Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ  (อ่าน 369553 ครั้ง)

thanakit2511

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #440 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 20:50:00 »
     อวยพรย้อนหลังครับ  น้า npas  น้า 3X.  ขอให้น้าทั้งสองมีความสุขสดชื่น สมหวังในทุกสิ่งที่ต้องการ อย่ามีโรคภัยเบียดเบียนครับ

thanakit2511

• member
Re: อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ
« ตอบกลับ #441 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 20:55:26 »
สวัสดีกับน้า thanakit2511 ด้วยนะครับ
สวัสดีครับ น้า nhoy คงสบายดีนะครับ พอดีช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเน็ต เพราะต้องไปเฝ้าสวนปาล์มตั้งแต่ 6 น.-19 น. แทบไม่มีเวลาทำอะไรเลยครับ ขโมยทุกวัน โดนไปเดือนละหลายหมื่น 

nhoy

• member
« ตอบกลับ #442 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 22:33:58 »
สวัสดีกับน้า thanakit2511 ด้วยนะครับ
สวัสดีครับ น้า nhoy คงสบายดีนะครับ พอดีช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเน็ต เพราะต้องไปเฝ้าสวนปาล์มตั้งแต่ 6 น.-19 น. แทบไม่มีเวลาทำอะไรเลยครับ ขโมยทุกวัน โดนไปเดือนละหลายหมื่น 
สวัสดีครับน้า thanakit2511 ผมสบายดีครับ ขอบคุณครับ และหวังว่าน้า thanakit2511 คงจะสบายดีด้วยเช่นกัน
ผมขอเอาใจช่วยให้น้า thanakit2511 ผ่านพ้นเรื่องลำบากนี้ไปได้ด้วยดี และโดยเร็วนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #443 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 17:11:56 »
วันที่ 9 สิงหาคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Guitar_Joe
ผมขออวยพรให้ น้า Guitar_Joe จงมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง และประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีความเจริญก้าวหน้านะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Guitar_Joe :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #444 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 01:02:17 »
วันที่ 21 สิงหาคม เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า altobIue
ขอให้ น้า altobIue จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY ครับ น้า altobIue :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #445 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 00:01:30 »
สวัสดีครับ น้าจิม
ผมขอบคุณ น้าจิม ที่ให้ผมและน้าๆ ทุกๆ ท่านได้มีโอกาสเป็นส่วนหนึ่งของ "บ้านไม้" นี้นะครับ

วันนี้ วันที่ 1 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าจิม
ผมขอถือโอกาสนี้อวยพรให้ น้าจิม จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตตลอดจนหน้าที่การงานนะครับ
และขอให้ "อะคูสติกไทย" จงเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปด้วยครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าจิม :) :) :)

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
« ตอบกลับ #446 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 00:18:19 »
Hbd ครับน้าจิม มีความสุขสุขภาพแข็งแรง ได้กีต้าร์ในฝันเยอะๆครับ  ;D
คิดถึงเมืองภูเก็ต

nhoy

• member
« ตอบกลับ #447 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 19:57:16 »
วันพรุ่งนี้ คือวันที่ 2 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า arnone แต่ผมจะไม่ได้เข้าเว็บ
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า arnone มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น และมีความเจริญก้าวหน้านะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า arnone :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #448 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 15:01:57 »
วันนี้ วันที่ 4 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า Sanyen
ขอให้ น้า Sanyen จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่น สมปรารถนาในสิ่งที่ต้องการนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า Sanyen :) :) :)

tomtaemakk

• member
« ตอบกลับ #449 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:11:26 »
 สุขสันต์วันเกิดครับ น้า joe neck solid มีความสุขมาก ๆ นะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #450 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 16:40:09 »
วันนี้ วันที่ 11 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า joe neck solid
ขอความสุขสดชื่น ความเจริญก้าวหน้า และสุขภาพที่ดีจงมีแด่ น้า joe neck solid นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า joe neck solid :) :) :)

joeykid

• member
  • joe neck solid
« ตอบกลับ #451 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 08:51:36 »
ขอบคุนน้า nhoy ขอบคุณน้า tomtaemakk มากๆครับ ขอบคุณอะคูสติคไทยด้วย สำหรับมิตรภาพความผูกพันทางดนตรีที่สุดยอด
ผม joe neck solid ( joeykid) ขอคารวะด้วยใจครับ :-* :-* :-*
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #452 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 16:36:32 »
สวัสดีครับน้า joeykid สบายดีนะครับ
ผมลงชื่อใหม่ไว้ให้ในหน้า 3 แล้วนะครับ

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
« ตอบกลับ #453 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 22:35:15 »
สวัสดีครับ น้าจิม
ผมขอบคุณ น้าจิม ที่ให้ผมและน้าๆ ทุกๆ ท่านได้มีโอกาสเป็นส่วนหนึ่งของ "บ้านไม้" นี้นะครับ

วันนี้ วันที่ 1 กันยายน เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้าจิม
ผมขอถือโอกาสนี้อวยพรให้ น้าจิม จงประสบกับความสุข สดชื่น สมหวัง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีความเจริญก้าวหน้าในชีวิตตลอดจนหน้าที่การงานนะครับ
และขอให้ "อะคูสติกไทย" จงเจริญก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปด้วยครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าจิม :) :) :)

ขอบพระคุณน้า nhoy สำหรับคำอวยพร ครับ
ขอให้พรดีๆ กลับไปสู่น้า nhoy เช่นกัน ครับ

ปล. ต้องกราบขออภัยที่เข้ามาตอบช้า
เนื่องจากช่วงนี้ ยุ่งสุดๆ ครับ เลยเพิ่งเข้ามาเห็นโพสต์จากน้า nhoy

ขอบพระคุณครับ

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
« ตอบกลับ #454 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 22:36:02 »
Hbd ครับน้าจิม มีความสุขสุขภาพแข็งแรง ได้กีต้าร์ในฝันเยอะๆครับ  ;D

ขอบคุณน้า bigg ขอให้พรดีๆ กลับไปสู่น้าเช่นกัน ครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #455 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 16:05:40 »
วันที่ 17 กันยายน เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน แต่ในวันดังกล่าวผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บ
จึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน จงประสบกับความสุข-สดชื่น-สมหวัง-มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า BOSO...แก๊งค์หมาเมิน :) :) :)

nhoy

• member
« ตอบกลับ #456 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 19:06:31 »
ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บใน 3-4 วันข้างหน้านี้ครับ แต่เนื่องจากในวันที่...
      21 กันยายน   เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ  น้า ตั้ม มูเก้น
      23 กันยายน   เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ  น้า Aum_GuitarNoob
และ 24 กันยายน   เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ  น้า southpaw  และ  คุณ Mini ShoPPeR

ผมจึงขออนุญาตอวยพรล่วงหน้าให้.-
  น้า  ตั้ม มูเก้น 
  น้า  Aum_GuitarNoob
  น้า  southpaw
  คุณ Mini ShoPPeR 

จงประสบกับความเจริญก้าวหน้า มีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่นมากๆ นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าตั้ม มูเก้น :) :) :) น้า Aum_GuitarNoob :) :) :)
น้า southpaw :) :) :) และ คุณ Mini ShoPPeR :) :) :)

nu3000

• member
  • เล่นกีตาร์ไปให้ถึงจุดหมาย...
    • Facebook
« ตอบกลับ #457 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 19:43:35 »
ผมอาจจะไม่ได้เข้าเว็บใน 3-4 วันข้างหน้านี้ครับ แต่เนื่องจากในวันที่...
      21 กันยายน   เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ  น้า ตั้ม มูเก้น
      23 กันยายน   เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ  น้า Aum_GuitarNoob
และ 24 กันยายน   เป็นโอกาสวันคล้าย "วันเกิด" ของ  น้า southpaw  และ  คุณ Mini ShoPPeR

ผมจึงขออนุญาตอวยพรล่วงหน้าให้.-
  น้า  ตั้ม มูเก้น 
  น้า  Aum_GuitarNoob
  น้า  southpaw
  คุณ Mini ShoPPeR 

จงประสบกับความเจริญก้าวหน้า มีสุขภาพที่แข็งแรง มีความสุข สดชื่นมากๆ นะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้าตั้ม มูเก้น :) :) :) น้า Aum_GuitarNoob :) :) :)
น้า southpaw :) :) :) และ คุณ Mini ShoPPeR :) :) :)

สุขสันต์วันเกิดครับ...น้าๆ  :)
08-5070-8827

nhoy

• member
« ตอบกลับ #458 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 19:53:53 »
เนื่องด้วยระยะนี้ผมเข้าเว็บไม่ค่อยได้..
ประกอบกับ วันที่ 29 กันยายน นี้ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า weera_che (วีระ)
และ          วันที่ 30 กันยายน นี้ เป็นวันคล้าย "วันเกิด" ของ น้า winnie
ผมจึงขอถือโอกาสนี้อวยพรล่วงหน้าให้..
               น้า weera_che (วีระ)
         และ น้า winnie
จงประสบกับความสุข สดชื่น มีความเจริญก้าวหน้า และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า weera_che (วีระ) :) :) :)
HAPPY BIRTHDAY สุขสันต์ "วันเกิด" ครับ น้า winnie :) :) :)

weera_che

• member
« ตอบกลับ #459 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 15:28:35 »
ต้องขอขอบคุณน้าnhoy สำหรับคำอวยพรครับ...