค่อยได้เข้าเว็บนัก
ประกอบกับในช่วงนี้ไปจนสิ้นเดือนธันวาคม มีวันคล้าย "วันเกิด" ของน้าๆ หลายท่าน ดังนี้ครับ.-

22 ธันวาคม  เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า MUI
      22 ธันวาคม  เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า iamday

25 ธันวาคม  เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า cross

และ 27 ธันวาคม  เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า nong

ผมจึงขออนุญาตอวยพรล่วงหน้าแด่น้าๆ  ให้ประสบกับสิ่งดีๆ ในชีวิต มีความสุขสมปรารถนา และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า MUI :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า iamday :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า cross :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า nong :) :) :)

MUI

• member
« ตอบกลับ #942 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2015, 21:48:35 »
ขอบพระคุณคุณอาหน่อยมากมากครับ

และขออวยพรวันเกิดท่าน iamday ท่าน cross (เกิดใกล้กันทุกปี๊ทุกปี) ท่าน nong ขอให้มีความสุขทุกวันครับไม่เฉพาะวันเกิด

nhoy

• member
« ตอบกลับ #943 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 05:40:33 »
วันที่ 2 มกราคม ที่ผ่านมานั้น เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า ถ่อมใจ
ผมขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรให้ น้า ถ่อมใจ จงประสบกับสิ่งดีๆ ในชีวิต มีความสุข มีความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า ถ่อมใจ :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #944 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 14:11:18 »
เมื่อวันที่ 11 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Thanon
ขอความสุข สดชื่น สมหวังในสิ่งที่ปรารถนา จงมีแด่ น้า Thanon นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Thanon :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #945 เมื่อ: มกราคม 19, 2016, 11:44:39 »
วันนี้ วันที่ 19 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า 'BEER
ผมขออวยพรให้ น้า 'BEER จงประสบกับความสุข และมีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตและหน้าที่การงานนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า 'BEER :) :) :)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #946 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 21:39:42 »
ขอบคุณมากๆเลยนะครับ อาหน่อย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #947 เมื่อ: มกราคม 28, 2016, 14:12:44 »
วันนี้ วันที่ 28 มกราคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Protong
ผมขออนุญาตอวยพรให้ น้า Protong จงประสบกับความสุข สมหวัง มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิต และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Protong :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #948 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 20:41:58 »
วันที่ 30 มกราคม นี้ จะเป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Thephop
ขอความสุข ความเจริญ และสิ่งดีๆ ทั้งปวงจงมีแด่ น้า Thephop นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Thephop :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #949 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 15:35:21 »
วันนี้ วันที่ 4 กุมภาพันธ์ เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า sontaya
ขอความสุข สดชื่น สมหวัง และความเจริญก้าวหน้าในชีวิตและหน้าที่การงาน จงมีแด่ น้า sontaya นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า sontaya :) :) :)

เข้ามาโพสต์พูดคุยกันบ้างนะครับ น้า sontaya ระลึกถึงครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #950 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 20:20:56 »
เนื่องจากในระยะสองสามวันนี้ผมอาจจะไม่สะดวกในการเข้าเว็บนัก ประกอบกับวันที่ 7 และ 8 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ..
      น้า -BoMSuk71-    วันที่ 7 กุมภาพันธ์
และ
น้า Bas_Acoustic   วันที่ 8 กุมภาพันธ์
ผมจึงขออนุญาตอวยพรล่วงหน้าให้น้าทั้งสองจงพบกับสิ่งดีๆ ในชีวิต มีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีความสุขมากๆ นะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า -BoMSuk71- :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Bas_Acoustic :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #951 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 15:36:33 »
เนื่องจากระยะนี้ผมค่อนข้างติดภารกิจ..บางวันจึงไม่ได้เข้าเว็บ..ประกอบกับเมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Montra
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรให้ น้า Montra จงมีความสุขมากๆ นะครับ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนาครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Montra :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #952 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 15:41:33 »
วันนี้ วันที่ 26 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Chin 'BlueIndy
ผมขออวยพรให้ น้า Chin 'BlueIndy จงประสบกับความสุข ความเจริญก้าวหน้าทั้งในชีวิตและหน้าที่การงานนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Chin 'BlueIndy :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #953 เมื่อ: มีนาคม 05, 2016, 00:06:24 »
วันที่ 4 มีนาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า yut_ba
ขอความสุข สดชื่น สมปรารถนา จงมีแด่ น้า yut_ba เนื่องในโอกาสครบรอบวันเกิดนี้นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า yut_ba :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #954 เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 01:45:39 »
วันนี้ วันที่ 9 มีนาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า pause2523 และ น้า nuseki3444 (น้าณุ)
ขอความสุข ความเจริญ และสุขภาพที่ดี จงมีแด่น้าทั้งสองนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า pause2523 :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า nuseki3444 (น้าณุ) :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #955 เมื่อ: มีนาคม 22, 2016, 16:21:36 »
เนื่องจากผมต้องเดินทางและอาจไม่สะดวกในการเข้าเว็บ ประกอบกับในช่วงเวลาดังกล่าวเป็นโอกาสครบรอบ "วันเกิด" ของน้าๆ ดังนี้ครับ.-

24 มีนาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"
และ 26 มีนาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า noomxman

ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้น้าทั้งสองจงประสบกับความสุข และสิ่งดีๆ ในชีวิต มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและกิจการต่างๆ นะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า หนุ่มน้อย "อคู๊สติก" :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า noomxman :) :) :)  ..ระลึกถึงนะครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #956 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 18:56:18 »
ขอขอบคุณน้าnhoy เป็นอย่างสูงครับ ขอให้น้าnhoy สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ
noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #957 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 13:54:32 »
วันนี้ วันที่ 4 มิถุนายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าทอม
ผมขออวยพรให้ น้าทอม จงประสบกับความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์​ "วันเกิด" ครับ น้าทอม :) :) :)

อ้อ..วันนี้ น้าทอม คงจะได้เล่นดนตรีที่ปากเกร็ด ขอให้มีความสุขและสนุกมากๆ นะครับ
และขอยินดีด้วยกับกีต้าร์ตัวใหม่ น่าจะเป็น K.Yairi สี Sunburst ตัวงามด้วยครับ น้าทอม

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #958 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 12:02:36 »

ขอบคุณครับ ตัวนี้ แหละ
Line id: 081-8718003

nhoy

• member
« ตอบกลับ #959 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 10:48:43 »
วันนี้ วันที่ 1 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าจิม  
ผมขอถือโอกาสอันดีนี้อวยพรให้ น้าจิม จงมีสุขภาพที่แข็งแรง และประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าจิม :) :) :) มีความสุขมากๆ นะครับ