Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนึงคนภาคเหนือจะมีกีตาร์โปร่งไม้ชิงชันฝาแฝด.  (อ่าน 6780 ครั้ง)

dho

• member
ทุกคนที่ผมเจอนะ..ก็ต้องการความสมบูรณืทั้งนั้น..มันต้องฟังตัวจริงเสียงจริง..แค่พูดมันไม่ได้ยินเสียงกีตาร์..มันต้องลอง.

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
เข้ามาตื้นเต้นด้วยคน  อยากยลโฉมงาม บ้าง
รักเธอนะ....กีต้าร์

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
ผมชื่นชมอาจารย์เบียร์นะ..มีโอกาสจะสัมผัสตัวเป็นๆ..

ถ้าคัน บอกผมด้วยนะครับน้าอ้น 555+

น้าเบียไม่ใช่ตัวบุ่งนะครับ ไม่คันครับ
(ล้อเล่นนะครับ น้าเบียร์) ^ ^

55555 สัมผัสผม แลัวต้องรีบทาซีม่าเลยนะครับ.....คันยิ่งกว่า สังคม อีก..........เอิ๊ก 

ต้องเล่นเองตบเอง อย่างน้อย ก็ตายด้วยมือของเรา....555555555

ผมชง ok มั้ยครับ มุขนี้
5555+

ผ่าน..............น้าโก้   กีตง กีตาร์ ไม่ต้องเล่นมันเระ ไปตั้งคณะกับผมดีกว่า........อิอิ

ผมไปด้วยโคนนนนนนน

ครบพอดีเลยครับ ชาวคณะ 555+
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
รอชมครับ^^
Norman b18/cedar

dho

• member
กำลังไสไม้แล้ว.

madoadza

• member
อยากเห็น อยากสัมผัส อยากได้ยินเสียง :D
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

dho

• member
ไม่เกิน2เดือนเจอกันแน่กีตาร์ไม้ชิงชัน..ตัวนึงดี..อีกตัวนึงบ้า.

nco4433

• member
ผลละตั้งตารอน้าอ้น..รอชมผลงานอย่าง..เข้มแข็ง..อยากเห็นไวๆ จังครับ...ออิอิอิอิ ;D ;D ;D ;D

dho

• member
เร่งเต็มสูบแล้วน้าเกรียงไกรครับ..ไอ้2ตัวเนี่ยไม่พูดถึงแล้ว..โครงการ3กำลังเดินเครื่องแล้วสวยมาก..

bestboss

• member
มานอนรอแล้วครับ

dho

• member
ยังงัยติชมด้วยนะครับ.

dho

• member
วันจันทร์จะลงรูปไม้ชิงชันให้ชมครับ..

aofaf

• member
  • BBT
รอชมครับ
A journey of thousan

tonsiam999

• member
มารอ ยลโฉมด้วยคนครับ
 สุนทรีย์ทางดนตรี ทั้งศาสตร์และศิลป์ วัสดุและความทุ่มเท ผสานด้วยใจ......

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
มาช่วยลุ้นพี่อ้นนะครับ.... เสร็จแล้ว ถ่ายรูปมาอวดหน่อยนะครับ  ^^

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
พรุ่งนี้ เจอกันครับน้าอ้น
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

dho

• member
ขอบคุณน้าโก้..ที่ร่วมกันช่วยชาติ.