Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีวิธีไล่หนู อย่างได้ผลโดยไม่ต้องเสียเงินมาก มีไหมครับ  (อ่าน 8674 ครั้ง)

clapton_slow

• member
พอดีว่าในกุฏี ของอาตมา มีหนูเยอะมากชอบมา กินหนังสืออยู่เรื่อยๆ
ใครมีทางบอกอาตมาที เพราะหนูมันเยอะเหลือเกิน (ฆ่าสัตว์ถือว่าเป็นบาป)
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

Near Dawn

• member
เลี้ยงแมว ง่ายสุด ได้ผลจริง คัรบหลวงน้า ^^
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
เลี้ยงแมว ง่ายสุด ได้ผลจริง คัรบหลวงน้า ^^

อืมๆๆจริงๆๆครับ ผมดันคิดไปไกลเกิน เลี้ยงแมว +100

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย

อืมๆๆจริงๆๆครับ ผมดันคิดไปไกลเกิน เลี้ยงแมว +100

แล้วถ้ารำคาญแมวก็ค่อยเลี้ยงหมาต่อ 55555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Sgt Pepper

• member
  • เล่นมาสิบปี ตีอยู่สี่คอร์ด!
แหม.......ผมล่ะอยากมีหนูๆอยู่ที่บ้านซะจริง

clapton_slow

• member
แหม.......ผมล่ะอยากมีหนูๆอยู่ที่บ้านซะจริง
เเหม๋ หนู น่ะ ไม่ใช่น้องหนู 55+
เเมวก็มีเเมววัดมันเข้ามาเรื่อยๆเเต่ทำลายข้าวของเพราะไล่หนูนี่เเหล่ะ
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

TOM1869

• member
เลี้ยงแมวโลด หลวงน้า
Line id: 081-8718003

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
ผมก็ไม่อยากไล่เค้าไปเลย...หนูๆเนี่ย...เสียเงินพาเขามาแล้ว...อ่ะเจี๊ยค...
รักเธอ...ประเทศไทย

มือกระโปก

• member
    • www.cue-byord.com
ชัวครับบ้านผมเลี้ยงแมว 2 ตัวหนูไม่ค่อยมีเท่าไหร่ได้ผลครับน้า

kook_gai

• member

ระวังแม่หนูที่บ้านจะกลายเป็นแม่เสือ นะครับ ^_^

wuthipong

• member
เลี้ยงโดเรม่อนเลยครับ

pisit5924

• member
ขับไล่หนูชุกชุม โดยไม่ต้องฆ่าให้บาปกรรม ด้วยการนำ

น้ำมันระกำ 10 ส่วน ผสมกับน้ำมันสะระแหน่ อีก 90 ส่วนให้เข้ากัน
แล้วเอาไปทา ตามทางเดินของหนู หรือที่ ๆ หนูชอบมา มันจะไม่มาอีกเลย
เมื่อได้กลิ่นน้ำมันทั้งสองอย่างนี้
.. ลองดูนะครับ เพิ่งได้รับข้อมูลมาสดๆร้อนๆเลย :) ว่าแต่น้ำมันระกำ กับน้ำมันสะระแหน่ ซื้อได้ที่ไหนไม่ทราบนะครับ :P
.. ดนตรี ไม่มีพรมแดน

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ขับไล่หนูชุกชุม โดยไม่ต้องฆ่าให้บาปกรรม ด้วยการนำ

น้ำมันระกำ 10 ส่วน ผสมกับน้ำมันสะระแหน่ อีก 90 ส่วนให้เข้ากัน
แล้วเอาไปทา ตามทางเดินของหนู หรือที่ ๆ หนูชอบมา มันจะไม่มาอีกเลย
เมื่อได้กลิ่นน้ำมันทั้งสองอย่างนี้
.. ลองดูนะครับ เพิ่งได้รับข้อมูลมาสดๆร้อนๆเลย :) ว่าแต่น้ำมันระกำ กับน้ำมันสะระแหน่ ซื้อได้ที่ไหนไม่ทราบนะครับ :P

อันนี้มุกหรือจริงครับน้า

:)

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
น้ำมันระกำ กับน้ำมันสะระแหน่
ถ้าได้ผลดีจริง รัฐบาลจะเข้ามาแทรกแซงราคา
และจัดแถมให้ เมื่อเติมแกสโซฮอล์ตั้งแต่ 100 บาทขึ้นไป....อิอิ มุขการเมือง

ผมเคยเห็นคนแถวบ้านจับนะครับ เค้าบอกว่าเทศบาลรับซื้อตัวละ 10 บาทตอนฉี่หนูระบาด
ใครจับได้มากที่สุดก็มีรางวัล....เรื่องจริงนะครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY

Aip studio

• member
น้ำมันระกำ กับน้ำมันสะระแหน่
ถ้าได้ผลดีจริง รัฐบาลจะเข้ามาแทรกแซงราคา
และจัดแถมให้ เมื่อเติมแกสโซฮอล์ตั้งแต่ 100 บาทขึ้นไป....อิอิ มุขการเมือง

ผมเคยเห็นคนแถวบ้านจับนะครับ เค้าบอกว่าเทศบาลรับซื้อตัวละ 10 บาทตอนฉี่หนูระบาด
ใครจับได้มากที่สุดก็มีรางวัล....เรื่องจริงนะครับ

เล่นมุขกันซะเยอะ  เลยต้องย้ำว่าเรื่องจริงเลยเหรอครับ 55555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Aip studio

• member
ว่าแต่กีต้าร์ที่น้าเบิร์ทซ่อมแล้ว ถ้าน้าสนใจจะปล่อย ก็รับผมไว้พิจารณาด้วยนะครับ ^_^

wuthipong

• member
ว่าแต่กีต้าร์ที่น้าเบิร์ทซ่อมแล้ว ถ้าน้าสนใจจะปล่อย ก็รับผมไว้พิจารณาด้วยนะครับ ^_^

ใช่ตัวที่เกิดจากการขนส่งรึเปล่าครับ ผมพึ่งไปเม้นท์มา ^^

nco4433

• member
ผมแทบไม่เคยไล่เลยครับ พอหมดชั่วโมงน้องเค้าก็ไปเองหมดเลยง๊าบบบบๆๆๆๆ อิอิอิ ล้อเล่ง ;D ;D ;D ;D

Aip studio

• member
ผมแทบไม่เคยไล่เลยครับ พอหมดชั่วโมงน้องเค้าก็ไปเองหมดเลยง๊าบบบบๆๆๆๆ อิอิอิ ล้อเล่ง ;D ;D ;D ;D

อันนั้น อีหนู แล้วครับ ^_^

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ

ครับผม เดี๋ยวรอน้าเบิร์ทก่อนนะครับ

ใช่ตัวที่เกิดจากการขนส่งรึเปล่าครับ ผมพึ่งไปเม้นท์มา ^^

ใช่ครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY