Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369437 ครั้ง)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #360 เมื่อ: เมษายน 11, 2012, 17:05:10 »

ขอให้น้าnhoy สุขสันต์วันสงกรานต์ด้วยนะครับ ถึงผมจะไม่ใด้รดน้ำดำหัวตัวจริง

ของน้าnhoyแต่ในใจผมก็ระลึกถึงน้าnhoy ในฐานะญาติผู้ใหญ่เสมอครับ
;D ;D ;D
noomxman

nhoy

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #361 เมื่อ: เมษายน 11, 2012, 21:07:01 »
สวัสดีปีใหม่ไทยครับน้า noomxman ผมซาบซึ้งและขอบคุณน้า Noomxman มากครับที่กรุณาระลึกถึง
ผมขอให้น้า noomxman จงมีสุขภาพที่แข็งแรง และประสบกับความสุขความเจริญในชีวิตตลอดทั้งธุรกิจหน้าที่การงาน  ขอความเจริญรุ่งเรืองจงมีแด่น้า noomxman และครอบครัวเสมอครับ
สุขสันต์วันสงกรานต์นะครับน้า noomxman :) :) :) :) :) :)  :D

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #362 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 17:10:30 »
กราบสวัสดีปีใหม่ น้าหน่อยครับ  ขอให้น้าหน่อย มีแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ในทุก ๆ วันครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

nhoy

• member
« ตอบกลับ #363 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 20:36:06 »
ผมขอขอบคุณ น้า Montri มากครับ และขอสวัสดีปีใหม่ไทยกับ น้า Montri ด้วยเช่นกัน
ขอพรอันดีทั้งปวงจงมีแด่ น้า Montri และ ครอบครัว  ขอจงประสบกับความสุข สดชื่น มีสุขภาพที่แข็งแรง มีความเจริญรุ่งเรืองในตำแหน่งหน้าที่การงานยิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ
สุขสันต์วันปีใหม่ไทยครับ น้า Montri :) :) :) :) :) :)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #364 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 21:28:44 »

ดันกระทู้ดีๆครับ ;D ;D ;D
noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #365 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 04:00:52 »
ขอบคุณน้า noomxman ครับที่ช่วยกรุณาดูแลกระทู้และเป็นกำลังใจให้อยู่เสมอ ขอบคุณมากๆ ครับ :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #366 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 01:24:56 »
วันนี้ วันที่ 27 เมษายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า nAkAv@r (น้าเบนซ์)
ขอให้ น้าเบนซ์ จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าเบนซ์ :) :) :)

noomxman

• member
« ตอบกลับ #367 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 01:29:48 »

สุขสันต์วันเกิดครับ   น้า nAkAv@r (น้าเบนซ์)    ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ    
noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #368 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 01:31:30 »
สวัสดีครับน้า noomxman :) :) :)

noomxman

• member
« ตอบกลับ #369 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 01:32:52 »
สวัสดีครับน้า noomxman :) :) :)

สวัสดียามเช้ามืดครับน้าnhoy   ;D ;D ;D ;D
noomxman

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #370 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 10:55:29 »
ในโอกาสคล้ายวันเกิด ขอให้น้า nAkAv@r (น้าเบนซ์)  มีความสุข สดชื่น สมหวัง ปราศจากโรคภัยทั้งสิ้น ครับ  ;D ;D ;D
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

nhoy

• member
« ตอบกลับ #371 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 14:32:17 »
สวัสดีครับน้า Montri :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #372 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 14:36:18 »
น้า nai chic เป็นคนหนุ่มที่มีอัธยาศัยและน้ำใจดี เป็นคนที่มีความรู้และรักกีต้าร์มาก โดยเฉพาะอย่างยิ่ง Ovation (ถ้าเข้าใจไม่ผิดนะครับ)
ผมได้มีโอกาสรู้จักน้า nai chic ก็ด้วยการพูดคุยทางเว็บ "บ้านไม้" นี้
น้า nai chic คอยเป็นห่วง-เป็นใยบรรดาน้าๆ และคอยตอบกระทู้อยู่เสมอแม้กระทั่งเวลายามค่ำคืนดึกๆ หรือตอนเช้าก็ตาม
แต่ระยะหลังมา น้า nai chic หายไป ไม่ได้เข้ามาตอบกระทู้อีกเลย ทราบข่าวครั้งสุดท้ายว่า ไปศึกษาต่อที่ต่างประเทศ
ผมจึงหวังว่า น้า nai chic คงจะสบายดี และมีโอกาสเข้ามาอ่านเว็บ "บ้านไม้" นี้บ้างครับ

วันพรุ่งนี้ วันที่ 29 เมษายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า nai chic
ขอให้ น้า nai chic จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ
และให้สำเร็จการศึกษาไวๆ นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า nai chic :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #373 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 00:16:45 »
HAPPY BIRTHDAY ครับ น้า Montri
18 พฤษภาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Montri

ขอให้ น้า Montri จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียน
ขอให้มีความเจริญก้าวหน้าในตำแหน่งหน้าที่การงาน
ขอให้มี Ovation และ Adamas รุ่นที่ต้องการหลายๆ ตัวครับ :D :D :D

โอกาสหน้าคงได้พบกัน และมีโอกาสได้เล่นดนตรีด้วยกันนะครับ  
สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Montri :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #374 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 00:15:47 »
วันนี้ วันที่ 22 พฤษภาคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า kook_gai
ขอให้ น้า kook_gai จงมีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียน
คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนา มีความสุขความเจริญในตำแหน่งหน้าที่การงานนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า kook_gai :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #375 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 17:05:03 »
เนื่องจากผมอาจไม่ได้เข้าเว็บในอีกสองวันข้างหน้านี้ และในวันที่ 4 มิุนายน จะเป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Nu' Acoustic
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า Nu' Acoustic จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง และมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Nu' Acoustic :) :) :)

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #376 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 20:46:34 »
สุขสันต์วันเกิดทั้งน้ากุ๊กไก่ และ Nu' Acoustic ครับ.............

noomxman

• member
« ตอบกลับ #377 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 20:44:15 »
สุขสันต์วันเกิดครับ   น้า Nu' Acoustic ,น้า kook_gai,น้า Montri   ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ     ;D ;D ;D
noomxman

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #378 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 15:05:24 »
วันที่ 12 มิ.ย.      น้า aun_thanawut
   วันที่ 13 มิ.ย.      น้า Saniday   เป็นวันเกิดของน้า 2 ท่านนี้ ขออวยพรย้อนหลัง สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขตลอดไปครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #379 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 15:51:31 »
ขออวยพรให้ น้า aun_thanawut และ น้า Saniday จงประสบกับความสุข-สดชื่น-และมีสุขภาพที่แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า aun_thanawut :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Saniday :) :) :)

ปล. ขอขอบคุณน้า thanakit2511 ด้วยนะครับ