Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้า ๆ คิดว่า Crafter จะทำทรงแบบ GS mini มาขายหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2470 ครั้ง)

9tonbbt

• member
อยากลองไซส์มินิ อิอิ  ;D

nong

• member
กำลังฮิตติดลมบนเลยตอนนี้...วีล่าก็มีแล้ว

9tonbbt

• member
กำลังฮิตติดลมบนเลยตอนนี้...วีล่าก็มีแล้ว

รุ่นไหนหรอครับ ไม่เคยเห็นเลย

nong

• member

ตามไปดูหน้าซื้อขายของ music support ได้เลยครับ....กำลังลงเรือมา...ใกล้จะถึงแล้ว

9tonbbt

• member

ตามไปดูหน้าซื้อขายของ music support ได้เลยครับ....กำลังลงเรือมา...ใกล้จะถึงแล้ว

หมายถึงตัว GACE หรอครับ ตัวนี้ ไม่ใช่ขนาดปกติหรอครับ

Grhythm

• member
ถ้าอยากได้เสียงแบบ gs mini หรือ baby taylor ก็จัด taylor ไปเลยครับ เพราะจากที่ลองมาหลายๆ ตัว เหมือนแค่หน้าตาเฉยๆ ครับ

9tonbbt

• member
ถ้าอยากได้เสียงแบบ gs mini หรือ baby taylor ก็จัด taylor ไปเลยครับ เพราะจากที่ลองมาหลายๆ ตัว เหมือนแค่หน้าตาเฉยๆ ครับ

ส่วนใหญ่ ติดตรงงบนี่แหละครับ ฮ่า ๆๆๆ

nong

• member

9tonbbt

• member
นี่ครับ...วีล่า
http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=5677.0

ตัวนี้มันไซส์ 3/4 ไม่ใช่หรอครับ ทรง D แต่ GS mini นี่ มันคนละทรง แล้วก็ใหญ่กว่าหน่อยใช่หรือเปล่าครับ แล้วคอของ GS mini ก็ไม่เล็กกว่าปกติเท่าไหร่ใช่เปล่าครับ
ถ้า 3/4 ผมมี JR2 แล้วอ่ะครับ