Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: YAMAHA F-310 ขายแล้วครับ (รบกวนย้ายด้วยคร้าบ)  (อ่าน 1632 ครั้ง)

อูฐอวกาศ

• member
พอดีไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่ ทิ้งไว้ก็สายขึ้นสนิมซะเปล่าๆ

YAMAHA F-310 สภาพดี พอดีไม่ค่อยได้เอาไปลุยที่ไหน ส่วนใหญ่นอนอยู่ในกระเป๋าตลอด
ขาย 2,700 ฿ ครับ ปิ๊กการ์ดกับด้านหลังมีรอยข่วยขนแมวเล็กน้อย เลยแถมกระเป๋าหนังหนึ่งใบพอดีตัว

นัดรับของได้ที่ BTS, MRT ทุกสถานีครับ

ขายแล้วนะครับ

อูฐอวกาศ

• member
Re: YAMAHA F-310 กีตาร์ราคาน่าเอ็นดู สภาพงามๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 02:06:07 »
ขอโทษครับ ผิดหมวด เปิดหลายจอไปหน่อย
รบกวนย้ายด้วยครับ  :D

eer

• member
แล้วติดต่อไงเหรอครับ ขอเบรอ์โทรด้วยครับ

nong

• member
มันน่าจริงๆ

Earthquakz

• member
มาช้าไป 1 วันครับ ไม่งั้นผมจัดละ T_T

อูฐอวกาศ

• member
ลืมลงเบอร์ซะสนิท ของยังอยู่คร้าบ  ;D

ติดต่อมา 087-106-7788

นัดรับของได้ที่รถไฟฟ้าทุกสถานีครับผม

อูฐอวกาศ

• member
จองแล้วนะครับ

a99

• บุคคลทั่วไป
ย้งอยู่มั้ย

อูฐอวกาศ

• member
ขายแล้วคร้าบ ขอบคุณมาก