Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปฮาๆ แก้เครียดครับ  (อ่าน 7170 ครั้ง)

wanichsoong

• member
Re: คลิปฮาๆ แก้เครียดครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 23:07:06 »
กลับมาดูอีกที...... โอ้ว !!!!

แรงไปเบาไปให้อภัยกันนะครับ......
งั้นพี่สูงขอเสนอเรื่องคลายเครียสในส่วนที่พี่พูดแรงไปหน่อย
ก่อนเปิดเตือนว่าระวังเด้กเล้กๆอยู่ข้างหลังเพราะ
  .. ในเรื่องอาจจะใช้คำพูดที่ไม่สุภาพบ้าง แต่ตลก ฮาโคตร ดูพร้อมกันที่หลายๆคนยิ่งได้อารมณ์ฮาแตก ครับผม

แอนนา ชวนชื่น

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 23:10:43 »

แรงไปเบาไปให้อภัยกันนะครับ......

ครับผม .....เพื่อสังคมบ้านไม้ที่ดีครับ ไม่โกรธ แตกต่างได้ แต่ไม่แตกแยกครับ ผมสัญญาว่าผมจะไม่เข้ามาโพสท์อีกต่อไปครับ สำหรับกระทู้นี้
แบนตัวเองเลยดีกว่า ทำอะไรไม่คิด เป็นต้นเหตุเรื่องทั้งหมด อยู่ดีดีไม่ว่าดี และรู้สึกแย่มากครับ หมดกัน ชื่อเสียง ........เฮ้อ

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 23:12:36 »
อ่านแล้วบอกได้คำเดียว อบอุ่น

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 23:40:08 »

งั้นพี่สูงขอเสนอเรื่องคลายเครียสในส่วนที่พี่พูดแรงไปหน่อย
ก่อนเปิดเตือนว่าระวังเด้กเล้กๆอยู่ข้างหลังเพราะ
  .. ในเรื่องอาจจะใช้คำพูดที่ไม่สุภาพบ้าง แต่ตลก ฮาโคตร ดูพร้อมกันที่หลายๆคนยิ่งได้อารมณ์ฮาแตก ครับผม

แอนนา ชวนชื่น

ฮาครับน้าฮาดีครับ 5  5   5   5   5
No 1 Does It Better.

kook_gai

• member
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 23:54:10 »
ผมรัก web board ที่นี่ก็เพราะอย่างนี้แหละครับ คอเดียวกัน รักกัน เข้าใจกัน อภัยให้กัน ผมรู้สึกดีมากๆ ครับ

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 00:00:26 »
สารรูป เอ๊ย! สารภาพครับ ว่าทีแรกก็กะจะว่าเหมือนกัน แต่ก็ห้ามใจใว้คิดว่า ไอ้เราคงหัวโบราณไปเอง คนอื่นเค้าคงชอบ เหอะๆ แต่เอาเถอะครับคนเรามันพลาดกันได้ รักกันไว้ครับ ^^