Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านขายกีต้าร์เเถวๆใหนที่มันokมั่งคับ ผมจะซื้อที่ bng music ร้านนี้ ok มั๊ยคับ  (อ่าน 11765 ครั้ง)

Ignite

• member
  • ดูโง่เเต่ก้อเท่
มันยังจะเหลือของเกาหลีอยู่มั๊ยอ่ะ ผมอยากได้ - -
ระบบคือหัวใจ

balleka

• member
แต่เรื่องหลังกระทรวง  เนี่ยคอนเฟิร์มจริงๆ  จะไปเดินซื้อคีย์บอร์ด ราคาแรก ป้าแกบอกว่า  8000 บาท  ก็ถามว่าลดได้ไหม ป้าแกว่าไม่ได้ ไม่ได้บอกผ่าน ผมก็เดินออกนอกร้านไปเลย  ไปดูร้านอื่นก็ไม่มี กะจะกลับบ้านก็เดินผ่าน ป้าแกบอกว่าเข้ามาดูก่อนเดี๋ยวลดให้ 1000 นึง ผมก็ว่าไม่ไหว เงินไม่พอ มีห้าพันบาท  แกก็บอกว่างั้นไม่เอาขาตั้งไม่เอาของแถมแกคิดห้าพัน  555555 ขำโคตร อะไรวะ งงเลย  สุดท้ายก็ไม่ซื้อเพราะมันแปลกเกินไป 
[url=http://pic.free

Ignite

• member
เจริญๆท่านทั้งหลาย

ตอนนี้เรื่องกีต้าร์ผมพักไว้ก่อนสนเรื่องเกรดอย่างเดียว 5555 +

Ignite

• member
พรุ่งนี้ไปเวิ้งอ่ะมีใครฝากดูอาไรมั๊ยครับ

aneng

• member
อ้างถึง
พรุ่งนี้ไปเวิ้งอ่ะมีใครฝากดูอาไรมั๊ยครับ
ก๊วยเตี๋ยวเนื้อตุ๋นตรงสะพานเหล็ก เอ้ยไม่ใช่ มีโอเวขั่น elite tx2078tx (อ้วนดำ)ขายไหม  ราคาเท่าไหร่...จิงๆนะ...ไม่มีเวลาไปซักที...

Ignite

• member
มันคืออะไรคับ ไม่รู้จัก

aneng

• member
กีตาร์ ยี่ห้อ ovation หลังเต่าไงครับ...

Ignite

• member
ถ้า้บอกอย่างนี้เเต่เเรกก้อจบ okๆ ได้ๆๆ

apinan14

• member
ยังไม่ได้ซื้ออีกหรือจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ohm_pea

• member
งบ 10000 มีเพียบ เดินดูตามห้างได้สบายๆๆๆๆ
จันทาร ดีกว่า จันไร

Ignite

• member
ovation รุ่นที่คุณบอกไม่คับ เดินหาทั่วเเล้ว ผมเลยได้โปร่งไฟฟ้า carols มา เสียง ok เลยคับ พวกท่านๆว่าไงอ่ะคับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
ร้านนี้โด่งดัง(ทางลบ)ระดับตำนานเลย
MUGEN_guitar_SHOP