Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านลุงจง  (อ่าน 2331 ครั้ง)

pong

• member
ร้านลุงจง
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 18:45:48 »
ผมได้ทดลองเซ็ทอัพกี้ต้าเองครับ โดยดูจากคำแนะนำในบอร์ทนี่ละครับ ด้วยความที่อยากทดลองทำเอง
แต่ไม่มีประสบการณ์ และความชำนาน
ทำหมดครับ ทั้งขันคอ ฝน นัท,แซ็ทเดิ้ล
ปรากฎว่า เจ้งนะซิครับ T_T
โร่ไปร้านลุงจง ตามคำแนะนำในบอร์ทนี่ละครับ
ปรากฎว่า สุดยอดครับ แก้ปัญหาให้ได้ทั้งหมด แอ็คชั่นเล่นงายสบายมือ แถมให้ความรู้ และความเป็นกันเอง
คนแก้ปัญหาไม่ใช่ลุงจงนะครับ แต่เป็นมือขวาของลุงจง(ผมยกตำแห่นงนี้ให้เองครับ) ผมเองก็ลืมถามชื่อซะด้วยอะ
ขอบคุณร้านลุงจง และช่างที่ช่วยแก้ปัญหาให้ผมครับ ^^

MUI

• member
Re: ร้านลุงจง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 20:30:59 »
ลุงจงงานเยอะมาก เพราะเว็บกีต้าร์ทั้งหลายนี่แหละ

เห็นว่าจะปิดรับงานซักพักเคลียร์งานเก่า...ใครที่ทิ้งไว้ให้ไปรับกลับบ้านบ้างเน่อ

ช่วงนี้..ลุงแกจะมุดดี้หน่อย...เลยคลายเครียดกับเฮลิคอปเต้อร์น้อย กิ๊กกิ๊ก

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
Re: ร้านลุงจง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 20:35:43 »
ผิดเป็นครูครับ
MUGEN_guitar_SHOP