Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ทาคามิเนะ มีทรง OM มั๊ยครับ  (อ่าน 1113 ครั้ง)

9tonbbt

• member
ทาคามิเนะ มีทรง OM มั๊ยครับ
« เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 20:45:14 »
เป็นรุ่นไหนอ่ะครับ แบบที่ไม่มีไฟฟ้าน่ะครับ เสียงเป็นงัยมั่ง  :)

djpop

• member
    • Sound Master Sound System and Band Gear for Rental
Re: ทาคามิเนะ มีทรง OM มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 21:39:57 »
มีสิครับ  แต่ไม่รู้รุ่น ไล่ราคาตั้งแต่ห้าพันกว่าไปเลย ไปร้านนครหลวง ฟอร์จูน ชั้นสาม น้องวนิดา คนขายใจดีสุดครับ บอกอ้ายป๊อปแนะนำมาก็ได้

9tonbbt

• member
Re: ทาคามิเนะ มีทรง OM มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 22:43:30 »
มีสิครับ  แต่ไม่รู้รุ่น ไล่ราคาตั้งแต่ห้าพันกว่าไปเลย ไปร้านนครหลวง ฟอร์จูน ชั้นสาม น้องวนิดา คนขายใจดีสุดครับ บอกอ้ายป๊อปแนะนำมาก็ได้

อ้ายป๊อป.... น้องวนิดา.... เอ๋ ยังงัย ๆ กันน๊า อิอิ