Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369476 ครั้ง)

thanakit2511

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #680 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 12:00:05 »
สุขสันต์วันเกิดครับ  น้า Sanyen ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #681 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 15:28:38 »
เรียน น้าหน่อย ครับ

ผมมีส่งอีเมล์หา ที่อีเมล์ yutthana.wa@.....
รบกวนน้าหน่อย กรุณาเช็คอีเมล์

ต้องกราบขออภัยที่ไม่ได้โทรไปหาโดยตรง เนื่องจากมือถือผมหาย
จึงไม่มีเบอร์มือถือน้าหน่อย ครับ

นับถือ,

JIM
Tel : 083-189-6789

nhoy

• member
« ตอบกลับ #682 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 14:29:24 »

ผมมีส่งอีเมล์หา ที่อีเมล์ yutthana.wa@.....

ต้องกราบขออภัยที่ไม่ได้โทรไปหาโดยตรง เนื่องจากมือถือผมหาย
จึงไม่มีเบอร์มือถือน้าหน่อย ครับ

นับถือ,

JIM
เรียน น้าจิม ครับ
ผมขอบคุณ น้าจิม มากๆ ครับ :)
หากมีอะไรที่ผมพอจะช่วยเหลือได้ ผมยินดีเลยนะครับ :)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
« ตอบกลับ #683 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 19:54:40 »

นับถือ,

JIM
เรียน น้าจิม ครับ
ผมขอบคุณ น้าจิม มากๆ ครับ :)
หากมีอะไรที่ผมพอจะช่วยเหลือได้ ผมยินดีเลยนะครับ :)

ขอขอบพระคุณน้าหน่อย เช่นกันครับ ขอบพระคุณที่กรุณาโทรหาผมด้วยนะครับ ^^
และ ผมได้บันทึกหมายเลขโทรศัพท์ไว้เรียบร้อยแล้วครับ : )

nhoy

• member
« ตอบกลับ #684 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 05:20:29 »
วันนี้ วันที่ 11 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า joeykid และ น้า chatchawan
ผมขออวยพรให้ น้า joeykid และ น้า chatchawan จงมีความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า joeykid :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า chatchawan :) :) :)

joeykid

• member
  • joe neck solid
« ตอบกลับ #685 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 06:34:53 »
ขอบคุณน้า nhoy และบ้านที่อบอุ่นมากครับ   ;D ;D ;D
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #686 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 10:35:26 »
สุขสันต์วันเกิด ครับ น้า joeykid   น้า chatchawan ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพกายใจแข็งแรงครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #687 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 14:32:22 »
วันนี้ วันที่ 17 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน
ผมขออวยพรให้ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน จงประสบกับความสุข ความเจริญ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน :) :) :)

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
« ตอบกลับ #688 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 22:46:41 »
วันนี้ วันที่ 17 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน
ผมขออวยพรให้ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน จงประสบกับความสุข ความเจริญ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน :) :) :)

ขอบคุณมากครับน้าหน่อย ขออนุญาตอวยพรกลับให้น้าหน่อยมีสุขภาพใจและกายแข็งแรงปราศจากโรคภัยทั้งปวง รวมถึงน้าๆทุกท่านในบ้านไม้ด้วยนะครับ
รักเธอ...ประเทศไทย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #689 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 22:55:13 »
^^ ขอบคุณครับ น้า อ่ำ...BOSO

nhoy

• member
« ตอบกลับ #690 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 01:21:33 »
วันนีี้ วันที่ 21 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า ตั้ม มูเก้น
ผมขออวยพรให้ น้า ตั้ม มูเก้น จงมีความสุข สดชื่น มีสุขภาพที่แข็งแรง และขอให้กิจการเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า ตั้ม มูเก้น :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #691 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 01:28:42 »
เนื่องจากในวัน-สองวันนี้ผมอาจไม่ได้เข้าเว็บ ประกอบกับวันที่ 23 กันยายน ที่จะถึงนี้ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Aum_GuitarNoob
ผมขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Aum_GuitarNoob จงประสบกับความสุข ความเจริญ มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Aum_GuitarNoob :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #692 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 14:33:51 »
วันนี้ วันที่ 24 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า southpaw และ คุณ Mini ShoPPeR
ผมขออวยพรให้ น้า southpaw และ คุณ Mini ShoPPeR จงมีความสุข สดชื่น และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า southpaw :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ คุณ Mini ShoPPeR :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #693 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 02:08:45 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 29 กันยายน ที่กำลังจะมาถึง เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า weera_che (วีระ)
และ วันที่ 30 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า winnie
ผมขออนุญาตอวยพรล่วงหน้าให้ น้า weera_che (วีระ) และ น้า winnie จงประสบกับความเจริญก้าวหน้า มีความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ

HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า weera_che (วีระ) :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า winnie :) :) :)

univers99

• member
    • Life
« ตอบกลับ #694 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 07:49:15 »
น้าหน่อยเยี่ยมไปเลยครับ
ขอเป็นกำลังใจให้น้าหน่อยครับผม
กีตาร์เพื่อนคลายเหงา

weera_che

• member
« ตอบกลับ #695 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 20:50:09 »
กราบขอบพระคุณน้าnhoy นะครับ สำหรับคำอวยพรที่มอบให้ผม และขอให้น้าnhoy มีความสุขเช่นกันนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #696 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 17:40:43 »
น้าหน่อยเยี่ยมไปเลยครับ
ขอเป็นกำลังใจให้น้าหน่อยครับผม
^^ ขอบคุณน้า univers99 สำหรับกำลังใจที่มีคุณค่ามากครับ

กราบขอบพระคุณน้าnhoy นะครับ สำหรับคำอวยพรที่มอบให้ผม และขอให้น้าnhoy มีความสุขเช่นกันนะครับ
^^ ขอบคุณครับน้า weera_che

nhoy

• member
« ตอบกลับ #697 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 00:01:20 »
เนื่องจากผมอาจไม่มีโอกาสเข้าเว็บในวัน-สองวันนี้ ประกอบกับวันที่ 6 ตุลาคม จะเป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ อาจารย์ Anat
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ อาจารย์ Anat จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ อาจารย์ Anat :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #698 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 15:26:14 »
วันนี้ วันที่ 15 ตุลาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า tomtaemakk
ผมขออวยพรให้ น้า tomtaemakk จงประสบกับความสุข สมปรารถนา และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า tomtaemakk :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #699 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 01:01:09 »
วันนี้ วันที่ 16 ตุลาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Mag
ผมขออวยพรให้ น้า Mag จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง และมีความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Mag :) :) :)