Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเลือกอันไหนดีนร้า.....  (อ่าน 5890 ครั้ง)

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
Re: จะเลือกอันไหนดีนร้า.....
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 07:49:14 »
พี่ว่า อย่าไปคิดว่า จะเล่น อุ๊ค หรือ จะเล่นกีตาร์ดี ... เอาเป็นว่า เล่นให้เป็นทั้งสองอย่าง และ เวลาเบื่อ ๆ ก็ผลัดกันเล่นไปมาดีกว่า

บ้าน ยุ้ยกี้อยู่ระแวกไหนจ๊ะ... เดี๋ยวพี่ไปสอนให้ อยากเล่นอุ๊ค หรือ กีตาร์ สไตล์ไหน  พี่เล่นได้หลากหลายมั่ก ๆ .. ฮี้ ๆ

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:10:15 »
อาจารย์เพียบ 555+
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:14:04 »
ถ้าเลือกไม่ถูก มาลองที่บ้านผมก็ได้นะครับน้องยุ้ยกี้ เพื่อได้หัวใจเจ้าของติดไม้ติดมือไป ขอแซงนะครับน้ากบ อิอิ

โหหหห.. กรี๊ดดดด !! เทพมากกกกก 555555555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:15:30 »
พี่ว่า อย่าไปคิดว่า จะเล่น อุ๊ค หรือ จะเล่นกีตาร์ดี ... เอาเป็นว่า เล่นให้เป็นทั้งสองอย่าง และ เวลาเบื่อ ๆ ก็ผลัดกันเล่นไปมาดีกว่า

บ้าน ยุ้ยกี้อยู่ระแวกไหนจ๊ะ... เดี๋ยวพี่ไปสอนให้ อยากเล่นอุ๊ค หรือ กีตาร์ สไตล์ไหน  พี่เล่นได้หลากหลายมั่ก ๆ .. ฮี้ ๆ

นั่นไงล่ะ !! ตัวจริง เสียงจริง เค้ามา แว้ววววววว !!! 5555555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

yuiky

• member
  • รักน้องอู๊คน้ำตาลของหนูมากค่ะ ;)
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:36:04 »
วู้ววววววววว
พี่ๆแต่ละคนมาหยอดซะขนาดนี้ 555 น้องไม่มีคนสอนกีต้าค่ะ
ส่วนอูคูเลเล่เล่นเก่งแล้วล่ะ  รองกีต้ามั้งจะเปงงะ จะให้คัยสอนดีนร้าาาาาาาาาาาา
ลำบากใจจัง....ฮ่าาาาาา

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:41:10 »
วู้ววววววววว
พี่ๆแต่ละคนมาหยอดซะขนาดนี้ 555 น้องไม่มีคนสอนกีต้าค่ะ
ส่วนอูคูเลเล่เล่นเก่งแล้วล่ะ  รองกีต้ามั้งจะเปงงะ จะให้คัยสอนดีนร้าาาาาาาาาาาา
ลำบากใจจัง....ฮ่าาาาาา

ตอนนี้พี่กบไม่อยู่ ขอรับหน้าที่สอนให้ก่อนก็ได้ครับ ฮา.....................

yuiky

• member
  • รักน้องอู๊คน้ำตาลของหนูมากค่ะ ;)
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:49:23 »
ฮ่าาา
สอนได้จิงๆหรอค่ะแล้วจะสอนกันยังงะอ่ะ
ยุ้ยกี้เพิ่งเข้ามาเล่นอ่ะไม่รู้วิธีค่ะ...  ;)

i-barkarm

• member
    • https://www.facebook.com/seksak.s
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:52:03 »
โว้ว........คุณครูดนตรี เยอะ จัง....อิอิ
facebook/seksak.s

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:59:27 »
;D เล่นกีตาร์สิจ๊ะ ว่าแต่น้องยุ้ยกี้มีคนสอนกีตาร์รึยังเอ่ย อิอิ..  ;D  :-*

พี่กบอย่าก้มหน้ามากนะพี่   เดี๋ยวแกง6...............อิอิ

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 18:18:08 »
โว้ว........คุณครูดนตรี เยอะ จัง....อิอิ

อ้าว....คุณครูบ้ากราม ก็มากับเค้าด้วยเหรอครับ.............อิอิ

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 18:20:48 »
ถ้าจะเริ่มต้นเล่นจริงๆ ผมแนะนำว่า ควรจะต้องเลือกเอาอย่างใดอย่างนึงไปก่อนครับ   
จะมาเรียนกับผม หรือ ไปเรียนกับน้าเบียร์ก็ได้ครับ.......อิอิ  ขอบ้างละกัน  เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

tokjaa

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 21:03:47 »
;D เล่นกีตาร์สิจ๊ะ ว่าแต่น้องยุ้ยกี้มีคนสอนกีตาร์รึยังเอ่ย อิอิ..  ;D  :-*

น้ากบ ถ้ามีกด Like ผมจะกดให้เลยนะ ไม่พลาดด555
ขยันศรัทธาร่าเริง พ่อดอนท่านสอนเอาไว้

NTT INTERTRADING CO.,LTD.

จำหน่ายอะไหล่ตู้คอนเทนเนอร์

yuiky

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 21:05:15 »
.........พี่กบ..........
พี่พีีทุกคนพูดถึงพี่กบ
ทำไมหรอค่ะ ดูเป็นbadboy มากฮ่าาาา
;)

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 21:07:00 »
ถ้าจะเริ่มต้นเล่นจริงๆ ผมแนะนำว่า ควรจะต้องเลือกเอาอย่างใดอย่างนึงไปก่อนครับ  
จะมาเรียนกับผม หรือ ไปเรียนกับน้าเบียร์ก็ได้ครับ.......อิอิ  ขอบ้างละกัน  เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้าเบียร์ ผู้หญิงสวยๆ ถือมีด ยืนอยู่ข้างหลังน้าเบียร์ ใครเหรอ?ครับ

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 21:53:22 »
ทำไมหรอค่ะ ดูเป็นbadboy มากฮ่าาาา
;)

handsome boy ตะหากล่ะจ๊ะ อิอิ..  ;D

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 21:54:04 »

น้ากบ ถ้ามีกด Like ผมจะกดให้เลยนะ ไม่พลาดด555

กด love ไปพลาง ๆ ก็ได้จ้ะ  ;D

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 22:03:42 »
;)

อย่าเข้าใจผิดครับ น้าเค้า แค่ทำกระทู้ออกทะเลบ้าง แค่ไม่กี่สิบกระทู้ มี กระทู้ 18+บ้าง แค่นั้นครับ อย่างอื่นดีหมดครับ 55555
ล้อเล่นนะครับ จริงๆเพราะน้าเค้า มีคนรู้จักเยอะ เป็นที่รักใคร่ของปวงชน เลยเป็นที่รู้จักกันอย่างแพร่หลายเท่านั้นเอง แต่น้าเค้าน่ารักนะครับ  น้า ส้มจีน ยืนยันได้ 55555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

• member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 22:07:20 »
;)

อย่าเข้าใจผิดครับ น้าเค้า แค่ทำกระทู้ออกทะเลบ้าง แค่ไม่กี่สิบกระทู้ มี กระทู้ 18+บ้าง แค่นั้นครับ อย่างอื่นดีหมดครับ 55555
ล้อเล่นนะครับ จริงๆเพราะน้าเค้า มีคนรู้จักเยอะ เป็นที่รักใคร่ของปวงชน เลยเป็นที่รู้จักกันอย่างแพร่หลายเท่านั้นเอง แต่น้าเค้าน่ารักนะครับ  น้า ส้มจีน ยืนยันได้ 55555+

น้องโคบุก็ยืนยันได้ 55555+

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 22:15:16 »

น้องโคบุก็ยืนยันได้ 55555+

5555+ มุขนี้ฮาตลอดกาลครับ ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 12:27:17 »
จะมาเรียนกับผม หรือ ไปเรียนกับน้าเบียร์ก็ได้ครับ.......อิอิ  ขอบ้างละกัน  เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้าเบียร์ ผู้หญิงสวยๆ ถือมีด ยืนอยู่ข้างหลังน้าเบียร์ ใครเหรอ?ครับ

ว๊่าย................. ขอบคุณครับ ที่เตือน...............อิอิ
;)

นึกพี่กบ  ให้นึกถึง เจ มนฑล เอาไว้ครับ  มีหูซ้ายข้างเดียวเหมือนกันเลย..............อิอิ    หล่อม๊าก...........ขอบอก