Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นกำลังใจให้ชาวอยุธยา ลพบุรี นครสวรรค์ เพลงขอบคุณในน้ำใจชาวไทย, น้ำเอย น้ำใจ  (อ่าน 6024 ครั้ง)

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
เอ่อ....พูดไม่ออกเลย^^"
Norman b18/cedar

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
  เป็นกำลังใจให้ครับน้า Laser รอบนี้โดนกันทั่วหน้าแทบทั้งประเทศเลยครับ  ;D ;D ;D ;D
noomxman

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้น้ำลดลงไวไวครับ

ตัวผมเองอยู่ในตัวเมืองจังหวัดพิจิตร ก็ลุ้นน้ำที่แม่น้ำเหมือนกันครับ มันสูงขึ้นทุกวัน

lpguitar

• member
ขอเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคน สู้ สู้ ครับ

weera_che

• member
รับชมแล้วตื้นตันใจเลยครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ  ส้ สู้ ชีวิตต้องเดินหน้า

dho

• member
หัวใจคุณร้องเพลง...เวลาเปลี่ยนในทางที่ดี..คุณจะดีขึ้นเอง..สู้นะ.

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
เพราะ มาก เลย ครับ นี้เล่นกันในน้ำเลยหรอเนี้ย
มือกีต้าร์โฟล์ก

UncleNeil

• member
ซาบซึ้งและน่าเห็นใจมาก สู้สู้

Laser

• member
ขอขุดกระทู้ เพื่อมาให้กำลังใจ
กับพี่น้อง ทุกหัวระแหงที่ผจญ กับ สถานการณ์น้ำท่วม ขณะนี้

พวกเราต้องเข้มแข็ง และ ผ่าวิกฤตินี้ไปให้ได้

ชาวไทยทุกคนรักกัน ห่วงใยก้นครับ