Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Ewan Dobson น้าแกเล่นกีตาร์ได้ดีจริงๆ เคยดูกันหรือยังครับน้าๆ [Clip]  (อ่าน 2616 ครั้ง)

INeedYou

• member
น้าแกเล่นได้แบบว่า ไม่รู้จะเริ่มแกะตามยังไงเลย เฮอๆๆ
แปลกทั้งแนวกีตาร์และแนวการแต่งตัวของแกเลย

โดยรวมแล้วดูเพลินดีครับ เทพมากๆ

แล้วเราจะเรียกการเล่นแบบว่าว่าแนวไหนดีครับน้าๆ?

Ewan Dobson - Time 2 - Guitar

chanwit

• member
ซาวด์เหมือนพวกดนตรีอิเล็คโทรนิกเลย

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
เห็น แกแต่งตัวแล้ว นึกถึงหนังเรื่อง Platoon
รักเธอนะ....กีต้าร์

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ลองรัวนิ้วตามพี่แกดูแล้วครับ ไม่ถึง 30 วิ ตะคริว แด๊กส์ นิ้วเลยครับ T^T

ปล.ผมนึกถึง Raiden จาก Mortal Combat อ่ะครับ 555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Carboy

• member
เทพจริงๆ  มือขวานิ่งมากเลย ขอบคุึณครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
จะเล่นเพลงนี้ ต้องหา Delay มาต่อพ่วงด้วยนะจ๊ะ

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
จะเล่นเพลงนี้ ต้องหา Delay มาต่อพ่วงด้วยนะจ๊ะ

สงสัยคง หลอนน่าดูเลยครับ ^_^ 

ปล.ถ้ามีมันจะเล่นง่ายขึ้นมั๊ยน๊าาาาาาาา ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

kaizer123

• member
เหมือนเพลงที่เปิดตามผับเลยครับ 555

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
เค้าใช้กีตาร์อคูสติก แต่ ฟังแล้วมันไม่อคูสติกเลย...
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
นึกถึงฟอร์ขึ้นมาเลยครับ555+ ฟอร์ทองหล่อ^^
Norman b18/cedar

9tonbbt

• member
ใครช่วยแกะ แล้วทำแท็บทีสิครับ ท่าจะมันส์ อิอิ

INeedYou

• member
ใครเล่นเป็นแล้วเอาแท็ปมาฝากหน่อยนะคร้าบ

UncleNeil

• member
น้า Ewan ต้องฝึกหนักแน่ๆ ถึงได้แน่นเปี๊ยะ แบบนี้

old_guitar

• member
  • http://www.facebook.com/profile.php?id=1000009295
ลองรัวนิ้วตามพี่แกดูแล้วครับ ไม่ถึง 30 วิ ตะคริว แด๊กส์ นิ้วเลยครับ T^T

ปล.ผมนึกถึง Raiden จาก Mortal Combat อ่ะครับ 555+
เอิ๊กๆๆๆๆเห็นด้วยอย่างแรง หลังจานั้นก็ไม่กล้าจับกีต้าร์อีกเลย..555
ยินดีต้อนรับเม้าท์กันได้ที่
http://www.facebook.com/profile.php?id=100000929500976

Te amo Tori

• member
ฟังแล้วได้อารมร์เกมส์เครื่องแฟมมิคอมมากมาย