Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมชอบเสียง เทเลอร์ตัวนี้จัง เสียงดีมาก อุ่นๆๆโดนๆๆ  (อ่าน 9045 ครั้ง)

rham

• member
น้ากวางเล่นได้ไพเราะนุ่มนวลดีครับ
ปกติน้ากวางแต่งตัวเนี๊ยบแบบนี้เสมอหรือเปล่าครับ :D
ขอบคุณพี่ประเสริฐมากครับ
ปกติก็ ซกมก นี่ก็ดีที่สุดเท่าที่มี
ตอนนี้ พี่มี แหล่ม ๆ แบ่งให้ผมสักตัวบ้างมั๊ยครับ
ตัวที่แล้ว ก็พอใจมากครับ

ขอบคุณมากครับน้ากวาง ตอนนี้ผมก็ไม่ค่อยมีอะไรครับ ที่ขายๆอยู่ส่วนใหญ่เป็นของเพื่อนๆฝากลงขายครับ
สงกรานต์นี้แฟนกลับบ้านที่พะเยา ถ้ารถไม่เต็มซะก่อนจะเอากีต้าร์ของผมไปให้เล่นดูนะครับ

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
น้ากวางเล่นได้ไพเราะนุ่มนวลดีครับ
ปกติน้ากวางแต่งตัวเนี๊ยบแบบนี้เสมอหรือเปล่าครับ :D
ขอบคุณพี่ประเสริฐมากครับ
ปกติก็ ซกมก นี่ก็ดีที่สุดเท่าที่มี
ตอนนี้ พี่มี แหล่ม ๆ แบ่งให้ผมสักตัวบ้างมั๊ยครับ
ตัวที่แล้ว ก็พอใจมากครับ

ขอบคุณมากครับน้ากวาง ตอนนี้ผมก็ไม่ค่อยมีอะไรครับ ที่ขายๆอยู่ส่วนใหญ่เป็นของเพื่อนๆฝากลงขายครับ
สงกรานต์นี้แฟนกลับบ้านที่พะเยา ถ้ารถไม่เต็มซะก่อนจะเอากีต้าร์ของผมไปให้เล่นดูนะครับ
พี่ประเสริฐ  ครับ  ผมเอาปฏิทินแผ่นใหญ่ ๆ มาติดข้างฝา  นั่ง กากบาท  นับวันรอแล้ว...
Finger Picking Style

tawanv

• member
  • AcousticShops.com - acoustic pu., strings & etc.
    • AcousticShops.com
น้ากวางเล่นเพราะจังเลยครับ
:) 081-791-2223 :)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
ขอบคุณครับ น้า Tawanv
ใกล้จะมี Order หลายรายการ  มารบกวน น้าอีกแล้ว รอสรุปของที่ต้องใช้ กับของใหม่ที่อยากได้ อีกนิด..
Finger Picking Style

P'za

• member
น้าโจ้...เปลี่ยนใจไม่ Dreadnought แล้วหรอนี่...
ผมหละชอบจริง Taylor DN3 นี่...แต่ต้องอดทน ! เก็บตังค์ต่อไป เผื่อมีบุญจะได้ 814
ปล.น้ากวางเล่นเพลิน...ไพเราะมากมายครับ
"fake plastic trees"

jotakun

• member
  • 60O9songs http://www.youtube.com/user/jotakun
    • 60O9songs @youtube
ทรง GA ก็ไม่เลวเลยนะครับบบบบ
ดนตรี ช่างดีเหลือเกิน
@facebook = sixtyoninesongs

nco4433

• member
แต่ผมชอบเสียงนักร้องผู้หญิงน๊ะ........
เห็นด้วยเลยครับ

tatsanai

• member
น้ากวางเล่นเพราะมากครับ เพลงนี้เป็นเพลงโปรดของผมเลย
ตอนนี้ผมคงต้องหันมาเล็ง 314ce ด้วยแล้ว