Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369602 ครั้ง)

pol1

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ .
« ตอบกลับ #760 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 19:53:29 »
วันนี้ วันที่ 11 เมษายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า pol
ขอความสุข-ความเจริญ จงมีแด่ น้า pol และขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า pol :) :) :)

ขอบคุณครับน้าnhoy

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #761 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 01:51:35 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้
ประกอบกับวันที่ 27 เมษายน นี้ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า nAkAv@r (น้าเบนซ์)
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า nAkAv@r (น้าเบนซ์) จงประสบกับความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า nAkAv@r (น้าเบนซ์) :) :) :)

และเช่นกันในวันที่ 28 เมษายน นี้ ก็จะเป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Sky_1984 และ น้า time
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรให้น้าทั้งสองจงประสบกับความสุข ความเจริญ และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาเช่นกันนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Sky_1984 :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า time :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #762 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 07:44:29 »
สวัสดีครับ น้า nai chic นานแล้วที่ผมไม่เห็น น้า nai chic เข้ามาโพสท์คุยกันในเว็บเลย
ถ้า น้า nai chic ได้อ่านอยู่ ขอแสดงความระลึกถึง น้า nai chic สบายดีนะครับ

และเนื่องจากวันนี้ วันที่ 29 เมษายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า nai chic
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรให้ น้า nai chic จงประสบกับความสำเร็จในชีวิต มีความสุข สดชื่น คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า nai chic :) :) :)

ป.ล. หากมีโอกาสโพสท์เข้ามาคุยกันบ้างนะครับ ระลึกถึงครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #763 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 16:13:09 »
ด้วยวันสองวันนี้ผมอาจจะไม่มีโอกาสได้เข้าเว็บ ประกอบกับวันที่ 12 พฤษภาคม ที่จะถึงนี้ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า hydroxie
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรให้ น้า hydroxie ประสบกับความสุข สมหวัง ตลอดจนมีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า hydroxie :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #764 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 00:02:49 »
เนื่องจากในวันหรือสองวันนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บ
ประกอบกับวันที่ 18 พฤษภาคม ที่จะถึงนี้ เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Montri
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Montri จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น และคิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Montri :) :) :)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ ...
« ตอบกลับ #765 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 15:05:17 »
เนื่องจากในวันหรือสองวันนี้ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บ
ประกอบกับวันที่ 18 พฤษภาคม ที่จะถึงนี้ เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Montri
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Montri จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น และคิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Montri :) :) :)

ขอบพระคุณอาหน่อยครับ ขอให้อาหน่อย มีสุขภาพดี มีความสุข สดชื่น เช่นกันครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

nhoy

• member
« ตอบกลับ #766 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 23:44:15 »
วันนี้ วันที่ 20 พฤษภาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า autokorat 27
ขอความสุข สดชื่น ตลอดทั้งความเจริญก้าวหน้าของชีวิต จงมีแด่ น้า autokorat 27 นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า autokorat 27 :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #767 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 01:29:55 »
วันนี้ วันที่ 22 พฤษภาคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า kook_gai
ผมขออวยพรให้ น้า kook_gai จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า kook_gai :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #768 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 00:01:45 »
วันนี้ วันที่ 24 พฤษภาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า hs3ade
ขอความสุข สดชื่น สมปรารถนา และความเจริญก้าวหน้า จงมีแด่ น้า hs3ade นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า hs3ade :) :) :)

hs3ade

• member
« ตอบกลับ #769 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 16:33:35 »
วันนี้ วันที่ 24 พฤษภาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า hs3ade
ขอความสุข สดชื่น สมปรารถนา และความเจริญก้าวหน้า จงมีแด่ น้า hs3ade นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า hs3ade :) :) :)

ขอบพระคุณมากครับน้า nhoy ขอให้คุณน้ามีความสุข สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ .
« ตอบกลับ #770 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 05:49:26 »
วันนี้ วันที่ 30 พฤษภาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า สมาน08
ขอความสุข ความเจริญก้าวหน้า ตลอดจนสุขภาพที่แข็งแรง จงมีแด่ น้า สมาน08 นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า สมาน08 :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #771 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 05:53:48 »

ขอบพระคุณมากครับน้า nhoy ขอให้คุณน้ามีความสุข สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ
ขอบคุณครับน้า hs3ade
มีโอกาสโพสท์เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #772 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 15:17:17 »
วันนี้ วันที่ 4 มิถุนายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Nu' Acoustic
และ "ถ้าเดาไม่ผิด" ก็เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า TOM1869 (น้าทอม) ด้วย
ผมขออวยพรให้ น้า Nu' Acoustic และ น้า TOM1869 (น้าทอม) จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Nu' Acoustic :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า TOM1869 (น้าทอม) :) :) :)

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #773 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 15:39:35 »
ขอขอบคุณมากครับผม
Line id: 081-8718003

nui bangbo

• member
« ตอบกลับ #774 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 12:53:25 »
ขอบคุณมากครับ
089-8166630

nhoy

• member
« ตอบกลับ #775 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 07:01:13 »
วันนี้ วันที่ 12 มิถุนายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า aun_thanawut
ขออวยพรให้ น้า aun_thanawut จงมีความสุข สดชื่น คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า aun_thanawut :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #776 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 17:36:21 »
วันนี้ วันที่ 13 มิถุนายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Saniday
ขออวยพรให้ น้า Saniday จงประสบกับความสุข ความเจริญ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Saniday :) :) :) 

nhoy

• member
« ตอบกลับ #777 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 00:31:40 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่มีโอกาสได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้
ประกอบกับวันที่ 23 มิถุนายน ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Carboy
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Carboy จงประสบกับความสุข คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Carboy :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #778 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 00:17:04 »
วันนี้ วันที่ 25 มิถุนายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า ส้มจีน
ผมขออวยพรให้ น้า ส้มจีน จงมีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนา และมีความสุขมากๆ นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า ส้มจีน :) :) :)

ป.ล. ระลึกถึงครับ น้า ส้มจีน ถ้ามีโอกาสโพสท์เข้ามาคุยกันบ้างนะครับ

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ ~.~
« ตอบกลับ #779 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2014, 00:14:21 »
วันนี้ วันที่ 28 มิถุนายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า James Cmaj7
ขอให้ น้า James Cmaj7 จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า James Cmaj7 :) :) :)