Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเปรียบเทียบ CRAFTER TV200CEQ/NV กับ Takamine EDxxSC ซี่รี่ย์ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2049 ครั้ง)

madoadza

• member
ช่วยเปรียบเทียบ CRAFTER TV200CEQ/NV กับ Takamine ED26SC, ED025SC, ED05SC, ED55SC ให้หน่อยครับ
เพราะว่าเห็นว่า Crafter ตัวนี้เป็น ALL Solid ถ้าเทียบกับ Taka ที่ว่ามา ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ
ขอบคุณครับ  ;D
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

madoadza

• member
ดันนิดนึง เผื่อมีคนใจดีมาช่วยตอบ
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

Peng

• member
ผมว่าถ้าเป็นผมผมจะเลือกtakaนะ(ถ้าเอาแค่สองตัวนี้ไม่สนตัวอื่น)