Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369511 ครั้ง)

thanakit2511

• member
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #300 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 09:41:42 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Deedomkills
 ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: เรียนถาม / อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #301 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 09:45:12 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Deedomkills ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ อยากได้กีต้าร์ตัวไหนมาครอบครอง ขอให้ได้สมปราถนาครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

• member
« ตอบกลับ #302 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 09:50:40 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า beer
ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

สวัสดีครับน้า thanakit2511 สบายดีนะครับ
อากาศที่ "กระบี่" เป็นอย่างไรบ้างครับ
สวัสดีครับ น้า nhoy  ผมสบายดีครับ หวังว่าน้า nhoy ก็คงสบายดีเช่นกันครับ กระบี่ฝนตกเกือบทุกวัน คนงานกรีดยางของผมกรีดยางไม่ได้มาหลายวันแล้ว ส่วนปาล์มดีหน่อยได้น้ำมาก

nhoy

• member
« ตอบกลับ #303 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 00:29:43 »
วันนี้ วันที่ 28 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า protong
ขอความสุข สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาจงมีแด่ น้า protong อีกทั้งขอให้ น้า protong จงมีสุขภาพที่แข็งแรง ปราศจากโรคาพยาธิมาเบียดเบียนนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า protong :) :) :)

The phop

• member
« ตอบกลับ #304 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 21:02:43 »
ครับ สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Protong และน้าเบียร์ล่วงหน้าครับ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองน่ะครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #305 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 21:58:35 »

วันนี้เป็นวันที่ 28/01/2555 เป็นวันคล้ายวันเกิดของ  น้า protong   ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ  น้า protong  ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ     ;D ;D ;D ;D ;D

Happy Birthday

noomxman

• member
« ตอบกลับ #306 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 09:20:22 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า protong (อวยพรย้อนหลังครับ)
ขอให้มีความสุขสดชื่นทุกคืนวัน  อย่าได้เจ็บอย่าได้ไข้ อย่ามีเรื่องร้ายๆมาแผ้วพาน คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมประสงค์ทุกประการ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #307 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 19:36:22 »
วันนี้ วันที่ 30 มกราคม เป็นวันคล้าย "วันเกิด"ของ น้า Thephop
ขอให้ น้า Thephop ประสบกับสิ่งดีๆ ในชีวิต และมีความสุขสดชื่น ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บที่จะมาเบียดเบียนนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Thephop :) :) :)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #308 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 23:57:33 »
วันที่ 30/01/2555 เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้า Thephop ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Thephop ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ  

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday Song - Cookie United (cover)

noomxman

• member
« ตอบกลับ #309 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 13:08:10 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า thephop (อวยพรย้อนหลังครับ)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #310 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 00:26:42 »
วันนี้ 4 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า sontaya
ขอให้ น้า sontaya มีความสุข สดชื่น สมปรารถนาในสิ่งที่คิดหวังไว้ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียน
อยากได้ Taylor KOA ซีรี่ส์ ก็ขอให้ได้ดังใจนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า sontaya :) :) :)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #311 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 08:15:35 »
สุขสันต์วันเกิดครับน้าสนธยา ขอให้มีความสุขมาก ๆครับ สมหวังดังปราถนาในกีต้าร์ Taylor Koa เช่นกันครับ

noomxman

• member
« ตอบกลับ #312 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 09:03:18 »
วันนี้เป็นวันที่4/02/2555 เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้าสนธยา ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับน้าสนธยา  ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ     ;D ;D ;D ;D ;D

The BEATLES birthday song

noomxman

• member
« ตอบกลับ #313 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:08:25 »
สุขสันต์วันเกิดครับ ป๋าสน (ช้าไปวันนึงครับ)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #314 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 01:04:52 »
วันนี้ วันที่ 8 กุมภาพันธ์ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Bas_Acoustic
ขอให้ น้า Bas_Acoustic จงมีความสุข สมหวังในสิ่งที่ปรารถนา ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียนนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Bas_Acoustic :) :) :)

• member
« ตอบกลับ #315 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:16:34 »
สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Bas_Acoustic  (ช้าไปวันนึงครับ)

noomxman

• member
« ตอบกลับ #316 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:27:38 »
วันที่ 8 /02/2555 เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้า Bas_Acoustic ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ น้า Bas_Acoustic ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังทุกความปรารถนา  ครับ  

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday Song - Cookie United (cover)

noomxman

weera_che

• member
« ตอบกลับ #317 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:36:17 »
สุขสันต์วันเกิดนะครับ น้า Bas_Acoustic ขอให้มีแต่ความสุขทุกๆวันนะครับ

Montri

• member
« ตอบกลับ #318 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 14:21:35 »
เนื่องจากวันนี้เป้นวันคล้ายวันเกิด พี่ ต๋อย Montra 
ขอให้พี่ต๋อย Montra  มีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรง อยากได้กีต้าร์ตัวไหน ขอให้ได้สมปราถนาครับ

Montra

• member
« ตอบกลับ #319 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 15:16:33 »
เนื่องจากวันนี้เป้นวันคล้ายวันเกิด พี่ ต๋อย Montra 
ขอให้พี่ต๋อย Montra  มีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรง อยากได้กีต้าร์ตัวไหน ขอให้ได้สมปราถนาครับ
ขอบคุณน้าเก่ง Montri มากครับ
ขอพรทั้งหมดทั้งปวงจงบังเกิดแก่น้าเก่ง Montri เป็นเท่าทวีคูณเช่นกันครับ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**