Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369494 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #840 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 17:51:25 »
ในระยะนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บบ้างนะครับ ประกอบกับวันที่ 25 ธันวาคม ที่กำลังจะมาถึง เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า cross
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า cross จงประสบกับความสุข มีสุขภาพที่แข็งแรง และได้รับสิ่งดีๆ สำหรับชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า cross :) :) :)

MUI

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #841 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 00:15:10 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่มีโอกาสเข้าเว็บในสอง-สามวันนี้ ประกอบกับวันที่ 22 ธันวาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า MUI และ น้า iamday
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้น้าทั้งสองจงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า MUI :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า iamday :) :) :)

+ + + + +

ขอบพระคุณคุณอาหน่อยมากครับ  ขออภัยคุณอาอย่างยิ่งครับ ผมเพิ่งเข้ามาครับ อิอิ

<a href="http://youtu.be/uBYQnwUbyZw" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://youtu.be/uBYQnwUbyZw</a>

nhoy

• member
« ตอบกลับ #842 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 01:24:20 »
^^
ไม่เป็นไรครับน้า MUI ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #843 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 01:27:53 »
วันนี้ วันที่ 27 ธันวาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า nong
ผมขออวยพรให้ น้า nong จงประสบกับความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า nong :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ ...
« ตอบกลับ #844 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 05:39:03 »
สวัสดีปีใหม่ครับน้าๆ ทุกท่าน...  :) :) :)

วันนี้ วันที่ 2 มกราคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า ถ่อมใจ
ผมขออวยพรให้ น้า ถ่อมใจ จงมีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีความสุข-สมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า ถ่อมใจ  :D :D :D

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ .
« ตอบกลับ #845 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 20:29:25 »
ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 11 มกราคม ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Thanon
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Thanon จงประสบกับความสุข ความเจริญ มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Thanon :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #846 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 01:38:22 »
เนื่องจากระยะนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บนัก ประกอบกับวันที่ 19 มกราคม ที่กำลังจะมาถึง เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า 'BEER
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า 'BEER จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียนนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า 'BEER :) :) :)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #847 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 17:00:13 »
เนื่องจากระยะนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บนัก ประกอบกับวันที่ 19 มกราคม ที่กำลังจะมาถึง เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า 'BEER
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า 'BEER จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียนนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า 'BEER :) :) :)

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ อาหน่อย........ขอให้พรนั้นกลับไปหา อาหน่อย เป็น ร้อยเท่าพันทวี เลยนะครับ

ปีนี้ ผมอัด HBD สไตล์ เบี้ยวๆ แบบของผมมาด้วยครับ........

https://www.youtube.com/watch?v=Zg8OCWIeheE

nhoy

• member
« ตอบกลับ #848 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 14:11:14 »
ขอบคุณน้า 'BEER เช่นกันครับ
เพลง HBD For Me ;D ;D ;D ไพเราะมากครับ เรียบเรียงและเล่นได้เยี่ยมเลยครับน้า 'BEER

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ •
« ตอบกลับ #849 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 16:31:53 »
วันนี้ วันที่ 21 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Deedomkills
ขอความสุข ความเจริญ และสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรงจงมีแด่ น้า Deedomkills นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Deedomkills :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #850 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 06:29:46 »
วันนี้ วันที่ 28 มกราคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Protong
ผมขอถือโอกาสนี้อวยพรให้ น้า Protong จงประสบกับสิ่งดีๆ ในชีวิต มีความสุขสดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Protong :) :) :)

ป.ล. ยังนึกถึงน้ำใจของน้า Protong ได้เสมอ ระลึกถึงนะครับ

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
« ตอบกลับ #851 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 23:11:55 »
ขอขอบคุณคำอวยพรจากน้าหน่อยครับ

ขอให้น้าหน่อยมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงตลอดไปครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #852 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 00:03:45 »
^^
ขอบคุณครับน้า Protong
มีโอกาสคงได้พบปะพูดคุยและเล่นดนตรีด้วยกันอีกนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #853 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 00:08:19 »
วันนี้ วันที่ 30 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Thephop
ขอความสุข ความเจริญ ตลอดทั้งความสมหวังในสิ่งที่ปราถนา จงมีแด่ น้า Thephop นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Thephop :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #854 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 16:34:03 »
วันนี้ วันที่ 4 กุมภาพันธ์ เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า sontaya
ผมขออนุญาตอวยพรให้ น้า sontaya จงมีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ และมีความสุข-ความเจริญในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRHTDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า sontaya :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #855 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 00:35:12 »
วันนี้ วันที่ 7 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า -BoMSuk71-
ขอความสุข ความเจริญ จงมีแด่ น้า -BoMSuk71- และขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า -BoMSuk71- :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #856 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 00:43:19 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 8 กุมภาพันธ์ ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Bas_Acoustic
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Bas_Acoustic จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวังในสิ่งที่ปราถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Bas_Acoustic :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #857 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 14:47:44 »
วันนี้ วันที่ 24 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Montra
ขอความสุขสวัสดี จงมีแด่ น้า Montra และขอจงมีความเจริญรุ่งเรือง และสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Montra :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #858 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 01:47:55 »
วันนี้ วันที่ 26 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Chin 'BlueIndy
ผมขออวยพรให้ น้า Chin 'BlueIndy จงประสบกับความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Chin 'BlueIndy :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #859 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 14:59:11 »
วันนี้ วันที่ 4 มีนาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า yut_ba
ขอความสุข ความเจริญ และความสมหวังในสิ่งที่ปรารถนา จงมีแด่ น้า yut_ba นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า yut_ba :) :) :)