Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์งานแต่งงาน น้า WiiN ครับ รบกวนน้าๆ ร่วมกันพิมพ์อวยพรหน่อยครับ  (อ่าน 11805 ครั้ง)

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
จงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย เอ้ยไม่ใช่

ขอให้ น้าวิน มีสุข สนุกสุขสันต์ มีูลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มโลกนะครับ โอมเพี๊ยงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
ขอให้มีความสุข มีครอบครัวที่อบอุ่นตลอดไปครับน้า

old_guitar

• member
  • http://www.facebook.com/profile.php?id=1000009295
 ชีวิตคู่เหมือนกับวิ่ง สามขา ยังไงก็อย่าขัดขากันเองแล้วกันนะครับ ต่อไปต้องใช้ชีวิตอย่างปราณีต
รักษาสิ่งที่ดีๆไว้ให้นานๆ....ยินดีด้วยนะครับขอให้มีความสุขๆๆๆ
ยินดีต้อนรับเม้าท์กันได้ที่
http://www.facebook.com/profile.php?id=100000929500976

Sanyen

• member
โอ้วว งานมงคล ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่นะครับ รักกันยาวนาน มีลูกน่ารัก และ มีแต่สิ่งดีๆมาสู่ครอบครัวครับ ;)

nhoy

• member
วันนี้แล้วนะครับ ขอให้น้า WiiN มีความสุขกับคู่สมรสครับ  :) :) :)

taylor814aura

• member
ขอให้การใช้ชีวิตคู่ต่อไปนี้จงมีแต่ความสุข ความมั่งคั่งไหลมาสู่ครอบครัวของพี่Winตลอดไปครับ ..ขอให้แฟนรักกีต้าร์เหมือนตัวพี่ครับ จะซื้อกีต้าร์ตัวใดก็ตามขอให้อนุมัติทุกครั้ง..

wichian

• member
ขอให้มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองนะครับน้าวิน
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

aofaf

• member
  • BBT
ขอให้มีความสุขมากๆครับน้าวิน  มีครอบครัวที่อบอุ่นครับ
A journey of thousan

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
วันนี้แล้วนี่ครับ พึ่งเห็นกระทู้ อิอิ ขอให้มีลูกดกๆนะครับ( เฮ้อออ คนหรือมะระกอ 555 ล้อเล่นครับน้า) เอารูปงานแต่งมาโชว์กันบ้างนะคับน้าวิน "ขอให้มีรักที่ยืนยาวครับ^^)
MUGEN_guitar_SHOP

dho

• member
ยินดีด้วยครับ..ครอบครัวตัวอย่าง.

น้าตั้ม มูเก้น

• member
เช้านี้น้าวินต้องหาอาหารเช้าบำรุงกำลังนะครับ จำพวก ไข่ลวก อะไรอย่างงี้อ่ะครับ ^^ เมื่อคืนถ้าทางจะทำงานหนัก ^^
MUGEN_guitar_SHOP

Montra

• member
ขอให้น้าวินกับเจ้าสาว ครองรักกันกันอย่างมีความสุข ร่ำรวย แข็งแรง มีลูกหลานเต็มบ้านนะครับ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

dream

• member
ไหวไหมครับ ยินดีต้อนรับ สู่ชมรมคนไม่โสด แต่ โฉด นะ น้า WiiN โทดทีที่ไม่ได้ไปฝนตกหนักไม่ค่อยสะดวก

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
555 ได้อ่านคำอวยพรของน้า ๆ ทุกๆท่าน ต้องขอขอบคุณน้าๆที่ ส่งความปราถนาดีเป็นคำอวยพรมายังผมและเจ้าสาว

ขอให้คำอวยพรนี้ส่งกลับไปยังน้าๆ ทุกๆ ท่านครับ และท้ายที่สุด ขอขอบคุณบ้านไม้แห่งนี้ที่ทำให้ผม พบมิตรภาพดีๆ

จากน้าๆ ครับ ขอบคุณจากใจจริงครับ