Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเหตุใดบอร์ดเราถึงมีกระทู้ "ออกเล" เกินครึ่ง webboard :)  (อ่าน 16635 ครั้ง)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ขำ ๆ กันนะครับกระทู้นี้ เผื่อจะมีใครบอกได้ว่าอะไรคือต้นเหตุ 555+
เป็นเพียงความสนุกสนานเฮฮากันครับ
แสดงว่าชาวบ้านไม้เรานี่มีความรู้สึกที่สนิทสนมกันเองดีครับ

จนกว่า พี่จิม จะมาเห็นภาพเข้าครับ 555555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Montra

• member
ผมจำเป็นต้องออกเล เพราะน้องเค้าชวนครับ  จำใจจริงๆ อิ อิ  ;D  ;D

**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
555555+ กระทู้นี้ไปไกลเกินกว่าจะหยุด  555+++ ออกแนว Xmen 5555+

อ้าว.........น้าNon_aR 0_o! เรียกผมเหรอ ว่าจะไม่เข้าอยู่แล้ว กระทู้ติดเรท +18 อิ อิ อิ

แต่ว่าน้าNon_aR 0_o!ออกเลบ่อยจนติดเกาะแลัวเมื่อไหรจะกลับครับ 555 :o :o :o :o
noomxman

guitar_skl

• บุคคลทั่วไป
ผมจำเป็นต้องออกเล เพราะน้องเค้าชวนครับ  จำใจจริงๆ อิ อิ  ;D  ;D

เฮ้ย.......นี่มันเรือกอและแถวบ้านนี่หว่า 5555 เดี๋ยวต้องไปตามก่อนว่าอยู่หาดใหน สาวสวยแถวบ้านก็มีวุ๊ยไม่ยักกะรู้ ^_^

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover

ผมไปด้วยคนนะคร้าบบบบ....^^

welovely007

• member
  • นัทนว
อยากติดเรือไปด้วยจัง 555555
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
ช่วงนี้คลื่นลมแรง ออกทะเลระมัดระวังกันนิดนึงนะครับน้าๆ อิอิ

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
เรือเล็ก ควรงดออกจากฝั่งครับ
No 1 Does It Better.

Montra

• member
จะพยายามป้วยเปี้ยน  อยู่แถวๆ ริมฝั่งกับปากอ่าว นี่แหละครับ ขอบคุณที่น้าๆ แวะมาเตือน ฮี่ ๆ ๆ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

Nightbarons

• member
สังเกตุง่ายๆ พวกที่เป็นกัปตัน นำเรือออกทะเลนี่  4ดาวกันทุกคน

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
ผมสองดาว เป็นลูกเรือเฉยๆ นะครับ 555

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ช่วงนี้คลื่นลมแรง  ผมขออยู่แถว ๆ ชายฝั่งดีก่า ครับ  อยู่กะน้องคนเนี้ยะ  ฮี่ ๆๆๆ

อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Aip studio

• member
ช่วงนี้คลื่นลมแรง  ผมขออยู่แถว ๆ ชายฝั่งดีก่า ครับ  อยู่กะน้องคนเนี้ยะ  ฮี่ ๆๆๆ

น้องๆเยอะเชียวครับน้า สงสัยต้อง ขอ Link บ้างซะแล้วครับ อิอิ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
น้า aip  สนใจน้องคนนี้มั่ยครับ น้องเค้ากำลังหาคนอุปการะ ส่งค่าเทอมครับ

Aip studio

• member
น้า aip  สนใจน้องคนนี้มั่ยครับ น้องเค้ากำลังหาคนอุปการะ ส่งค่าเทอมครับ

เอาซะสำลักเลยครับ -_-"

Montri

• member
จะพยายามป้วยเปี้ยน  อยู่แถวๆ ริมฝั่งกับปากอ่าว นี่แหละครับ ขอบคุณที่น้าๆ แวะมาเตือน ฮี่ ๆ ๆ

เอามาฝากพี่ต๋อย สักคนครับ ฮี่ ๆๆๆ

Montra

• member
ขอบคุณครับบบน้าเก่ง

แถวชายหาดนี่ก็ร้อนแรงดีไม่น้อยเลยที่เดียวเชียว ฮี่ ๆ ๆ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เละ...................อิอิ

Aip studio

• member
เละ...................อิอิ

55555  ง่ายๆได้ใจความครับ ^_^

nantfa

• member
ชอบกระทู้นี่จัง ....... อิอิ
ช่างก่อร่าง สร้างรัก