Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369455 ครั้ง)

Anat

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #820 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2014, 00:34:02 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 6 ตุลาคม ที่กำลังจะมาถึงเป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ อ.Anat
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ อ.Anat จงประสบกับความสุข สดชื่น สมปรารถนาในสิ่งที่หวังไว้ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ อ.Anat :) :) :)

ว้าย เพิ่งเข้ามาดู 
ขอบคุณน้าหน่อยมากครับ
ขอให้น้าหน่อย มีความสงบ และ มีชีวิตที่ร่มเย็น ครับ

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ ...
« ตอบกลับ #821 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 00:08:06 »
เนื่องจากวันสองวันนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บ ประกอบกับวันที่ 26 ตุลาคม ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Thanawat bass
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Thanawat bass จงประสบกับความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Thanawat bass :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ ...
« ตอบกลับ #822 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 00:09:59 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 6 ตุลาคม ที่กำลังจะมาถึงเป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ อ.Anat
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ อ.Anat จงประสบกับความสุข สดชื่น สมปรารถนาในสิ่งที่หวังไว้ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ อ.Anat :) :) :)

ว้าย เพิ่งเข้ามาดู 
ขอบคุณน้าหน่อยมากครับ
ขอให้น้าหน่อย มีความสงบ และ มีชีวิตที่ร่มเย็น ครับ
ขอบคุณครับอาจารย์ Anat
มีโอกาสคงได้พบปะพูดคุยและเล่นกีต้าร์ด้วยกันนะครับ

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ .
« ตอบกลับ #823 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 23:06:57 »
วันนี้ วันที่ 31 ตุลาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า clapton_slow
ผมขออวยพรให้ น้า clapton_slow จงมีความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า clapton_slow :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #824 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 00:02:21 »
ด้วยสอง-สามวันนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บ ประกอบกับวันที่ 10 พฤศจิกายน ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า พีระ
ผมขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า พีระ จงประสบกับความเจริญก้าวหน้าในชีวิตตลอดจนหน้าที่การงาน และมีความสุขมากๆ นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า พีระ :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #825 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 02:04:31 »
วันนี้ วันที่ 13 พฤศจิกายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า profish
ผมขออวยพรให้ น้า profish จงประสบกับความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า profish :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #826 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 06:23:36 »
วันนี้ วันที่ 15 พฤศจิกายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า MaxClassic
ผมขออวยพรให้ น้า MaxClassic จงประสบกับความสุข สดชื่น และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า MaxClassic :) :) :)

hs3ade

• member
« ตอบกลับ #827 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 06:25:10 »
ขออวยพรวันคล้ายวันเกิดย้อนหลังนิดหนึ่งนะครับ 17 พ.ย. ขอให้น้า nhoy มีความสุขมาก ๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง อย่าได้ขาดซึ่งจตุรพิธพรชัย อันประกอบด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ .. โชคดีมีชัยครับ

SONK

• member
« ตอบกลับ #828 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 08:21:56 »
สุขสันต์วันเกิดน้าnhoyย้อนหลังด้วยคนครับ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงครับน้าnhoy

nhoy

• member
« ตอบกลับ #829 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 14:39:10 »
ขออวยพรวันคล้ายวันเกิดย้อนหลังนิดหนึ่งนะครับ 17 พ.ย. ขอให้น้า nhoy มีความสุขมาก ๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง อย่าได้ขาดซึ่งจตุรพิธพรชัย อันประกอบด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ .. โชคดีมีชัยครับ
สุขสันต์วันเกิดน้าnhoyย้อนหลังด้วยคนครับ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงครับน้าnhoy
ขอบคุณ "น้า hs3ade"  :) :) :) และ "น้า SONK" :) :) :)  มากๆ ครับ ที่กรุณาระลึกถึง
และผมขออนุญาตอวยพรให้น้าทั้งสองจงประสบกับความสุขความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปด้วยนะครับ

eead

• member
« ตอบกลับ #830 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 21:41:47 »
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้าnhoyที่เคารพย้อนหลังด้วยคนครับ ขอให้มีสุขภาพกายและใจที่แข็งแรงครับน้าnhoy
ป.ล. ส่วนใหญ่กระผมเข้ามาหาความรู้จากน้าเป็นประจำครับเลยถือโอกาสขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ด้วย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #831 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 06:24:10 »
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้าnhoyที่เคารพย้อนหลังด้วยคนครับ ขอให้มีสุขภาพกายและใจที่แข็งแรงครับน้าnhoy
ป.ล. ส่วนใหญ่กระผมเข้ามาหาความรู้จากน้าเป็นประจำครับเลยถือโอกาสขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ด้วย
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับน้า eead :) :) :)
และขอให้น้า eead จงประสบกับความสุข-ความเจริญในชีวิตยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

ป.ล. มีโอกาสโพสต์เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับน้า eead

nhoy

• member
« ตอบกลับ #832 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 00:01:16 »
วันนี้ วันที่ 29 พฤศจิกายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Bobbybrown
ผมขออวยพรให้ น้า Bobbybrown จงประสบกับความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Bobbybrown :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #833 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 00:10:20 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 30 พฤศจิกายน ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า akeprawat
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า akeprawat จงประสบกับความสุข ความเจริญก้าวหน้าในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า akeprawat :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #834 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 00:00:23 »
ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 7 ธันวาคม ที่จะมาถึง เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า thanakit2511 "จ.กระบี่"
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า thanakit2511 "จ.กระบี่" จงประสบกับความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า thanakit2511 "จ.กระบี่" :) :) :)

ป.ล. ระยะหลังๆ มานี่ ไม่ค่อยได้เห็น น้า thanakit2511 "จ.กระบี่"
เข้ามาคุยหรือตอบกระทู้เลยครับ สบายดีนะครับ ระลึกถึงครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #835 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 00:00:10 »
วันนี้ วันที่ 13 ธันวาคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า หำน้อย_นะ_สกลนคร
ผมขออวยพรให้ น้า หำน้อย_นะ_สกลนคร จงมีความสุขมากๆ นะครับ คิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนา และมีสุขภาพที่แข็งแรงด้วยครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า หำน้อย_นะ_สกลนคร :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #836 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 00:07:06 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 14 ธันวาคม ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า old_guitar
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า old_guitar จงประสบกับความสุข สดชื่น และมีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า old_guitar :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #837 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 06:31:26 »
วันนี้ วันที่ 17 ธันวาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า SURACHART2554
ผมขออวยพรให้ น้า SURACHART2554 จงประสบกับความสุข ความเจริญก้าวหน้า และสมหวังในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า SURACHART2554 :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #838 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 03:40:18 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่มีโอกาสเข้าเว็บในสอง-สามวันนี้ ประกอบกับวันที่ 22 ธันวาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า MUI และ น้า iamday
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้น้าทั้งสองจงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า MUI :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า iamday :) :) :)

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #839 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 18:32:17 »
วันนี้ วันที่ 13 ธันวาคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า หำน้อย_นะ_สกลนคร
ผมขออวยพรให้ น้า หำน้อย_นะ_สกลนคร จงมีความสุขมากๆ นะครับ คิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนา และมีสุขภาพที่แข็งแรงด้วยครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า หำน้อย_นะ_สกลนคร :) :) :)

ขอบคุณครับ น้าหน่อย
รักเธอนะ....กีต้าร์