Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: FISHMAN Matrix Infinity ใส่กับ GS mini  (อ่าน 1507 ครั้ง)

OshiOshi

• member
FISHMAN Matrix Infinity ใส่กับ GS mini
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 14:03:20 »
 FISHMAN Matrix Infinity ใส่กับ GS mini  ผมตัดสินใจว่า  จะใส่เจ้า FISHMAN Matrix Infinity   น้าๆมีความคิดเห็นอย่างไร  บ้างครับ

และช่วยแนะนำช่างให้ผมที ได้ไหมครับน้าๆ  ผมไม่รู้จักช่างเลยครับ    ขอบคุณมากๆครับ

Dog Never Lie

• member
Re: FISHMAN Matrix Infinity ใส่กับ GS mini
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 16:18:04 »
ดีกว่า PICKUP  ทีของคู่ตัวแน่ๆครับสำหรับ Fishman แต่หากว่ารับกับค่าตัวที่เพิ่มขึ้นอีกหนึ่งเท่าตัวได้ แนะนำเลยครับ
It's my...

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: FISHMAN Matrix Infinity ใส่กับ GS mini
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 22:50:58 »
FISHMAN Matrix Infinity ใส่กับ GS mini  ผมตัดสินใจว่า  จะใส่เจ้า FISHMAN Matrix Infinity   น้าๆมีความคิดเห็นอย่างไร  บ้างครับ

และช่วยแนะนำช่างให้ผมที ได้ไหมครับน้าๆ  ผมไม่รู้จักช่างเลยครับ    ขอบคุณมากๆครับ

แนะนำช่างชาญ ปากซอยสาธุ 30 เลยครับ พี่ชาญเขาบริการดีให้คำแนะนำใด้ครับ  ;D ;D ;D ;D
noomxman

yod69

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 01:54:54 »
รุ่นนี้ใช้ดีครับ ลองจากรุ่นที่ต้องเจาะข้าง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

OshiOshi

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 12:54:56 »
เหนรูป จากน้า yod69   สวยจังเลยครับ

อยากนำไปติดไวๆ  จัง  ขอบคุณมากๆครับ