Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หานักร้องและมือกีต้าที่สามารถเกาคอร์ดกีต้าได้มาร่วมวงอยู่บางแสน  (อ่าน 2783 ครั้ง)

nick

• member
;Dต้องการนักร้อง และ มือเกากีต้า มาร่วมวงด้วยกันซึ่งตอนนี้มีมือกีต้า 1 คนแล้ว และมีมือกลอง ใครสนใจจะร่วมวงกับเรา ติดต่อมาได้ที่กระทู้นี้ หรือ

เบอร์โทรศัพท์ 0871399844 nick  บางอยู่แสน ชลบุรี

KIKIE

• member
ชื่อกี้นะคะ สนใจร้องนำ ติดต่อ [email protected] อายุ 20 ค่ะ ปล.  อยู่เหลิมไทยค้าบบบ

FatBoy

• member
อยากเล่นด้วยจังครับ แต่ผมไม่เคยเล่นร้านมาก่อนเลย หุหุ ผมอยู่บางปะกงครับ เล่นร้า้นไหนกันหรอครับ เผื่อว่างๆจะไปนั่งชมครับ นี่เมลผม [email protected] เพิ่งย้ายมาอยู่บางปะกงไม่รู้จักใครเลยหุหุ

ohm_pea

• member
ว้าววว อยากเล่นด้วยจังครับ แต่ทำงานประจำ เวลาช่วงเย็นก็เอาไปออกกำลังกาย อยู่ร้านไหน ครับ เผื่อผ่านไปจะได้ไปดู
จันทาร ดีกว่า จันไร

aun_thanawut

• member
มาเล่นกับพี่ดีกว่ามั้ง โอม พี่รออยู่นะ

ootgamo

• member
มือกลองอคูสติก ว่างงานอ่าคับ สแนร์ กับเบสดัม ไม่เรื่องมาก เรื่องเงินคุยทีหลัง อยากได้งานทำมากกว่าตอนนี้