Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามความรู้สึกของน้า ๆ หน่อยครับ  (อ่าน 6705 ครั้ง)

Carboy

• member
Re: ขอถามความรู้สึกของน้า ๆ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:08:22 »
แฟนชอบ แต่ยังไม่ให้ซื้อ.....

guitaroa47

• member
Re: ขอถามความรู้สึกของน้า ๆ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:48:51 »
ถ้าแบ่งเวลาไม่ถูกก็ ตาย ครับ

คือ มันต้องพอดีๆ

เวลาเราจะซื้อกีต้าร์แพงๆ แล้วไม่อยากให้เค้าบ่น

เราก็เอาเงินไปฟาดแฟนเลยครับ
ซื้อของให้ไปเลย 555

แค่นี้เค้าก็ไม่ว่าอะไรแล้วครับ

yuiky

• member
  • รักน้องอู๊คน้ำตาลของหนูมากค่ะ ;)
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:51:26 »
ยุ้ยกี้ขอตอบได้ไหมค่ะ....
ไม่เห็นต้องแคร์เรย เรารักของเรา เค้าไม่รักด้วย
เปงยุ้ยกี้นะตัดหางปล่อย...ไปล่ะคิคิ
เปงตัวของตัวเองดีที่สุดค่ะ...

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:56:17 »
ตอนนี้ผมกำลัง เล่นจิตวิทยา กับ ภรรยาของผมอยู่ เวลาผมเล่นกีตาร์ เค้าก็จะเปิด ทีวีเสียงดัง ผมก็จะเล่นกีตาร์ให้เสียงดังกว่าทีวี หลังจากนั้น เสียงของทีวีก็เงียบหายไป เป็นเสียงของเมียผมพูดดังๆว่า  ไปเล่นที่อื่นไป๊  ผมก็ตระโกนเสียงดังกลับไปอย่างลูกผู่ชายว่า  ได้จร้า....อิอิ

น้าเบียร์  รู้ไหมว่ากว่าผมจะอ่าน ข้อความน้าจบ ผมเกือบท้องเข็งตาย มันฮามากกๆ รู้ไหมว่า เหมือนผมเลย  เป๊ะ 5555

แสดงว่าน้า ก็ แมน เหมือนผมเลยดิ............อิอิ    ดีใจจังมีเพื่อนแระ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 17:56:56 »
วันนี้พา ผบทบ ไปรับกีต้าร์ตัวใหม่จากน้าทอม ราคาเกินงบประมาณที่ขออนุมัติไป 10K

ท่านไม่พูดซักคำ (งอนนิดๆๆๆ นิดเดียวจริงๆๆๆครับ )  รู้สึกดีใจมาก อยากจะบอกว่าตัวผมโชคดีมากๆๆๆ

ทำบุญมาดีครับ..........   น่าอิจฉาจัง

time

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 19:10:35 »
ผมจีบแฟนก็ใช้กีต้าร์นี่แหละครับ เจอหน้าทีไรเล่นกีต้ารืให้ฟังตลอด จนตอนนี้ลูก 2 ล่ะ ทุกวันนี้เล่นให้เจ้าตัวเล็กฟังแทน อิ อิ

Joe Charon

• member
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 11:36:40 »
ไม่เห็นต้องแคร์เรย เรารักของเรา เค้าไม่รักด้วย
เปงยุ้ยกี้นะตัดหางปล่อย...ไปล่ะคิคิ
โอ้...แร๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 12:02:25 »

อย่างงี้ต้องขอน้องยุ้ยมาเป็นแฟนแล้วล่ะครับ จะได้ไม่มีปัญหา ^^

yuiky

• member
  • รักน้องอู๊คน้ำตาลของหนูมากค่ะ ;)
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 21:42:38 »
ฮ่าาๆๆๆๆๆๆ
ถ้าชอบเหมือนกันก็ไม่มีปัญหาค๊าบบบบบบ