Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเห็นกีต้าร์ประดับผนังมาเยอะ แล้วเคยเห็นแบบนี้มั๊ย?????  (อ่าน 2049 ครั้ง)

TuiHY

• member
พอดีลูกค้าส่งภาพมาให้ทำงาน แต่ต้องตกใจกับแบคกราวของภาพ เห็นแล้วเกิดความรู้สึกสองอย่างพร้อมๆกัน
อย่างแรกคือ โอ้วว มันสวยมาก และอย่างสองคือ คอดเสียดายเลยยยยยยย ลองดูกันครับ
:o :o :o

wichian

• member
พอดีลูกค้าส่งภาพมาให้ทำงาน แต่ต้องตกใจกับแบคกราวของภาพ เห็นแล้วเกิดความรู้สึกสองอย่างพร้อมๆกัน
อย่างแรกคือ โอ้วว มันสวยมาก และอย่างสองคือ คอดเสียดายเลยยยยยยย ลองดูกันครับ

สวยแปลกตาดีครับ ผมน่าจะลองสะสมกีตาร์พม่ามาทำบ้างดีกว่า
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
มันเป็น Wallpaper 3D หรือเปล่าตุ้ย................อิอิ

nhoy

• member

แรกๆ ดูแล้วอลังการเลยครับ แต่ดูไปดูมามีแต่ตัวกีต้าร์นี่ครับไม่มีคอ เสียดายครับ ไม่ทราบว่าของจริงทั้งหมดหรือเปล่า

nong

• member
เออนะ...เอากีต้าร์มาผ่าครึ่ง....ก้ดูอลังการดีอยู่ดอก  แต่การวัดวางผมว่าแน่นไปไม่ค่อยสวย  น่าจะเว้นเปิดพื้นที่ว่างนิดหนึ่ง  ว่าในแง่การจัดองค์ประกอบนะครับ....ผมกำลังคิดว่าจะเอากีต้าร์เก่า ผุๆหมดสภาพ มาทำประโยชน์อยู่เหมือนกัน

Laser

• member
เสียดายอะ
เหมือนของจริงมาก  เห็นแสงเงาสะท้อนของแฟล๊ต ชัดมาก

ต้องให้ พี่ Blue Moon ผู้เชี่ยวชาญการถ่ายภาพมาพิสูทธิ์  ดูอีกคน

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
จริงแท้ และ แน่นอนครับ ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
บร๊ะเจ้าช่วย!
รักเธอ...ประเทศไทย

TuiHY

• member
รับประกันว่าจริงแท้แน่นอนครับ เพราะผมมีภาพต้นฉบับที่ใหญ่มาก เห็นเต็มๆชัดๆ - -"

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
รับประกันว่าจริงแท้แน่นอนครับ เพราะผมมีภาพต้นฉบับที่ใหญ่มาก เห็นเต็มๆชัดๆ - -"

ดูแสงและเงาก็ทราบแล้วครับ เล่นเอาตกใจกับความใจกล้าเลยทีเดียว 55555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

TuiHY

• member
ผมว่า เรามาเล่นเกมจับคู่ดีกว่า 5555555+

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
มันเปนศิลปะT^T
Norman b18/cedar

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
เสียดายอะ
เหมือนของจริงมาก  เห็นแสงเงาสะท้อนของแฟล๊ต ชัดมาก

ต้องให้ พี่ Blue Moon ผู้เชี่ยวชาญการถ่ายภาพมาพิสูทธิ์  ดูอีกคน

มาดูแล้วครับ เล่นเอาอึ้งเลย 555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com