Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์งานแต่งงาน น้า WiiN ครับ รบกวนน้าๆ ร่วมกันพิมพ์อวยพรหน่อยครับ  (อ่าน 11806 ครั้ง)

Bianconeri

• member
  • Yamaha Red Label
ขอให้น้าวินมีความสุขมากๆ นะครับ

ปล ไม่นึกว่าจะสามสิบห้าแล้ว ดูหน้าสักยี่สิบห้าเอง

Converse

• member
ขอให้น้าวินมีความสุขกับชีวิตคู่ครับ

wonderman

• member
สละโฉดดดดดดดดดด  ;D.............................ขอให้มีความสุข ครับพี่

yod69

• member
ขอให้มีความสุขมากๆเลยเด้อ
ป้อม ออโต้บาห์น - ความรัก

MUI

• member
ว่าจะเข้ามาหลังวันแต่ง 1 วัน อิอิ

แฮปปี้ เวดดิ้ง เดย์ ครับ น้าวิน
Happy Wedding Day Dolly and Carl Dean!

(ไม่น่าเชื่อว่า เว็บนี้ ยังมีคนโสด...ฮิ้ววว)

dream

• member
มีความสุขนะครับ เมื่อวานคุยกันก็ไม่บอก ในงานจัดกีต้าร์อคูสติกไปเล่นไหมครับ 55555 ถ้าไปได้จะไปร่วมงานด้วยนะ

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
ขอให้เจ้าภาพจงเจริญครับ ^^ อุ้ย ขอให้มีความสุขคร๊าบบบ

yamakita

• member
ดีใจด้วยครับ ขออวยพรให้สุขสมหวังในทุกเรื่องครับ

INeedYou

• member
ยินดีด้วยครับผม
รักกันนานๆๆๆนะครับ

Toop

• member
ยินดีด้วยครับ ได้มีโอกาสมีภรรยาเป็นของตัวเองแล้ว   มีลูกไวๆให้ทันผมด้วยนะครับ

;D

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
รักเธอนะ....กีต้าร์

Carboy

• member
น้าวิน มีความครัวที่เป็นสุข ตลอดไปครับ

$kang$

• member
สถานะ :: ฝึกหัด !!

Anat

• บุคคลทั่วไป
วันที่เราได้ล้มตัวหลับ แล้วมีคนที่รักนอนอยู่ข้างๆ
เป้นความสุขที่สงบ

ขอให้น้าวิน มีความรู้สึกดีๆ อย่างงี้ ตลอดไปจร้า

nhoy

• member
ขอให้น้า WiiN มีความสุขในชีวิตครอบครัวมากๆ ครับ  :) :) :)

wanichsoong

• member
เข้าหอเมื่อไรครับ
เอารูปมาอวดเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
countdown ความโสดแล้วครับ อีกแค่ไม่กี่ชัวโมงครับ อิ อิ

TuiHY

• member
ยินดีด้วยครับน้าวิน :)

nhoy

• member
อยากให้น้าๆ ทุกท่านร่วมช่วยอวยพรให้น้า วิน WiiN รูปหล่อกันด้วยครับ
จะสละโสดเข้างานวิวาห์แล้วในวันที่ 10 กันยายน นี้ ในวัย 35 ปีพอดีเป๊ะ ที่ ทาวน์ อิน ทาวน์ ลาดพร้าวนะครับ งานเริ่มประมาณ 1 ทุ่มตรง

รายละเอีบดผมทราบแค่นี้ แต่รู้ว่าน้า หนุ่ม noomxman จะไปร่วมงานด้วย

สำหรับผม : ขออวยพรให้น้าวิน มีลูกเร็วๆ นะครับ มีความสุขมากๆ เด้อ

ปล. จะซื้อกีตาร์ก็รีบซื้อนะเหลือไม่กี่วันเอง เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนครับ อิ อิ ฮ่าๆๆ
[/color]
จะถึงวันสำคัญแล้วนะครับน้า WiiN เตรียมตัวให้พร้อมหรือยัง
ขอเข้ามาอวยพรอีกครั้งนะครับ งานสมรสจะมีกันเพียงครั้งเดียวในชีวิต ขอให้งานในวันนั้นเต็มไปด้วยสัมผัสของความรักและเป็นเครื่องหมายของการเริ่มต้นแห่งชีวิตครอบครัวของน้า WiiN นะครับ 
ขอให้งานดำเนินไปด้วยความราบรื่นปราศจากอุปสรรคใดๆ ทั้งสิ้น และเป็นไปอย่างสมเกียรติแห่งความรักของน้า WiiN และคู่สมรสครับ
ที่สำคัญ ต่อไปนี้เราจะไม่ได้อยู่เพื่อตัวเราเองเพียงลำพังคนเดียวแล้ว จึงขอให้น้า Wiin ทะนุถนอมความรักที่ได้มา และเริ่มต้นชีวิตครอบครัวที่เต็มไปด้วยความสุขสดชื่นเสมอไปตราบชั่วชีวิตนะครับ  :)

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่ให้มากๆนะครับน้าวิน ;D ;D ;D