Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์งานแต่งงาน น้า WiiN ครับ รบกวนน้าๆ ร่วมกันพิมพ์อวยพรหน่อยครับ  (อ่าน 11804 ครั้ง)

K@rn11

• member
ร่วมยินดีด้วยคนครับน้า ขอให้มีความสุข มีลูกหัวปีท้ายปีเลยนะครับผม ^^

ooffymua

• member

took19

• member
โอ้....ขอให้น้าวินมีความสุขมากๆๆนะครับ  มีต้าร์มีเยอะได้แต่อย่ามีกิ๊กเยอะนะครับ อิอิ  ^ ^

BeGiNeR

• member
มีความสุขมากๆ นะครับ ขอให้ได้ Matin หรือไม่ก็ Taylor เป็นของขวัญวันแต่งงานจากพ่อตากะแม่ยายครับ 555
Let It Be

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
ขอให้มีความสุขในการใช้ชีวืตคู่นะครับ

ร่ำรวย หาเงินหาทองเก่งทั้งคู่สามีภรรยา มีลูกเกิดมาเป็น อภิชาตบุตร

ส่งเสริมให้คุณพ่อและคุณแม่มีแต่สิ่งที่ดีๆ

รักกันยั่งยืน เหมือนเพลง คลาสสิก ที่ระยะเวลาผ่านไปนานแค่ไหน ความหวานของเพลงก็ยังคงอยู่เป็นอมตะเสมอไปครับ...

ตุ๊ อะคูสติก.
No 1 Does It Better.

guitar_skl

• บุคคลทั่วไป
น้าวิน....... ผมไม่มีไรให้ ให้น้ำยาไปถุงใหญ่ๆละกัน  ;D  มีลูกไวๆ ขอให้มีความสุขกับชีวิตครอบครัวนะครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
     ขอให้สุขสมหวังทุกวันคืนครับ   ;D ;D ;D ;D ;D
noomxman

sukqoojuicy

• member
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

:)

nookAMT12

• member
ขออวยพรด้วยคนครับ ขอให้น้า win มีความสุขมากๆครับ

em4ik

• member
ขออวยพรด้วยนะครับพี่วิน  วันเวลาแห่งการซื้อกีตาร์อย่างสบายใจใกล้จะหมดลงแล้ววว
ว่าแต่อยากไปกินฟรีด้วยจัง 555555

tokjaa

• member
รักกัน นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน นาน

นานพอไหมคร้าบ
ขยันศรัทธาร่าเริง พ่อดอนท่านสอนเอาไว้

NTT INTERTRADING CO.,LTD.

จำหน่ายอะไหล่ตู้คอนเทนเนอร์

BBadtz

• member
ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่นะครับ
มีพยานรักไวๆนะครับ
ไอ้เจ้านี่แหละ สักขีพยานตัวจริง

karunlee

• member
ยินดีด้วยครับพี่วิน ขอให้มีความสุขสมหวัง รักกันตลอดไปครับๆๆๆๆ

Saniday

• member
ขอให้น้าวินมีความสุขกับชีวิตคู่ครับ
เงินเข้าง่ายจ่ายยากแน่ครับงานนี้ ฮ่าๆๆๆๆ

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
มาร่วมแสดงความยินดีกับน้าวินด้วยครับ ขอให้รักกันไม่ต้องมากเกิน.....แต่รักกันนานๆๆๆๆตลอดไปนะครับ^_^
รักเธอ...ประเทศไทย

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
พี่วินครับ....

ผมรู้แล้ว ว่าทำไมหมู่นี้พี่ดู แก่ จัง

เพราะจะแต่งงานนี่เอง 55555+

ผมเคยแต่งงานมาแล้ว... ผมทราบดีครับ... อยากให้ส่งตัวเร็ว ๆ ใช่ป่ะ... งานเลี้ยงนั้นมันงานของคนอื่นเค้า ส่วนหลังงานเลี้ยงก็ งานของเรา เอิ๊ก ๆ ๆ

... ก็ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่ตลอดไปนะครับ พี่วิน

tawanv

• member
  • AcousticShops.com - acoustic pu., strings & etc.
    • AcousticShops.com
ยินดีด้วยครับ น้าวิน!!!
:) 081-791-2223 :)

มือกระโปก

• member
    • www.cue-byord.com
ขอให้ชีวิตของครอบครัวมีแต่ความสุขความเจริญมากมายเงินทอง ครับ

kalasin_blues

• member
ขอไห้มีความสุขมากๆครับ น้าวิน ยินดีด้วยครับ
แม้เป็นเพียงตัวโน๊ต

the13th

• member
ขอให้มีความสุขมากๆครับผม

มีหลายๆอย่าง ดั่งใจหวังไว้ และ มีชีวิตครอบครัวที่อบอุ่น ครับผม ^^
~ ถ้าชีวิต คือ ทำนอง ... เธอก็เป็น ดัง คำร้อง ที่เพราะลึกซึ้งจับใจ ~