Acoustic Webboard > ห้องพูดคุย Acoustic Guitars and Accessories และทั่วไป

อวยพร "วันเกิด" น้าๆ แต่ละท่านครับ

(1/195) > >>

nhoy:
ไม่ทราบว่าเคยมีกระทู้หัวข้อนี้ไหม
แต่ผมเห็นว่าน่าจะรวบรวมเพื่อที่จะเป็นประโยชน์ให้พวกเราได้ทราบและมีโอกาสที่จะ อวยพรเนื่องในวันเกิด ซึ่งกันและกันครับ
ผมเองเกิดวันที่ 17 พฤศจิกายน 2494 ครับ

หากน้าๆ ท่านใดประสงค์จะลง "วันเกิด" (เพิ่มเติม) เชิญเลยนะครับ จะเป็นความกรุณาอย่างยิ่ง

หมายเหตุ : ผมได้รวบรวม "วันเกิด" ของน้าๆ ไว้ที่ หน้า 3 ครับ
ถ้าต้องการทราบ "วันเกิด" ของท่านใดว่าเป็นวันไหน เดือนอะไร ก็เข้าไปดูและอวยพรกันได้เลย
ขอบคุณน้าๆ ทุกท่านนะครับ

noomxman:
สวัสดีครับน้าnhoy ผมเกิดวันที   26  มีนาคม ครับ  ;D ;D ;D ;D

Anat:
พฤหัสบดี ที่ 6 ตุลาคม 2509     19.53 น.

ช่วยดูดวงให้ด้วยครับ

cross:
ผมเกิดวันคริสต์มาส ครับ

ว่าแล้ว  ก็ส่งเพลงนี้ให้เลยดีกว่า 

เผื่อน้าๆ ท่านใดเกิดวันนี้หรือ  ผ่านมาแล้ว  ก็ขอมอบเพลงนี้ให้เลยครับ  แหะ ๆๆๆ

Happy Birthday ( HBD ) : Fingerstyleguitar cover by cross

:)

southpaw:
ผม 24 กันยายน ครับ อีก 3 วันครบ 40 ปีเต็ม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version