Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์งานแต่งงาน น้า WiiN ครับ รบกวนน้าๆ ร่วมกันพิมพ์อวยพรหน่อยครับ  (อ่าน 11801 ครั้ง)

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
ยินดีด้วยครับ... ขอให้รักกันนานๆ
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

หนูนาพาเพลิน

• member
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับน้าวิน  ร่ำรวยทั้งความสุขและเงินทองครับ

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ยินดีด้วยครับ ที่จะได้ใช้ชีวิตร่วมกันคนที่รัก และสร้างครอบครัวของตัวเอง ยินดีด้วยครับที่หาอีกคึ่งหนึ่งของชีวิตจนเจอ และขอให้ชีวิตที่เติมเต็มแล้วมีความสุขมากๆ และยั่งยืน นะครับ ^_^

ปล.ถ้ามีคลิปงานแต่งมาโชว์ จะขอบคุณมากเลยครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

NaM_InG ULURU

• member
ยินดีด้วยนะครับที่ตามหาหัวใจอีกข้างหนึ่งจนเจอ....ดูแลและเก็บรักษาไว้ให้ดีนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ.....

9tonbbt

• member
ยินดีด้วยครับ มีความสุขมาก ๆ ทั้งครอบครัว ทั้งดนตรี นะครับ อิอิ

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ยินดีด้วยkrab มีความสุขในชีวิตคู่นะkrab ความรักเป็นสิ่งที่ดีงามเมื่อเกิดขึ้นมาแล้ว ชีวิตที่ดีเมื่อมีคนที่เรารักมาเติมเต็ม ต่อไปสุขทุกข์อย่างไร ก้จะมีเพื่อนคู่คิดและคอยให้กำลังใจข้างๆกันตลอดไปนะkrab ส่วนกีต้าร์ไม่มีที่เก็บ มาฝากผมละกัน อิอิ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
ยินดีด้วยkrab มีความสุขในชีวิตคู่นะkrab ความรักเป็นสิ่งที่ดีงามเมื่อเกิดขึ้นมาแล้ว ชีวิตที่ดีเมื่อมีคนที่เรารักมาเติมเต็ม ต่อไปสุขทุกข์อย่างไร ก้จะมีเพื่อนคู่คิดและคอยให้กำลังใจข้างๆกันตลอดไปนะkrab ส่วนกีต้าร์ไม่มีที่เก็บ มาฝากผมละกัน อิอิ

หรือซื้อแล้วไม่กล้าเอาเข้าบ้านมาฝากกับผมก็ใด้ อิ อิ อิ  ;D ;D ;D
noomxman

clapton_slow

• member
สวัสดี วันเเต่งงานด้วย ครับผม
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ยินดีด้วยกับชีวิตคู่ครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ
:)

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
ขอให้มีความสุขมากๆครับ

Pa

• member

s0l0m0n

• member

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขนะครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
อ่านแล้วรู้สึกซึ้งใจกับทุกๆ คำอวยพรที่น้าๆมอบให้ครับ บ้านไม้นี้ถึงแม้ผมอยู่มาไม่นาน แต่ผมรู้สึกได้ว่า มิตรภาพที่ทุกๆคนมอบให้กัน

เวลาไม่ใช่อุปสรรค และภาษาที่เราคุยกัน นอกจากภาษาไทยแล้ว เรายังใช้ภาษาดนตรีเป็นสื่อกลาง ทำให้ผมเข้าใจแล้วว่า

การที่เราเรียก น้า นั้น มีอะไรมากกว่าคำติดปากเพื่อเป็นสรรพนาม  ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่ น้า ๆ มอบให้

และขอให้ทุกคำอวยพร ย้อนกลับไปที่น้าๆ ที่น่ารักทุกๆ ท่านครับ    ขอบคุณด้วยใจจริงครับ ^ ^

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
อ่านแล้วรู้สึกซึ้งใจกับทุกๆ คำอวยพรที่น้าๆมอบให้ครับ บ้านไม้นี้ถึงแม้ผมอยู่มาไม่นาน แต่ผมรู้สึกได้ว่า มิตรภาพที่ทุกๆคนมอบให้กัน

เวลาไม่ใช่อุปสรรค และภาษาที่เราคุยกัน นอกจากภาษาไทยแล้ว เรายังใช้ภาษาดนตรีเป็นสื่อกลาง ทำให้ผมเข้าใจแล้วว่า

การที่เราเรียก น้า นั้น มีอะไรมากกว่าคำติดปากเพื่อเป็นสรรพนาม  ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่ น้า ๆ มอบให้

และขอให้ทุกคำอวยพร ย้อนกลับไปที่น้าๆ ที่น่ารักทุกๆ ท่านครับ    ขอบคุณด้วยใจจริงครับ ^ ^

T^T ซึ้งด้วยครับ  เอาไปให้เจ้าสาวอ่านก็ดีครับ จะได้อวยพร บ่าว สาว แบบสมบูรณ์ครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
มือกีต้าร์โฟล์ก

guitarman

• member
    • http://www.facebook.com/guitarman.samesame
น้าวิน ขอเเสดง่ความเสียใจ  เอ้ย ดีใจด้วยคับ เป็นฝั่งเป็นฝาซะที มาร่วมสมาคมคนมีเมียกันคับ เเล้วจะรู้ว่าจากนี้ไป เวลาน้าเจอกีตารที่โดนๆเเล้ว ผมอยากจะบอกน้ามามันทรมานมากเลย ที่เราไม่สามารถตัดสินใจว่าจะซื้อมันได้หรือไม่ได้ เพราะว่าเรามีคนตัดสินใจเเทนล่ะ 555555
ขอให้มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง   อยากไปร่วมงานนะน้า

ซ้อม.เเล้วก็ซ้อม

บุคคลทั่วไป

• member

wanichsoong

• member
ยินดีด้วย  ขอให้มีความสุขครับ
ให้มีลูกเร็วๆนะ เพื่อการใช้ชีวิตที่สมบูณร์แบบ ในโลกใบนี้

doggybebop

• member
ขอให้มีความสุขมากๆ ครองรักกันไปตราบนานเท่านานครับ