Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองกีต้าร์ร้าน Music Support ต้องทำไงครับ?  (อ่าน 1538 ครั้ง)

Arkara

• member
อยากสอบถามน้าๆว่าติดต่อซื้อขายกับทางร้านยังไงหรอครับ? คือเข้าไปดูในเว็บของร้านเห็นว่าอยู่สกลนคร แถมของล๊อตใหม่กำลังจะเข้ามา อยากจะไปลองให้หนำใจแต่ตัวอยู่เมืองกรุงฯต้องทำยังไงบ้างครับ คงไม่ถึงกับต้องนั่งรถไปสกลฯเลยใช่ไหมครับ? ของที่ว่าไม่ใช่ Veelah หรอกนะครับแต่เป็น Koyawa by Veelah ต่างหาก รบกวนด้วยนะครับ

ปล.เห็น อ. ก็มาเล่นบอร์ดนี้บ่อยพอสมควรก็แนะนำแนวทางให้ลูกค้าหน้าใหม่หน่อยคร๊าบบบบบ  :o

Laser

• member
Re: อยากลองกีต้าร์ร้าน Music Support ต้องทำไงครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 16:40:05 »
ผมกำลังจะขับรถไป  6xx km. เร็วๆ นี้ แต่ยังไม่แน่ใจว่าเมื่อไรนะ
ไปด้วยกันไหมครับ

แต่ อ. แนะนำแนววิธี ให้ คนในเว็บ ก็ดีนะครับ

vintageeeee

• member
Re: อยากลองกีต้าร์ร้าน Music Support ต้องทำไงครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 18:11:05 »
น่าจะเปิดอีกสาขาที่กรุงเทพด้วยนะ 

nong

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 18:14:34 »
ผมกำลังจะขับรถไป  6xx km. เร็วๆ นี้ แต่ยังไม่แน่ใจว่าเมื่อไรนะ

แต่ อ. แนะนำแนววิธี ให้ คนในเว็บ ก็ดีนะครับ
555  สู้โว้ยๆ   ต้องเปลี่ยนภาษิต ระยะทางพิสูจน์กีต้าร์  กาลเวลาพิสูจน์ค่าน้ำมัน  อิอิ....แต่ไปแล้วคุ้มครับ  ที่เที่ยวมากมาย

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 18:27:45 »
อยากสอบถามน้าๆว่าติดต่อซื้อขายกับทางร้านยังไงหรอครับ? คือเข้าไปดูในเว็บของร้านเห็นว่าอยู่สกลนคร แถมของล๊อตใหม่กำลังจะเข้ามา อยากจะไปลองให้หนำใจแต่ตัวอยู่เมืองกรุงฯต้องทำยังไงบ้างครับ คงไม่ถึงกับต้องนั่งรถไปสกลฯเลยใช่ไหมครับ? ของที่ว่าไม่ใช่ Veelah หรอกนะครับแต่เป็น Koyawa by Veelah ต่างหาก รบกวนด้วยนะครับ

ปล.เห็น อ. ก็มาเล่นบอร์ดนี้บ่อยพอสมควรก็แนะนำแนวทางให้ลูกค้าหน้าใหม่หน่อยคร๊าบบบบบ  :o

ง่ายมาก ก็มางาน อิสานมิตติ้งซิครับ  ได้ลอง ทั้ง Taylor และ  Veelah ตัวเด็ดๆ ของทาง ร้าน  กีต้าร์ highend  ตัวละแสน  แอมป์ ดีดี  แถม โปร สุดคุ้ม ครับ
Line id: 081-8718003

Laser

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 18:47:11 »

555  สู้โว้ยๆ   ต้องเปลี่ยนภาษิต ระยะทางพิสูจน์กีต้าร์  กาลเวลาพิสูจน์ค่าน้ำมัน  อิอิ....แต่ไปแล้วคุ้มครับ  ที่เที่ยวมากมาย

ฝากช่วยแนะนำที่เที่ยวให้ผมหน่อยครับ

Arkara

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 21:08:26 »
โอ้โฮ อยากลองจังเลย ต้องไปถึงร้านเองหรอเนี่ย T T