Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369497 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #660 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 06:04:23 »
วันนี้ วันที่ 1 สิงหาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า KAMIRNLD
ขอให้ น้า KAMIRNLD จงประสบกับความสุข สดชื่น และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า KAMIRNLD :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #661 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 00:46:15 »
วันนี้ วันที่ 2 สิงหาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า npas และ น้า 3X.
ผมขออวยพรให้ น้า npas และ น้า 3X. จงประสบกับความสุข สดชื่น และมีความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า npas :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า 3X. :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #662 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 06:06:36 »
วันนี้ วันที่ 9 สิงหาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Guitar_Joe
ขออวยพรให้ น้า Guitar_Joe จงประสบกับความสุข สมหวัง และเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Guitar_Joe :) :) :)

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
« ตอบกลับ #663 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 06:15:09 »
วันนี้ วันที่ 9 สิงหาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Guitar_Joe
ขออวยพรให้ น้า Guitar_Joe จงประสบกับความสุข สมหวัง และเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Guitar_Joe :) :) :)

ขอร่วมอวยพรวันเกิดย้อนหลังทุกท่านด้วยครับน้าหน่อย อายุ วัณโณ สุขัง พลัง สาธุ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #664 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 06:53:19 »
^^
สวัสดีครับน้า lekjung1974

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
« ตอบกลับ #665 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 06:59:11 »
^^
สวัสดีครับน้า lekjung1974

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับน้าหน่อย Have a nice day. ครับ

ktl kyokonlo

• member
« ตอบกลับ #666 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 07:59:10 »

ขอร่วมอวยพรวันเกิดย้อนหลังทุกท่านด้วยครับน้าหน่อย อายุ วัณโณ สุขัง พลัง สาธุ

ข้าน้อยขอร่วมแสดงความอวยพรวันเกิดให้กับทุกท่านที่ผ่านเลยมาแล้ว ขอให้ มีสุขภาพทีแข็งแรง ไร้โรคา มีแตโลภา ไหลมาไม่ขาดสาย สาธุ

สวัสดีเช้าๆที่สดใสครับ น้าหน่อย น้าเล็กจัง

lekjung1974

• member
« ตอบกลับ #667 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 23:57:38 »

ข้าน้อยขอร่วมแสดงความอวยพรวันเกิดให้กับทุกท่านที่ผ่านเลยมาแล้ว ขอให้ มีสุขภาพทีแข็งแรง ไร้โรคา มีแตโลภา ไหลมาไม่ขาดสาย สาธุ

สวัสดีเช้าๆที่สดใสครับ น้าหน่อย น้าเล็กจัง

สวัสดีน้าเคียวคนหล่อเช่นกันจ้าาาาาา....

ktl kyokonlo

• member
« ตอบกลับ #668 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 08:03:31 »
สวัสดี ครับ คุณน้าหน่อย น้ำใจงาม คุณน้าเล็กไมตรีเยี่ยม และ น้าๆ ทุกคนที่บ้านไม้ ขอร่วม HBD ย้อนหลังครับ ขอให้ มีสุข ทุกๆท่าน นะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #669 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 17:08:47 »
สวัสดีครับน้า ktl kyokonlo

nhoy

• member
« ตอบกลับ #670 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2013, 15:34:55 »
เมื่อวันที่ 21 สิงหาคม ที่ผ่านมา เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า altobIue
ผมขออวยพรให้ น้า altobIue จงประสบกับความสุข ความเจริญ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า altobIue :) :) :)

SallyRx15

• member
  • โลกเปลี่ยนไป เมื่อใจเปลี่ยนแปลง
« ตอบกลับ #671 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 16:14:29 »
วันนี้วันเกิดผม จะไปซื้อ Walden d810ce เป็นของขวัญให้ตัวเองครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #672 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2013, 19:09:09 »
วันนี้วันเกิดผม จะไปซื้อ Walden d810ce เป็นของขวัญให้ตัวเองครับ
ยินดีต้อนรับครับ
ขอให้มีความสุขในวันเกิด HAPPY BIRTHDAY ครับน้า SallyRx15
และขอให้ได้ D810CE เป็นของขวัญให้กับตัวเองสมดังใจต้องการนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ :) :) :)

ป.ล. ผมได้ลงวันเกิดของน้า SallyRx15 (25 สิงหาคม) โดยรวบรวมไว้กับของน้าๆ ท่านอื่นที่หน้า 3 แล้วนะครับ

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ.
« ตอบกลับ #673 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 01:44:31 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้
ประกอบกับวันที่ 1 กันยายน จะเป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า panya (น้าจิม)
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า panya (น้าจิม) จงมีสุขภาพที่แข็งแรง ประสบกับความสุข สดชื่น มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตและหน้าที่การงานนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า panya (น้าจิม) :) :) :)

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ.
« ตอบกลับ #674 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 01:56:05 »
และเช่นกัน ในวันที่ 2 กันยายน นี้ ก็จะเป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า arnone
ผมขออนุญาตอวยพรล่วงหน้าให้ น้า arnone จงมีความสุข ความเจริญ สมหวังในสิ่งที่ปรารถนา และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า arnone :) :) :)

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
« ตอบกลับ #675 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 11:49:43 »
เนื่องจากผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บในวัน-สองวันนี้
ประกอบกับวันที่ 1 กันยายน จะเป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า panya (น้าจิม)
ผมจึงขออนุญาตถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า panya (น้าจิม) จงมีสุขภาพที่แข็งแรง ประสบกับความสุข สดชื่น มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตและหน้าที่การงานนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า panya (น้าจิม) :) :) :)

ขอขอบพระคุณน้าหน่อย มากๆครับ
ขอให้พรนี้กลับไปหาน้าหน่อย เช่นกันครับ ^^

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #676 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 12:40:40 »
ขออวยพรวันเกิดย้อนหลังครับ เผอิญไม่ได้เข้ากระทู้นี้ซะหลายวัน
น้า JaCop
น้า Holmes
น้า Delivery Shop (ช่างเอก)
น้า KAMIRNLD
น้า npas
น้า 3X.
น้า Guitar_Joe
น้า altobIue
และ น้า panya (น้าจิม) ซึ่งวันคล้ายวันเกิดตรงกับวันนี้
ขอให้น้าๆทุกท่านจงมีความสุข ความเจริญ สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงครับ

SallyRx15

• member
  • โลกเปลี่ยนไป เมื่อใจเปลี่ยนแปลง
« ตอบกลับ #677 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 13:34:17 »
ยินดีต้อนรับครับ
ขอให้มีความสุขในวันเกิด HAPPY BIRTHDAY ครับน้า SallyRx15
และขอให้ได้ D810CE เป็นของขวัญให้กับตัวเองสมดังใจต้องการนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ :) :) :)

ป.ล. ผมได้ลงวันเกิดของน้า SallyRx15 (25 สิงหาคม) โดยรวบรวมไว้กับของน้าๆ ท่านอื่นที่หน้า 3 แล้วนะครับ

ขอบคุณน้าหน่อยมากๆครับ อบอุ่นจริงๆ

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #678 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 11:33:03 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า arnone ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #679 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 01:58:44 »
วันนี้ วันที่ 4 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Sanyen
ขอให้ น้า Sanyen จงประสบกับความสุข สมปรารถนา และมีความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Sanyen :) :) :)

==========================================

เรียน น้าหน่อย ครับ

ผมมีส่งอีเมล์หา ที่อีเมล์ yutthana.wa@.....
รบกวนน้าหน่อย กรุณาเช็คอีเมล์

ต้องกราบขออภัยที่ไม่ได้โทรไปหาโดยตรง เนื่องจากมือถือผมหาย
จึงไม่มีเบอร์มือถือน้าหน่อย ครับ

นับถือ,

JIM
Tel : 083-189-6789

==========================================