Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านกีต้าร์มือสองจากญี่ปุ่น  (อ่าน 16040 ครั้ง)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: ร้านกีต้าร์มือสองจากญี่ปุ่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 09:48:37 »
แล้วที่ลงขายในบอร์ดเรานี้ล่ะ ?????????

ยืดอกไปเลย ส่วนนึงใช่ครับ ในกีต้าร์ไทยก็ด้วย    เเต่จะไปสนใจทำไม ในเมื่อมันเป็นของดีที่เขาคัดมาให้เเล้ว

เเละมีสิ่งที่หลายคนไม่มี

คือ เส้นถึง กับ ตาถึง เงินถึงไง ครับ ....อิอิ

ขอบคุณน้า nantfa ครับ

ผมก็เข้าใจมาตั้งนานว่า หน้าซื้อขายเรา

เป็นกีตาร์ที่เขามีสะสมเก็บไว้กันนะเนี่ย

นั่นสิครับ  ผมก็นึกว่าเอาของสะสมมาขายเหมือนกัน

จริงๆแล้วก็มีกันทั้ง 2แบบนะครับ อยู่ที่คนซื้อต้องดูให้ดีๆ  ว่าเรารับกับสภาพใด้ไหม ถ้าเวลาผ่านมา 20-30 ปีแล้วเรายังเป็นมือที่2เอง

ก็สุดยอดแล้วครับ   แต่ในควมาเป็นจริงถ้าใครเก็บ 20-30 ปี คงทำใจขายยากครับ  ;D ;D ;D ;D
noomxman